Lumira Solar สปอร์ตไลท์ 100W รุ่น LSC-028-100W เป็นโคมไฟโซลาร์เซลล์ที่เหมาะสำหรับให้แสงสว่างเฉพาะจุด ราคา 850.00 .-

Lumira, LSC-028-100W, สปอร์ตไลท์, โคมไฟโซลาร์เซลล์, โซลาร์เซลล์, Solar Cell, 100W, พลังานแสงอาทิตย์, Solar Spotlight, หลอดสปอร์ตไล


Lumira Solar สปอร์ตไลท์ 100W รุ่น LSC-028-100W เป็นโคมไฟโซลาร์เซลล์ที่เหมาะสำหรับให้แสงสว่างเฉพาะจุด
เช่น หน้าประตูบ้าน หน้าโรงรถ หรือจุดที่เป็นมุมมืดๆ ของบ้าน

ราคา 850 บาท
รุ่น : LSC-028-100W (รหัสสินค้า : P02499)​

Specification
Power : 100W
Solar panel : 6V/20W
Battery capacity: iron phosphate battery3.2 v/15Ah
Lumen: 100lm/w
CCT: 6500K
Lighting hours: 12 hours (day lights out), rainy weather light time : 2-3 day
Control mode: optical control, radar induction, remote control
Material: Aluminum alloy
Waterproof grade: IP65

 

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET 

#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
 080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com
 090-987-3656 (saleธิป)    
​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com
 096-930-5237(sale ต๊อป)  
​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


เครื่องสำรองไฟ UPS SKD 1000VA/630W รุ่น LED-1000-630 ป้องกันไฟฟ้าดูด ไฟรั่ว หรือไฟฟ้าสถิต Backup time 15-45 นาที

เครื่องสำรองไฟ, UPS, SKD, 1000VA, 630W, LED-1000-630, แบตเตอรี่, Line Interactive, 1000VA/630W, Hotswap Battery เครื่องสำรองไฟ UPS SKD 1000VA/630W รุ่น LED-1000-630 ป้องกันไฟฟ้าดูด ไฟรั่ว หรือไฟฟ้าสถิต Backup time 15-45 นาที ควบคุมการทำงานด้วยระบบไมโครโปรเซสเซอร์ มีระบบปรับแรงดันไฟฟ้า ระบบป้องกันแรงดันไฟฟ้าสูงชั่วขณะ ระบบป้องกันการจ่ายไฟจากแบตเตอรี่เกินกำลัง ตัวเครื่องทำจากพลาสติกคุณภาพสูง   ราคา 2,450 บาท รุ่น : LED-1000-630 (รหัสสินค้า : P02524)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

ปืนยิงสกรูแรงอัดสูงไม่ต้องใช้สว่านเจาะ ไม่มีฝุ่น ดอกสกรูราคาถูก ใช้งานง่าย สะดวกสบาย เพิ่มความรวดเร็วในการทำงาน

ปืนยิงสกรู, ปืน, ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง, สกรู, ดอกสกรูราคาถูก, ปืนยิงปูน, ปืนยิงเหล็ก, ไม่ต้องใช้สว่านเจาะ, สกรู ปืนยิงสกรูแรงอัดสูงไม่ต้องใช้สว่านเจาะ ไม่มีฝุ่น ดอกสกรูราคาถูก ใช้งานง่าย สะดวกสบาย เพิ่มความรวดเร็วในการทำงาน เหมาะสำหรับยิงไม้ ยิปซั่มบอร์ด พลาสติก ฯลฯ ทำงานได้สะดวกขึ้น ไม่ต้องคอยจับสกรูหมดปัญหาสกรูแตก ไม่ต้องพกสกรูใส่กระเป๋า ใช้เพียงมือเดียวในการยิงสกรู ทำงานได้รวดเร็วต่อเนื่อง ราคา 1,050 บาท รุ่น : GUN-2002 (รหัสสินค้า : P02523)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สาย Patch Cord หัว FC/UPC-FC/UPC SM-SX OUTDOOR 9/125 3.0 ยาว 3 เมตร Fiber Optic ยี่ห้อ OWIRE

Patch Cord, สาย Patch Cord, FC/UPC-FC/UPC, FC/UPC, FC, SM, SX, OUTDOOR, Patch Cord OUTDOOR, 3เมตร, OWIRE สาย Patch Cord หัว FC/UPC-FC/UPC SM-SX OUTDOOR 9/125 3.0 ยาว 3 เมตร  Fiber Optic ยี่ห้อ OWIRE ราคา 100 บาท รุ่น : PTSM-00077 (รหัสสินค้า : P02386)​ สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC - FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการใช้งานภายนอก  จะมีความทนกว่าสายที่เป็น INDOOR ขาดยากกว่าปกติ เดิมเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบภายนอก จะใช้ในตู้ Rack หรือในอาคารเชื่อมต่อระยะใกล้ๆ โค้งงอได้ดี   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com  

ติดต่อเรา