Green Laser Distance 100M Rangefinder Electronic Level Test Tool Noyafa รุ่น NF-274L ตลับเมตรเลเซอร์ดิจิตอลสำหรับวัดระยะทาง พื้นที่ การวัดปริมาตร ราคา 2,290.00 .-

Laser Distance, Noyafa, ตลับเมตรเลเซอร์ดิจิตอล, ตลับเมตร, วัดระยะทาง, NF-274L, Laser Tape


Green Laser Distance 100M Rangefinder Electronic Level Test Tool Noyafa รุ่น NF-274L  ตลับเมตรเลเซอร์ดิจิตอลสำหรับวัดระยะทาง พื้นที่ การวัดปริมาตร
การวัดทางอ้อมประพจน์พีทาโกรัส สามารถเลือกหน่วยและเกณฑ์มาตรฐานได้
ราคา 2,290 บาท
รุ่น : NF-274L (รหัสสินค้า : P02695)
1. Green Beam for outdoors measure.
2. Length,area, volume and Pythagorean modes.
3. Broadcast voice and electronic angle.
4. Bluetooth for transferring measurements into desired software.
5. Switch the reference position according to requirement.
6. Store up to 100 sets of data and retrieve historical data.
7. Max range : 60/80/120m for option 
8. Battery type: rechargeable Lithium battery.

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET 

#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
 080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com
 090-987-3656 (saleธิป)    
​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com
 096-930-5237(sale ต๊อป)  
​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

 

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


จอมอนิเตอร์ LED 21.5 นิ้ว HIKVISION รุ่น DS-D5022FN-C Full HD 1920 × 1080 จอภาพขนาด 21.5 นิ้ว มีช่องเสียบ HDMI และ VGAรองรับที่ยึดผนัง VESA

จอมอนิเตอร์, LED, 21.5 นิ้ว, จอ 21.5นิ้ว, HIKVISION, DS-D5022FN-C, Full HD, 1920 × 1080, จอภาพ, HDMI, VGA, FHD Monitor, 22 inch จอมอนิเตอร์ LED 21.5 นิ้ว HIKVISION รุ่น DS-D5022FN-C Full HD 1920 × 1080 จอภาพขนาด 21.5 นิ้ว มีช่องเสียบ HDMI และ VGAรองรับที่ยึดผนัง VESA ราคา 3,290 บาท รุ่น : DS-D5022FN-C (รหัสสินค้า : P02797) Specification Ultra-thin device body with ultra-thin border for 3 sides. 2 channels of 8 bit/10 bit LVDS HD (1920 × 1080) display. 178° ultra-wide view screen. 3D noise reduction. Low blue light design for eye care. Dual interface of HDMI and VGA. Support VESA wall mount. ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

จอมอนิเตอร์ LED 19 นิ้ว HIKVISION รุ่น DS-D5019QE-B Full HD 1366 x 768 จอภาพขนาด 19 นิ้ว เทคโนโลยี LED Black Light มีช่องเสียบ HDMI และ VGA

จอมอนิเตอร์, LED, จอ 19 นิ้ว, HIKVISION, DS-D5019QE-B, Full HD, Hikvision MONITOR, จอคอมมอนิเตอร์, LED backlit, 1366 x 768, HDMI, VGA จอมอนิเตอร์ LED 19 นิ้ว HIKVISION รุ่น DS-D5019QE-B Full HD 1366 x 768 จอภาพขนาด 19 นิ้ว เทคโนโลยี LED Black Light มีช่องเสียบ HDMI และ VGA ราคา 2,650 บาท รุ่น : DS-D5019QE-B (รหัสสินค้า : P02742) Specification LED backlit technology with full HD 1366 x 768 19" LED backlight monitor Image processing: 3D comb filter, 3D De-interlace, 3D noise reduction Multiple interfaces: HDMI, VGA Wide viewing angle: Horizontal 90°, Vertical 65° 24/7 operation ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

Digital TV 32 นิ้ว PIXER รุ่น DTV-3203 ระบบดิจิตอลทีวี มีกล่องในตัวเครื่อง ดูทีวีได้โดยไม่ต้องติดตั้งกล่องจานดาวเทียม

TV Digital, TV 32 นิ้ว, PIXER, DTV-3203, ทีวี, ทีวีดิจิตอล, กล่องจานดาวเทียม, Full HD, ทีวี 32ราคาถูกๆ, ทีวี led, ทีวี led 32, TV Digital 32 inch, พิกเซอร์, Pixer FHD Digital TV 32 นิ้ว PIXER รุ่น DTV-3203 ระบบดิจิตอลทีวี มีกล่องในตัวเครื่อง ดูทีวีได้โดยไม่ต้องติดตั้งกล่องจานดาวเทียม ก็สามารถรับชมทีวีได้อย่างชัดแจ๋วภาพคมชัดระดับ Full HD ดูหนังฟังเพลงด้วยระบบเสียงสเตอริโอ หรือปรับใช้กับหน้างานตามความเหมาะสม ระบบประหยัดพลังงานหลากหลายฟังก์ชั่น  ราคา 3,650 บาท รุ่น : DTV-3203 (รหัสสินค้า : P02746) Panel Display Type : 32" Aspect Ratio : 16:9 Resolution : 1366*768 Brightness : 200cd/m2 Contrast : 3000:1 Viewing angle : 178องศาx 178องศา Maximum colors : 16.7M Response time : 8ms   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

Video Converter กล้องวงจรปิด 8ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น VF-H08HD-mini รองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ HDCVI, HDTVI, HDAHD, ANALOG ที่ความละเอียดสูงสุด 1080P

Video Converter, กล้องวงจรปิด, Video Converter 8CH, Video Converter 8ช่อง, 2MP, 2 ล้านพิกเซล, Video Converter Mini, HYPERLINK, VF-H08HD-mini, HDCVI, HDTVI, HDAHD, ANALOG, 1080P, Singlemode Video Converter กล้องวงจรปิด 8ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น VF-H08HD-mini รองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ HDCVI, HDTVI, HDAHD, ANALOG ที่ความละเอียดสูงสุด 1080P  ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด Analog HD หรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Singlemode ไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆ ราคา 6,500 บาท/ชุด รุ่น : VF-H08HD-mini (รหัสสินค้า : P02709) ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com      

Fiber Optic Laser Source 1310/1550nm Komshine รุ่น KLS-25M เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม

Fiber Optic Laser Source 1310/1550nm Komshine รุ่น KLS-25M เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจากที่ทำการเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก จะแสดงหน่วยวัดค่าออกมาเป็น -dB. อุปกรณ์รุ่นนี้จะยิงแสงคลื่น 1310nm สลับกับคลื่น 1550nm ราคา 2,650 บาท/ชุด รุ่น : KLS-25M (รหัสสินค้า : P02707) Features Wavelength(nm) : 850+1300nm / 1310+1550nm Typical Output Power : -5dB Optical Connector : 2.5mm universal+SC (1.25mm for LC is Optional) Power Supply : Alkaline Battery(2 AAA 1.5V batteries) (Purchased separately) Modulation Frequencies : CW,270Hz,1KHz,2KHz Output Stability : ±0.05dB/15mins; ±0.1dB/ 8hours Dimensions / Weight : 130x65x35mm / 180g ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

Fiber Optic Power Meter SM&MM 850nm/1300nm/1310nm/1550nm Komshine รุ่น KLS-35-MS เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม

Fiber Optic Power Meter SM&MM 850nm/1300nm/1310nm/1550nm Komshine รุ่น KLS-35-MS เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจากที่ทำการเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก จะแสดงหน่วยวัดค่าออกมาเป็น -dB. อุปกรณ์รุ่นนี้จะยิงแสงคลื่น 850/1300 1310/1550nm ราคา 5,300 บาท/ชุด รุ่น : KLS-35-MS (รหัสสินค้า : P02708) Features Wavelength(nm) : SM 1310/1550nm, MM 850/1300nm, PON 1310/1490/1550 (optional), MS 850/1300/1310/1550nm (optional) Typical Output Power : -5dB Optical Connector : SC+2.5mm universal+SC (1.25mm for LC is Optional) Power Supply : Alkaline Battery(3 AA 1.5V batteries)  Modulation Frequencies : CW,270Hz,1KHz,2KHz Output Stability : ±0.05dB/15mins; ±0.1dB/ 8hours Dimensions / Weight : 160x85x45mm / 220g ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

Trackers Cable Locator Underground เครื่องตรวจจับสาย Finder Noyafa รุ่น NF-826 เป็นเครื่องระบุตำแหน่งสายเคเบิลใต้ดินหรือใต้ผนัง

Trackers Cable, เครื่องตรวจจับสาย, Noyafa, เครื่องระบุตำแหน่งสายเคเบิล, เครื่องมือตรวจหาตำแหน่งสายไฟ, Tracker, RJ45, RJ11, BNC, Coaxial, เครื่องตรวจสอบสายเคเบิล  Trackers Cable Locator Underground เครื่องตรวจจับสาย Finder Noyafa รุ่น NF-826 เป็นเครื่องระบุตำแหน่งสายเคเบิลใต้ดินหรือใต้ผนัง ความลึก 0.1 - 2 เมตร เพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหาย ในการขุด เจาะสายเคเบิล ราคา 3,990 บาท รุ่น : NF-826 (รหัสสินค้า : P02690) -Trace and locate cables, electrical wires, water/gas supply pipelines buried in earth or walls at a depth of 0.1 - 2 meters.  -Detect interruptions and short circuit in cables and electrical lines buried in earth or walls. (supports both single-core and multi-core wire fault checking). -Find fuses / fuse circuits / covered sockets and junction boxes. -Both transmitter and receiver display power level, code, battery, detected voltage type and value, and high-voltage alert. -Transmitter built in DC/AC voltage meter for linear measurement of 12-400V DC/AC voltage. ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com  

เครื่องตรวจจับสายสัญญาณในท่อ 40M Noyafa รุ่น NF-5140 เครื่องตรวจจับนี้สามารถใช้เพื่อตรวจจับสายในผนัง ท่อโลหะ ท่อพีวีซี และแม้แต่ท่อน้ำ

เครื่องตรวจจับสาย, เครื่องตรวจจับสายสัญญาณในท่อ, Noyafa, เครื่องตรวจจับ, เครื่องมือสแกนเนอร์ท่อ, Trackers Cable Locator Underground, เครื่องตรวจจับสาย Finder เครื่องตรวจจับสายสัญญาณในท่อ 40M Noyafa รุ่น NF-5140 เครื่องตรวจจับนี้สามารถใช้เพื่อตรวจจับสายในผนัง ท่อโลหะ ท่อพีวีซี และแม้แต่ท่อน้ำ  สามารถระบุตำแหน่งสิ่งกีดขวางที่ซ่อนอยู่ได้อย่างแม่นยำ และแจ้งเตือนด้วยเสียง ราคา 2,150 บาท รุ่น : NF-5140 (รหัสสินค้า : P02693) 1. Locate hidden blockage, clogging inside the pipe. 2. Waterproof probe, IP54 and sensitivity adjustment. 3. Rechargeable lithium battery. 4. Optional from 20/30/40M. ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com  

ติดต่อเรา