CONNECTOR FIBER OPTIC

หัวต่อ fiber ,connector ไฟเบอร์ออฟติก ,adapter SC,FC LC , Multimode MM , Singmode SM ,Simplex 1core indoor outdoor Fig8 & Dorpwire ,ตัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Converter ,SPECIALS Cable ,FIBER OPTIC & ACCESSORIES ,ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเดินสายไฟเบอร์ออฟติก ,Fiber Optic ST Connector ,STCT ,Fiber Optic LC Connector LCCT ,Fiber Optic SC Connector SCCT ,Fiber Optic FC Connector FCCT ,Fiber Optic MPO Connector MPOCT ,Fiber Optic MTRJ Connector MTRJCT ,Fiber Optic SC Fast Field Assembly Connector SCFFACT ,MU Fiber Optic Connector ANC-MU-CON , หัวFAST ,หัวFC Fiber ,หัวเอฟซี ,หัวFiber กล้องวงจรปิด ,FC Connector ,หัวFCสีดำ ,หัว FC Video convertor , ST , ST ตัวเมีย , FC , FC ตัวผู้ , Connector , connector adapter , Fiber , Fiber Optic , FTTH , FTTX , ไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , สินค้าราคาถูก , สินค้าราคาถูกที่สุด , อุปกรณ์ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ , ST , ST ตัวเมีย , FC , FC ตัวผู้ , Connector , connector adapter , Fiber , Fiber Optic , FTTH , FTTX , ไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , สินค้าราคาถูก , สินค้าราคาถูกที่สุด , อุปกรณ์ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ , หัว sc ราคา , ตู้ พัก สาย fiber optic , fttx sm tot , อุปกรณ์แยก สายไฟเบอร์ , ตัวแยกสัญญาณ , ตัวแยกสัญญาณต่อตรง , 2core , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 1 core , สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปราคา , อุปกรณ์ เดินสายไฟเบอร์ออฟติก , เครื่องมือเข้าหัว fiber optic , ขายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก , LC , PC , Fast LC/PC , หัวFast , Fast Connector , Fiber optic , Fiber , Fiber to Home , FTTH , FTTx , ไฟเบอร์ ออฟติก , ไฟเบอร์ , สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติกราคาถูก , ไฟเบอร์ออฟติกราคาถูกที่สุด , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว fast connector ราคา , หัว fiber optic sc , หัว lc , การเข้าหัว fiber optic , หัว sc , sc connector คือ , สาย patch cord fiber , หัว fast connector ราคา , การเข้าหัว fast connector , หัว fiber optic มีกี่แบบ , fast connector คือ , หัว lc , หัว ต่อ connector , fast connector คือ , fast connector fttx , ขั้นตอนการเข้าหัว fiber optic , ชุดเข้าหัว fiber optic , เข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ราคา , หัวFAST LC ตัวเมีย/SC ตัวผู้ , CONNECTOR ADAPTER หัวแปลง LC-SC ,FTTX SM , หัวLC- SC   , หัวLC/SCสีน้ำเงินแบบ  ,  สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/LC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , เครื่องมือ fiber optic , sc apc คือ , connector มี กี่ แบบ , ตัว ตัด ไฟเบอร์ ออฟ ติก , หัว sc ราคา , ขั้น ตอน การ เข้า หัว fiber optic , เข้า หัว ไฟเบอร์ ออฟ ติก ราคา , เข้า หัว ไฟเบอร์ ออฟ ติก ราคา , เครื่อง เข้า หัว ไฟเบอร์ ราคา , เครื่องมือ fiber optic , หัวFAST LC ตัวเมีย/FC ตัวผู้ , CONNECTOR ADAPTER หัวแปลง LC-FC ,FTTX SM , หัวLC- FC   , หัวLC/FCสีน้ำเงินแบบ  ,  สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/FC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัวFAST SC ตัวเมีย/LC ตัวผู้ , CONNECTOR ADAPTER หัวแปลง LC-SC ,FTTX SM , หัวLC- SC   , หัวLC/SCสีน้ำเงินแบบ  ,  สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/LC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัว sc ราคา , อุปกรณ์ fiber optic มีอะไรบ้าง , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว fiber optic sc , หัวFAST SC/FC , CONNECTOR ADAPTER  FC-SC ,FTTX SM , หัวSC- FC APC-P  , หัวSC/FCสีน้ำเงินแบบ  , สไปรท์สาย ยาว9cm สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/FC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัวFAST แบบฝน , ฝนหัวสไปทร์ ,ฝนsplice , หัวSC UPC-P 7U , หัวSCสีน้ำเงินแบบ splice , สไปรท์สาย ยาว9cm สไปร์ , 0.20db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัว fast connector ราคา , หัว sc ราคา , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว sc/apc , sc/apc คือ , อุปกรณ์ เดินสายไฟเบอร์ออฟติก , หัว fiber optic sc , fast connector คือ , หัว lc , หัว fc , หัว SC/APC , หัวSC , SC Fast Connector , Fast Connector , Accessory Fiber Optic , FTTH , FTTX , Fiber , Fiber Optic , อุปกรณ์สำหรับใช้งานไฟเบอร์ , หัว fast connector ราคา , หัว sc apc ราคา , sc/apc คือ , หัว sc ราคา , fast connector fttx , หัว fiber optic มีกี่แบบ , ขั้น ตอน การ เข้า หัว fiber optic , อุปกรณ์ fiber optic, connector มี กี่ แบบ , หัว fiber optic , fiber optic 2 core , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 2 core , PBA , PBA supply , สลิปต่อสายไฟเบอร์ , fiber optic ,สลิปสาย 4core ,หลอกต่อสายไฟเบอร์ ,เชื่อมสายไฟเบอร์ ,สไปทร์สายไฟเบอร์อบสาย , อุปกรณ์ ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก , เครื่องมือfttx , อุปกรณ์ fttx , สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปราคา , สาย fiber optic ราคา ถูก , สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก แบ่ง ขาย , กล่อง เก็บ สาย ไฟเบอร์ , หัว ต่อ fttx , ร้าน ขาย สาย fiber optic , ขาย อุปกรณ์ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , FTTH , FTTX , Fiber , Fiber Optic , ไฟเบอร์  , ไฟเบอร์ออฟติก , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , PBA , PBA supply , สลิปต่อสายไฟเบอร์ ,สลิปเชื่อมสาย FIBER , FTTH FTTX , shrunkable ,ท่อต่อสายไฟเบอร์ สไปรท์ , สไปทร์สายไฟเบอร์ , หลอดต่อสายไฟเบอร์ , หลอดเชื่อมสายไฟเบอร์ 1.5mm ,สลิบต่อสายไฟเบอน์ 6cm เซ็นติเมตร ,splice fiber optic , SC / SC APC ,  Duplex connector Adapter ,  fiber optic  ,  FTTX , หัวต่อตรงคู่ ,  Duble Adapter ,  แปลง SC - SC APC,  แปลง SC- SC APC , หัวพลาสติก , SC / SC APC Duplex connector Adapter ,  fiber ,   FTTH , หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter ,   SC -SC APC, SC- SC APC , SC  ,  Duplex ,  connector , Adapter , หัวต่อตรง , PBA , PBA supply , หัว SC , ไฟเบอร์  , ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ออหติก , ต่อตรงหัวไฟเบอร์ , หัว fiber optic sc , หัว fiber optic มีกี่แบบ , sc/apc คือ , อุปกรณ์ fiber optic มีอะไรบ้าง , หัว fast connector ราคา , ราคาอุปกรณ์ fiber optic , จําหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก , หัวต่อสายไฟเบอร์ออฟติก , sc/apc คือ , หัว fiber optic sc , หัว sc/apc , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว sc apc ราคา , หัว sc ราคาหัว fast connector ราคา , อุปกรณ์ fiber optic , sc/apc คือ , หัว sc apc , sc/upc , หัว sc ราคา , หัว sc apc ราคา , สาย patch cord fiber , sc/upc คือ , หัว fast connector ราคา , sc/apc คือ , หัว sc apc , sc/upc , หัว sc ราคา , หัว sc apc ราคา , หัว sc apc fast connector สี เขียว , เข้าหัว sc , หัว fc


Accessory Fiber Optic FTTH (รุ่นค่าlostน้อย)
หัว SC/APC

ราคา 30บาท/ตัว
ราคา 300บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)

(spec AIS TRUE 3BB TOT)

ค่ามาตฐาน
<0.3dB (1310nm &1550nm)
MAX <0.5dB
ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น
ยาว50mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic Splice FTTH 
หัว FC / 0.3dB

ราคา 30บาท/ตัว
ราคา 300บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวFCที่มีค่าloss น้อย

*ใช้กับงานกล้อง CCTV หรือสัญญาณาพอื้นห
ยาว52mm
สีดำ


SC / FC connector ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง แปลง SC / FC , FC / SC หัวเหล็ก

ราคา 25บาท/ตัว
ราคา 600บาท/แพ็ก. 

ป็นหัวSC/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวเหล็กหมวกแดง
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


fc-fc connector ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง FC
ราคา 20บาท/ตัว

ราคา 420บาท/แพ็ก. 
เป็นหัวFCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
สีเงินปลอกแดง

ติดต่อสั่งซื้อสินค้าในราคาส่ง 098-265-6972


Accessory Fiber Optic FTTH

หัว SC/APC
ราคา 28บาท/ตัว
ราคา 280บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)

เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ยาว52mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic FTTH (รุ่นเปิดฝา)
หัว SC/APC

ราคา 28บาท/ตัว
ราคา 280บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น

ยาว52mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic FTTH
หัวต่อตรง connector SC/APC
ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 600บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวต่อตรง connector ที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ยาว3.2mm
กว้าง 2.2mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic FTTH
หัว SC/UPC-P
ราคา 25บาท/ตัว
ราคา 250บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)

เป็นหัวSC
ยาว52mm
สีน้ำเงิน

ติดต่อสั่งซื้อสินค้าในราคาส่ง 098-265-6972


Accessory Fiber Optic FTTH
หัวต่อตรง connector SC/UPC-P
ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 600บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวต่อตรง connector
ยาว3.2mm
กว้าง 2.2mm
สีน้ำเงิน

ติดต่อสั่งซื้อสินค้าในราคาส่ง 098-265-6972


LC / LC Duplex connector Adapter( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter แปลง LC / LC , LC- LC หัวพลาสติก

ราคา 25บาท/ตัว
ราคา 420บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 25หัว)

เป็นหัวLC/ LCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก สีน้ำเงิน
*ใช้สำหรับงานอินเตอร์เน็ต ส่งข้อมูลแบบทั่วไปในวง network


LC / LC connector Adapter ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC / LC , LC - LC หัวพลาสติก

ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 600บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวLC/ LCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


SC / ST connector Adapter ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง แปลง Adapter SC / ST , ST - SC หัวเหล็ก

ราคา 25บาท/ตัว
ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวSC/ STที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวเหล็กหมวกแดง
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


ST / ST connector Adapter ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงAdapter แปลง ST / ST , ST - ST หัวเหล็ก

ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 600บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวST/ STที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวเหล็กหมวกเหลือง
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


SC / SC Duplex connector Adapter( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter แปลง SC / SC , SC- SC หัวพลาสติก

ราคา 25บาท/ตัว
ราคา 420บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 20หัว)

เป็นหัวSC/ SCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก สีน้ำเงิน
*ใช้สำหรับงานอินเตอร์เน็ต ส่งข้อมูลแบบทั่วไปในวง network


อุปกรณ์ต่อตรง Spliceสายไฟเบอร์ FTTH ด้วยมือ FC / SC 
เชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว ไม่ต้องสไปท์สาย (Splice)

ราคา 30 บาท/ชุด

ในงานOutdoor ภายนอก
ข้อมูลทางเทคนิค
1 ใช้กับสาย FIBER OPTIC 1เมตร - 1,000เมตร 
2 อายุการใช้งาน 30 ปี
3 ค่ารอส ≤0.3dB ( โดยทั่วไป0.1dB) 
4 การสูญเสียกลับ≥ 40dB 
5 ความต้านทานแรงดึง: ≥ 454g
พารามิเตอร์ด้านสิ่งแวดล้อม:
1 อุณหภูมิในการทำงาน: -40องศาC-80องศาC


ST ตัวเมีย / FC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM

หัวต่อตรง แปลง Adapter ST / FC , ST ตัวเมีย - FC ตัวผู้
หัวFC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวST/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


อุปกรณ์แยก สายไฟเบอร์ FTTH 2core ใน1เส้น
ตัวแยกสัญญาณต่อตรง 2 คอร์ 2 ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว
ประโยชน์ในการนำสาย FTTH 2core มาใช้ได้อย่างเต็มรูปแบบ

ราคา 30 บาท / ตัว

ใช้ได้ทั้ง SM และMM
ขั้วต่อที่สามารถใช้ได้ SC FC ST LC


FTTH Fiber Optic Fast Connector LC / PC
หัว Fast LC/PC
เหมาะสำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 2.0 * 3.0 Fiber to Home

ราคา 600 บาท/แผง

Applicable for : outdoor indoor 0.9/2.0*3.0mm
Fiber mode : Single mode
ค่ามาตฐาน
<0.3dB (1310nm &1550nm)
MAX <0.5dB
สถาพอากาศ : -40 องศส_+75องศา

ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวLCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น


LC ตัวเมีย / SC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC / SC , LC ตัวเมีย - SC ตัวผู้
หัวSC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวLC/ SCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


LC ตัวเมีย / FC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC / FC , LC ตัวเมีย - FC ตัวผู้
หัวFC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวLC/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


LC ตัวผู้ / SC connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC ตัวผู้ / SC , LC ตัวผู้ - SC
หัวLC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวLC/ SCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


SC / FC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter SC / FC , SC - FC ตัวผู้
หัวFC พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวSC/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


หัว SC/APC-P 7U (เขียว) แบบสไปรท์หัวเข้า
Accessory Fiber Optic FTTH splice fiber optic
หัว SC/APC-P <-0.20dB - >-55dB

ราคา 28บาท / หัว

เป็นหัวSC บบสไปรท์หัวเข้า อุปกรณ์ที่สามารถประกอบได้
แถมสลิปเพื่ออบสายไฟเบอร์ และ สายใยแก้วพร้อมสไปรท์สาย
ยาว9cm
สีเขียว


หัว SC/UPC-P 7U (น้ำเงิน) แบบสไปรท์หัวเข้า
Accessory Fiber Optic FTTH splice fiber optic
หัว SC/UPC-P <-0.20dB - >-55dB

ราคา 25บาท / หัว

เป็นหัวSC บบสไปรท์หัวเข้า อุปกรณ์ที่สามารถประกอบได้
แถมสลิปเพื่ออบสายไฟเบอร์ และ สายใยแก้วพร้อมสไปรท์สาย
ยาว9cm
สีน้ำเงิน


Accessory Fiber Optic FTTH (เขียวเปิดตูดสั้น) หัว SC/APC ขนาด 49 มม.

ราคา 28บาท/ตัว

(spec AIS TRUE 3BB TOT)

ค่ามาตฐาน
<0.3dB (1310nm &1550nm)
MAX <0.5dB
ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น
ยาว49mm
สีเขียว


SC / SC APC Duplex connector Adapter( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter แปลง SC / SC APC, SC- SC APCหัวพลาสติก

ราคา 25บาท/ตัว
ราคา 420บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 20หัว)

เป็นหัวSC/ SC APCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก สีเขียว
*ใช้สำหรับงานอินเตอร์เน็ต ส่งข้อมูลแบบทั่วไปในวง network

อปุกรณ์ กล้องวงจรปิด สมุทรปราการ | Create Your Badge

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


Fiber Optic Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps) วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ระยะ 20 กิโลเมตร

จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,Media Fiber Optic Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome ,1Port Terminal blocks 1 port fiber ,SM,SINGLE FIBER FC,up tp 20Km , แบบ 4KV, 1-Ch Reverse data RS485 simplex   Fiber Optic Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps) วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ใช้สำหรับกล้องวงจรปิดโดยผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับ TVI/CVI/AHD to Fiber Converter ระยะ 20 กิโลเมตร   Video Coverter 5MPX 2CH ราคา x,500 บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-2V1D-T/RF   Video Coverter 5MPX 4CH ราคา x,500 บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-4V1D-T/RF   Video Coverter 5MPX 8CH ราคา x2,000 บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-16V1D-T/RF   *มี PORT RS485 ควบคุม SPEED DOME *Connector Type FC 1PORT *ขนาด 167x173x28mm สิ่งที่น่าสนใจ : ปัจจุบันเทคโนโลยีของกล้องวงจรปิดเร็วมาก จาก2-3ปีก่อนเป็นระบบ Analog TVL แต่ปัจจุบันนี้เป็น Hi-Definition ความละเอียดยิ่งชัดมากขึ้นตามยุคตามสมัย นวัตกรรมเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ตามกับอุปกรณ์ที่รองรับสามารถทำได้ยาก ยิ่งความละเอียดของกล้องสูงเท่าไหล่ ระยะการเดินสายจะมีข้อจำกันมากขึ้น Video Coverter 5MPX ตัวนี้ตอบโจทย์ให้กับคนที่ติดตั้งกล้องด้วยความชัดมากที่สุด และเดินได้ระยะไกลมากที่สุด โดยปกติกล้อง 5ล้านจะเดินได้ 100-200เมตรเท่านั้น แต่ในเมื่อมีอุปกรณ์ไฟเบอร์เข้ามารองรับตรงนี้ จะเดินได้ไกลถึง 20กิโลเมตรเลยทีเดียว Introduction  Handar's 8-Ch TVI/CVI/AHD to Fiber Converters is universal transceivers which supporting High  Definition Analog video format HD-TVI / HD-CVI / AHD up to 5MPX (2560 x 1920@25fps), can  simultaneously transmit 8 channels video and 1-ch RS485 over one core single-mode optical fiber. It  also supports the regular analog video format such as PAL / NTSC /SECAM , it is a kind of universal fiber  transmission solution / product for CCTV analog video/data signals . Devices are available for either  standalone or rack-mount installation, which is suitable for different working environment . Electronic  and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system  status.  Features  •Lossless non-compression real time transmission.  •Automatically identify formats of input video :AHD/TVI/CVI/PAL/NTSC/SECAM  •Support :720P/25/30/50fps@1MPX,  960P/25/30fps@1.3MPX,  1080P/30fps@2MPX, Remark :  •Optical transmission distance is limited to optical loss of the fiber and any additional loss introduced by  connectors, splices and patch panels.  •Maximum transmission distance is also limited by fiber bandwidth. •Power adapter for stand-alone units is manufactured by third party .Power adapter included US,  European, UK or Australian power plug.  •Please feel free to contact factory for any special requirement and customization  2048x1536/25fps@3MPX,  2560x1440/25fps@4MPX  2560x1920/25fps@5MPX  •Advanced lightning protection design ,Data interface (terminal blocks) support 4KV lightning  protection  •Through LED indicators to inform its functional mode  •Wide range of operating temperature -15 ºC to 60 ºC  •Stand-alone or Rack-mounted, simple installation.           ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba  

รวมอุปกรณ์วีดีโอคอนเวอร์เตอร์(Video converter)แปลงกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติก(Fiber Optic)

Fiber Optic Media Video Coverter 1CH 2CH 4CH 8CH 16CH 32CH ความละเอียด LVT 1MP 2MP 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome ,1Port Terminal blocks 1 port fiber ,SM,SINGLE FIBER FC,up tp 20Km , แบบ 4KV, 1-Ch Reverse data RS485 simplex   รวมอุปกรณ์วีดีโอคอนเวอร์เตอร์(Video converter) แปลงกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติก(Fiber Optic) 1CH 2CH 4CH 8CH 16CH 32CH ความละเอียด LVT 1MP 2MP 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition ความละเอียดสูงสุด 2560P รองรับ5ระบบ CVBS/TVI/CVI/AHD to Fiber Converter ระยะ 20 กิโลเมตร (20KM)   Video converter Analog CVBS (TVL) 16Ch ราคา x,800 บาท 32Ch ราคา x,500 บาท   Video converter 1MP (1ล้านพิกเซล) 1Ch ราคา x,500 บาท 2Ch ราคา x,700 บาท 4Ch ราคา x,000 บาท 8Ch ราคา x,800 บาท   Video converter 2MP (2ล้านพิกเซล) 2Ch ราคา x,400 บาท 4Ch ราคา x,300 บาท 8Ch ราคา x,000 บาท 16Ch ราคา x5,000 บาท   Video converter 5MPX (5ล้านพิกเซล) 2Ch ราคา x,500 บาท 4Ch ราคา x,500 บาท 8Ch ราคา x2,000 บาท   Support : 720P/25/30/50fps@1MPX, 960P/25/30fps@1.3MPX, 1080P/30fps@2MPX, 2048x1536/25fps@3MPX, 2560x1440/25fps@4MPX, 2560x1920/25fps@5MPX สิ่งที่น่าสนใจ : Video converter เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องระยะไกลโดยการเดิินสายไฟเบอร์ออฟติกแล้วเสียบกับอุปกรณ์ converter หรือ Media ที่เป็นvideo converter ประโยชน์ของมันคือสามารถเดินได้ไกลหลายกิโลเมตร ช่างหลายๆคนเลือกใช้เพราะต้องเจอกับข้อจำกัดต่างๆเกี่ยวกับระยะทาง และการเดินสาย เพราะฉนันอุปกรณ์ตัวนี้เป็นใจความสำคัญสำหรับการเดินกล้องวงจรปิดในอนาคต     ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

Video Coverter 5MPX 8CH 8Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km

จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,Fiber Optic Media Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome   Video Coverter 5MPX 8CH 8Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km / แบบ 4KV / Hi-Definition (8ช่อง) / 1-Ch Reverse data RS485 simplex   ราคา 12,000บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-8V1D-T/RF *มี PORT RS485 ควบคุม SPEED DOME *Connector Type FC 1PORT *ขนาด 167x173x28mm สิ่งที่น่าสนใจ : ปัจจุบันเทคโนโลยีของกล้องวงจรปิดเร็วมาก จาก2-3ปีก่อนเป็นระบบ Analog TVL แต่ปัจจุบันนี้เป็น Hi-Definition ความละเอียดยิ่งชัดมากขึ้นตามยุคตามสมัย นวัตกรรมเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ตามกับอุปกรณ์ที่รองรับสามารถทำได้ยาก ยิ่งความละเอียดของกล้องสูงเท่าไหล่ ระยะการเดินสายจะมีข้อจำกันมากขึ้น Video Coverter 5MPX ตัวนี้ตอบโจทย์ให้กับคนที่ติดตั้งกล้องด้วยความชัดมากที่สุด และเดินได้ระยะไกลมากที่สุด โดยปกติกล้อง 5ล้านจะเดินได้ 100-200เมตรเท่านั้น แต่ในเมื่อมีอุปกรณ์ไฟเบอร์เข้ามารองรับตรงนี้ จะเดินได้ไกลถึง 20กิโลเมตรเลยทีเดียว Introduction  Handar's 8-Ch TVI/CVI/AHD to Fiber Converters is universal transceivers which supporting High  Definition Analog video format HD-TVI / HD-CVI / AHD up to 5MPX (2560 x 1920@25fps), can  simultaneously transmit 8 channels video and 1-ch RS485 over one core single-mode optical fiber. It  also supports the regular analog video format such as PAL / NTSC /SECAM , it is a kind of universal fiber  transmission solution / product for CCTV analog video/data signals . Devices are available for either  standalone or rack-mount installation, which is suitable for different working environment . Electronic  and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system  status.  Features  •Lossless non-compression real time transmission.  •Automatically identify formats of input video :AHD/TVI/CVI/PAL/NTSC/SECAM  •Support :720P/25/30/50fps@1MPX,  960P/25/30fps@1.3MPX,  1080P/30fps@2MPX, Remark :  •Optical transmission distance is limited to optical loss of the fiber and any additional loss introduced by  connectors, splices and patch panels.  •Maximum transmission distance is also limited by fiber bandwidth. •Power adapter for stand-alone units is manufactured by third party .Power adapter included US,  European, UK or Australian power plug.  •Please feel free to contact factory for any special requirement and customization  2048x1536/25fps@3MPX,  2560x1440/25fps@4MPX  2560x1920/25fps@5MPX  •Advanced lightning protection design ,Data interface (terminal blocks) support 4KV lightning  protection  •Through LED indicators to inform its functional mode  •Wide range of operating temperature -15 ºC to 60 ºC  •Stand-alone or Rack-mounted, simple installation.     ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba  

Video Coverter 5MPX 4CH 4Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km

จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,กล้องวงจรปิดผ่านไฟเบอร์,ไฟเบอร์ออฟติกกล้องวงจรปิด,เดินกล้องวงจรปิดด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก,media กล้องวงจรปิด,Fiber Optic Video Media Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),Fiber Optic Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome   Video Coverter 5MPX 4CH 4Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km / แบบ 4KV / Hi-Definition (4ช่อง) / 1-Ch Reverse data RS485 simplex   ราคา 6,500บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-4V1D-T/RF *มี PORT RS485 ควบคุม SPEED DOME *Connector Type FC 1PORT *ขนาด 167x173x28mm สิ่งที่น่าสนใจ : ปัจจุบันเทคโนโลยีของกล้องวงจรปิดเร็วมาก จาก2-3ปีก่อนเป็นระบบ Analog TVL แต่ปัจจุบันนี้เป็น Hi-Definition ความละเอียดยิ่งชัดมากขึ้นตามยุคตามสมัย นวัตกรรมเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ตามกับอุปกรณ์ที่รองรับสามารถทำได้ยาก ยิ่งความละเอียดของกล้องสูงเท่าไหล่ ระยะการเดินสายจะมีข้อจำกันมากขึ้น Video Coverter 5MPX ตัวนี้ตอบโจทย์ให้กับคนที่ติดตั้งกล้องด้วยความชัดมากที่สุด และเดินได้ระยะไกลมากที่สุด โดยปกติกล้อง 5ล้านจะเดินได้ 100-200เมตรเท่านั้น แต่ในเมื่อมีอุปกรณ์ไฟเบอร์เข้ามารองรับตรงนี้ จะเดินได้ไกลถึง 20กิโลเมตรเลยทีเดียว Introduction  Handar's 4-Ch TVI/CVI/AHD to Fiber Converters is universal transceivers which supporting High  Definition Analog video format HD-TVI / HD-CVI / AHD up to 5MPX (2560 x 1920@25fps), can  simultaneously transmit 4 channels video and 1-ch RS485 over one core single-mode optical fiber. It  also supports the regular analog video format such as PAL / NTSC /SECAM , it is a kind of universal fiber  transmission solution / product for CCTV analog video/data signals . Devices are available for either  standalone or rack-mount installation, which is suitable for different working environment . Electronic  and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system  status.  Features  •Lossless non-compression real time transmission.  •Automatically identify formats of input video :AHD/TVI/CVI/PAL/NTSC/SECAM  •Support :720P/25/30/50fps@1MPX,  960P/25/30fps@1.3MPX,  1080P/30fps@2MPX, Remark :  •Optical transmission distance is limited to optical loss of the fiber and any additional loss introduced by  connectors, splices and patch panels.  •Maximum transmission distance is also limited by fiber bandwidth. •Power adapter for stand-alone units is manufactured by third party .Power adapter included US,  European, UK or Australian power plug.  •Please feel free to contact factory for any special requirement and customization  2048x1536/25fps@3MPX,  2560x1440/25fps@4MPX  2560x1920/25fps@5MPX  •Advanced lightning protection design ,Data interface (terminal blocks) support 4KV lightning  protection  •Through LED indicators to inform its functional mode  •Wide range of operating temperature -15 ºC to 60 ºC  •Stand-alone or Rack-mounted, simple installation.       ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

Video Coverter 5MPX 2CH 2Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km

จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,กล้องวงจรปิดผ่านไฟเบอร์,ไฟเบอร์ออฟติกกล้องวงจรปิด,เดินกล้องวงจรปิดด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก,media กล้องวงจรปิด,Media มีเดี่ย วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome   Video Coverter 5MPX 2CH 2Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km / แบบ 4KV / Hi-Definition (2ช่อง) / 1-Ch Reverse data RS485 simplex   ราคา 4,500บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-2V1D-T/RF *มี PORT RS485 ควบคุม SPEED DOME *Connector Type FC 1PORT *ขนาด 108x105x27mm สิ่งที่น่าสนใจ : ปัจจุบันเทคโนโลยีของกล้องวงจรปิดเร็วมาก จาก2-3ปีก่อนเป็นระบบ Analog TVL แต่ปัจจุบันนี้เป็น Hi-Definition ความละเอียดยิ่งชัดมากขึ้นตามยุคตามสมัย นวัตกรรมเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ตามกับอุปกรณ์ที่รองรับสามารถทำได้ยาก ยิ่งความละเอียดของกล้องสูงเท่าไหล่ ระยะการเดินสายจะมีข้อจำกันมากขึ้น Video Coverter 5MPX ตัวนี้ตอบโจทย์ให้กับคนที่ติดตั้งกล้องด้วยความชัดมากที่สุด และเดินได้ระยะไกลมากที่สุด โดยปกติกล้อง 5ล้านจะเดินได้ 100-200เมตรเท่านั้น แต่ในเมื่อมีอุปกรณ์ไฟเบอร์เข้ามารองรับตรงนี้ จะเดินได้ไกลถึง 20กิโลเมตรเลยทีเดียว Introduction  Handar's 2-Ch TVI/CVI/AHD to Fiber Converters is universal transceivers which supporting High  Definition Analog video format HD-TVI / HD-CVI / AHD up to 5MPX (2560 x 1920@25fps), can  simultaneously transmit 2 channels video and 1-ch RS485 over one core single-mode optical fiber. It  also supports the regular analog video format such as PAL / NTSC /SECAM , it is a kind of universal fiber  transmission solution / product for CCTV analog video/data signals . Devices are available for either  standalone or rack-mount installation, which is suitable for different working environment . Electronic  and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system  status.  Features  •Lossless non-compression real time transmission.  •Automatically identify formats of input video :AHD/TVI/CVI/PAL/NTSC/SECAM  •Support :720P/25/30/50fps@1MPX,  960P/25/30fps@1.3MPX,  1080P/30fps@2MPX, Remark :  •Optical transmission distance is limited to optical loss of the fiber and any additional loss introduced by  connectors, splices and patch panels.  •Maximum transmission distance is also limited by fiber bandwidth. •Power adapter for stand-alone units is manufactured by third party .Power adapter included US,  European, UK or Australian power plug.  •Please feel free to contact factory for any special requirement and customization  2048x1536/25fps@3MPX,  2560x1440/25fps@4MPX  2560x1920/25fps@5MPX  •Advanced lightning protection design ,Data interface (terminal blocks) support 4KV lightning  protection  •Through LED indicators to inform its functional mode  •Wide range of operating temperature -15 ºC to 60 ºC  •Stand-alone or Rack-mounted, simple installation.       ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

Video Digital Optical Converter 16ช่อง(ch) รองรับ 2ล้านพิกเซล(MP)

Video Digital Optical Converter 16ช่อง(ch) รองรับ 2ล้านพิกเซล(MP) , Video Digital Optical Converter (สำหรับกล้องวงจรปิด) , 16ช่อง(ch) รองรับ 2ล้านพิกเซล(MP) 4ระบบ ใช้สายไฟเบอร์ 2Core หัว FC , รองรับระบบ AHD/HD-CVI/HDTVI/Analog , รับส่งสัญญาณ เดินสายไฟเบอร์ได้ไกล > 10Km , Video Digital Optical Converter 16ช่อง , รองรับ 2ล้านพิกเซล , Video Digital Optical Converter ,  สำหรับกล้องวงจรปิด , 16ช่อง ,  รองรับ 2ล้านพิกเซล 4ระบบ ,  ใช้สายไฟเบอร์ 2Core หัว FC , รองรับระบบ AHD , รองรับระบบ HD-CVI , รองรับระบบ HDTVI , รองรับระบบ Analog , รับส่งสัญญาณ ,  เดินสายไฟเบอร์ได้ไกล 10Km , Video Digital Optical ,  Converter 16ช่อง ,  fiber optic video converter ราคา , fiber optic video converter ราคาถูก , fiber optic video converter ราคาถูกที่สุด , fiber optic video converter ราคาส่ง , video converter 8 portราคา , media converter กล้อง วงจรปิด , video digital optical converter ราคา , video digital optical converter ราคาถูก , video digital optical converter ราคาถูกที่สุด , video digital optical converter ราคาส่ง , อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก media converter , video converter cctv ราคา , video converter cctv ราคาถูก , video converter cctv ราคาถูกที่สุด , video converter cctv ราคาส่ง , video converter 8ch , media converter cctv , video converter 8 portราคา , video converter 16 ch , converter cctv , กล้อง วงจรปิด ใช้ สาย fiber optic , rg6 to fiber converter , hdmi to fiber optic converter ราคา , 4 port media converter , media converter pg link ราคา , widen media converter ราคา , จำหน่าย media converter , rg6 to fiber converter , hdmi to fiber optic converter ราคา , video converter 8ch , video converter 8 portราคา , video converter 8 portราคาถูก , video converter 8 portราคาถูกที่ , video converter 8 portราคาส่ง , video converter 4ch , แปลง fiber optic เป็น lan , video digital optical converter 8ch , rg6 to fiber converter 4 channel , video converter 4 ch , fiber optic cctv converter , media converter 8 port ราคา ,    Video Digital Optical Converter 16ช่อง(ch) รองรับ 2ล้านพิกเซล(MP) Video Digital Optical Converter (สำหรับกล้องวงจรปิด) 16ช่อง(ch) รองรับ 2ล้านพิกเซล(MP) 4ระบบ ใช้สายไฟเบอร์ 2Core หัว FC  รองรับระบบ AHD/HD-CVI/HDTVI/Analog รับส่งสัญญาณ เดินสายไฟเบอร์ได้ไกล > 10Km   16CH ราคา 1x,000 บาท / คู่   เชื่อมต่อสัญญาณด้วยหัว FC ขาออก BNC อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃ อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40 ℃ ~ + 85 ℃ ความชื้นปฏิบัติการ: 0 ~ 95% ไม่กลั่นตัว แถม Adapter 12v 1A HDCVI/AHD coaxial HD optical transceiver can convert the HD videos scanned line by line into optical signals by the use of analog modulation technology in accordance with the coaxial cable-based  HD video transmission specifications.Due to the adoption of PFM modulation technology, its transmission range can exceed 10Km. As an upgraded product in the analogue monitoring technology architecture, it is still a closed-type analogue monitoring system. Two-way transmission of image and  data signals can be realized in an optical fiber based on the use of wavelength division multiplexing technology, to meet the actual demand of monitoring project. It is widely used in such HD monitoring system SAS remote expressway and railway monitoring system, bank and school.  Product Features  *Signal-to-noise ratio (SNR) remains unchanged within transmission range *Automatic power adjustment and automatic temperature compensating circuit *Surface-mount technology *Power and working state indication *Plug-in and freestanding structure *Automatic recovery of overload protection *FC optical connector *In conformity with NEMA specifications *Hot swap replacement *Ultra-optical dynamic range, and adjustment is needless in use Video Indicators *Video Number: 16 *Video Input/Output Impedance: 75Ω (Non-equilibrium) *Video Bandwidth 45MHz  *Video Format: 1080P / 25/30/50/60 *Video Voltage: 500MVP-P *Input Reflection Loss on Transmitting Terminal: >15dB *Maximum Jitter on Receiving Terminal: <0.2UI  *Rise/Fall Time on Video Receiving Terminal: <0.8ns *Video Interface BNC Optical Indicators *Optical Interface: FC *Wavelength: Mono-mode 1310 (9/125μm)+1550 *Single mode double fiber General Indicators *Mean Time Between Failures (MTBF) is more than 100 thousand hours *Operating Temperature: Minus 20 degrees Celsius to 60 degrees Celsius above zero *Operating Humidity: 0-95% Non-condensing *Power Supply (DC): 12V2A *Product Size: 48(cm)*17.5(cm)*4.5(cm) *Package Size: 54(cm)*27(cm)*18(cm) *Weight:5(KG) Packing list 1 Pair (Transmitter & Receiver) 2 x Power supply 1 x User manual       ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

จำหน่ายVideo Converter แปลงสำหรับกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ 8ช่อง(ch) รองรับ 2ล้านพิกเซล(MP) 4ระบบ ใช้สายไฟเบอร์ 1Core หัว FC รองรับระบบ AHD/HD-CVI/HDTVI/Analog รับส่งสัญญาณ เดินสายไฟเบอร์ได้ไกล > 10Km ราคาถูก

จำหน่ายอุปกรณ์แปลงสัญญาณ Video converter กล้องวงจรปิด CCTV ราคาถูก ,Fiber Optic VIDEO (CCTV)แปลงสัญญาณกล้องเป็นไฟเบอร์ออฟติกราคาส่ง 1port 2port 4port 8port 16port ราคาถูก,chช่อง,รองรับ1.3-2ล้านพิกเซล แบบAnalog TVL ,Fiber Optic Video Converter ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณวีดีโอรูปแบบต่างๆ ,กล้องวงจรปิด, สัญญาณทีวี, สัญญาณวีดีโออื่นๆ ,เป็นสัญญาณแสงผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกไปอีกที่หนึ่งสามารถรองรับระยะทางได้ประมาณ 0-10-20 กิโลเมตร ,ชนิดหัวไฟเบอร์ที่รองรับจะเป็นแบบ Fc Connector ,Video Digital Optical Converter , Video Digital Optical Converter 8ช่อง , สำหรับกล้องวงจรปิด , 2ล้านพิกเซล , 2MP , Converter 4 ระบบ , AHD , HD-CVI , HDTV , Analog , Fiber optic , FTTH , FTTx , ไฟเบอร์ออฟติก , ตัวรับส่งสัญญาณ Video Digital Optical Converter (สำหรับกล้องวงจรปิด) 8ช่อง(ch) รองรับ 2ล้านพิกเซล(MP) 4ระบบ ใช้สายไฟเบอร์ 1Core หัว FC  รองรับระบบ AHD/HD-CVI/HDTVI/Analog รับส่งสัญญาณ เดินสายไฟเบอร์ได้ไกล > 10Km   8CH ราคา 7,x00 บาท / คู่   เชื่อมต่อสัญญาณด้วยหัว FC ขาออก BNC อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃ อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40 ℃ ~ + 85 ℃ ความชื้นปฏิบัติการ: 0 ~ 95% ไม่กลั่นตัว แถม Adapter 12v 1A       ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPlY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) line : @peeranun8336 หรือ line : Salepba

Video converter 32ch Analog PAL SECAM NTSC Fiber Optical FC ขนาด 1U

video converter 32ch , 32ช่อง 32port , media converter video , สายเดินด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ,อุปกรณ์ converter กล้องวงจรปิด , ระบบanalog ,ราคาถูก Video converter 32ch Analog PAL SECAM NTSC Fiber Optical FC ขนาด 1U ราคา 5,500 บาท Compatible with PAL SECAM NTSC and other system can transmit the video data in a single fiber น้ำหนัก 5 kg ขนาด 220x165x40mm ไฟเข้า 12v 1a วิดีโอ - จำนวนวิดีโอ: 32 * วิดีโออินพุต/ความต้านทานเอาท์พุท: 75 [โอเมก้า]  - แบนด์วิดธ์วิดีโอ8MHz ; * รูปแบบวิดีโอที่รองรับระบบ PAL , NTSC , SECAM ; - แรงดันวิดีโอ1V P-P ; - วิดีโอSNR ≥ 70dB ; - Differential ≤ 1% ; - ความแตกต่างของเฟส≤ 1. [องศา.]; Adopt . 8บิตเชิงเส้นPCMการเข้ารหัส - 15MHZสุ่มตัวอย่างด้วยความเร็วสูง - Video Interface BNC ; ข้อมูล * RS-232 , อาร์เอส - 422 , แมนเชสเตอร์ , RS-485 (2สายหรือ4สายตัวเลือก) * อัตราการถ่ายโอน: 400Kbps * อัตราความผิดพลาด: น้อยกว่า10เชิงลบ9ตาราง * การเชื่อมต่อข้อมูล: RJ45 ออปติคอล - อินเตอร์เฟซออฟติคัล: เอฟซี - ความยาวคลื่น: โหมดเดียว1310 (9/125 [MU] ม.) 1,550 -ระยะเกียร์: ธรรมดาโหมดเดียวประเภทเส้นใย: 0-20KM คุณสมบัติทั่วไป - เวลาปกติระหว่างความล้มเหลว ( MTBF ) มากกว่า10 Wan Xiaoshi - อุณหภูมิในการทำงาน: -40องศา] C. +70องศา] C. - ความชื้นปฏิบัติการ: 0-95%ไม่กลั่นตัว - พลังงาน: ส่ง2 @ 12VDC รับ2A @ 12VDC คุณสมบัติ: - ภายในช่วงระยะการส่งที่ SNR ( SNR ) ไม่เปลี่ยนแปลง; - ปรับกำลังอัตโนมัติอัตโนมัติวงจรชดเชยอุณหภูมิ; - Surface Mount เทคโนโลยี - อำนาจและสถานภาพการทำงานบ่งชี้; - Plug-in ฟรี; - การป้องกันเกินกู้คืนอัตโนมัติ - ST , FC , SC ; - สอดคล้องกับNEMAเปค; - ปลั๊กทนความร้อน; ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : @peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

Video converter 16ch (Analog) PAL SECAM NTSC Fiber Optical FC สเปกกล้องรุ่นเก่า Analog TVL

video converter 16ch, video converter  16ช่อง ,ระบบ analog ,วีดีโอ คอนเวอเตอร์ 16ช่อง , pAL , Fiber optical ,หัว FC แบบขัน สีดำ , ต่อกล้องวงจรปิด ไฟเบอร์ออฟติก , CCTV converter fiber , เดินกล้องด้วยไฟเบอร์ออฟติก ,เดินกล้องวงจรปิดระยะไกล , สายใยแก้วไฟเบอร์ , 1core 2core Video converter 16ch (Analog) PAL SECAM NTSC Fiber Optical FC สเปกกล้องรุ่นเก่า Analog TVL   ราคา 2,800 บาท   Compatible with PAL SECAM NTSC and other system can transmit the video data in a single fiber น้ำหนัก 2 kg ขนาด 204x130x40mm ไฟเข้า 12v 1a * วิดีโอ: 16 ·วิดีโออินพุต / เอาต์พุตความต้านทาน: 75 โอห์ม - 8MHz แบนด์วิดธ์วิดีโอ * รูปแบบวิดีโอ PAL เข้ากันได้, NTSC, SECAM; - แรงดันวิดีโอ 1V P-P ; - SNR≥70dBวิดีโอ; - Differential ≤0.7%; - ความแตกต่างของเฟส≤0.7°; * 8 บิตแบบ linear PCM การเข้ารหัส - 15MHZ สุ่มตัวอย่างด้วยความเร็วสูง - Video Interface BNC; ข้อมูล * RS-232, RS-422 , แมนเชสเตอร์, RS-485 (2 หรือ 4 สายตัวเลือก)  * อัตราการถ่ายโอน: 400Kbps  * อัตราความผิดพลาด: น้อยกว่า 10 เชิงลบด้าน 9  * การเชื่อมต่อข้อมูล: RJ45 ออปติคอล - อินเตอร์เฟซออฟติคัล: เอฟซี - ความยาวคลื่น: โหมดเดียว 1310 (9 / 125μm) 1550 - ระยะเกียร์: ธรรมดาโหมดเดียวประเภทเส้นใย: 0-20KM คุณสมบัติทั่วไป - เวลาปกติระหว่างความล้มเหลว (MTBF) มากกว่า 100,000 ชั่วโมง - อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ + 70 ℃ - ความชื้นปฏิบัติการ: 0-95% ไม่กลั่นตัว - พลังงาน: ส่ง 1A @ 12VDC รับ 1A @ 12VDC คุณสมบัติ: * ในระยะการส่งสัญญาณเสียงอัตราส่วน (SNR) ไม่เปลี่ยนแปลง; ปรับกำลังอัตโนมัติอัตโนมัติวงจรชดเชยอุณหภูมิ; Surface Mount เทคโนโลยี - อำนาจและสถานภาพการทำงานบ่งชี้; - Plug-in และโครงสร้างยืนฟรี; - การป้องกันเกินกู้คืนอัตโนมัติ - ST, FC ,SC; - รายละเอียดพบ NEMA; - ปลั๊กทนความร้อน;     ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : @peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net  

Video Digital Optical Converter 1CH , 2CH ,4CH ,8CH ความละเอียดสูงสุด 1.3MP เดินได้สูงสุด 10km (FIBER สำหรับกล้องวงจรปิด) - ราคาถูกที่สุด

Video Digital Optical Converter ,Video Converter ,วีดีโอคอลเวอเตอร์ สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินกล้องวงจรปิดระยะไกล ,เดินกล้องวงจรปิดด้วยไฟเบอร์ Fiber optic , Video Converter 1ช่อง 1ch ,Video Converter 2ช่อง 2ch ,Video Converter 4ช่อง 4ch ,Video Converter 8ช่อง 8ch ,Video Converter ใช้กับหัว FC , FCสีสำ เข้ากล้องวงจรปิด , Fiber Optic cctv ,เดินสายกล้องระยะไกลที่สุด Video Digital Optical Converter (สำหรับกล้องวงจรปิด) รองรับระบบ AHD/HD-CVI/HDTVI รองรับความละเอียด 1.3ล้านพิกเซล รับส่งสัญญาณ เดินสายไฟเบอร์ได้ไกล > 10Km ขนาด 1ช่อง , 2ช่อง ,4ช่อง ,8ช่อง 1CH ราคา 1,x00 บาท / คู่ 2CH ราคา 1,x00 บาท / คู่ 4CH ราคา 2,x00 บาท / คู่ 8CH ราคา 3,x00 บาท / คู่ ใช้หัว FC ในการเข้ากับตัวเครื่อง เชื่อมต่อสัญญาณด้วยหัว FC ขาออก BNC อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃ อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40 ℃ ~ + 85 ℃ ความชื้นปฏิบัติการ: 0 ~ 95% ไม่กลั่นตัว แถม Adapter 12v 1A ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) Line : @peeranun8336

ติดต่อเรา