www.pbasupply.net / Status :  Online                 Tel.(080)635-2686 สายด่วน


                         


                


                


เราจัดจำหน่ายสินค้าและอุปกรณ์กล้องวงจรปิดCCTV เน็ตเวิร์ค ไฟเบอร์ออฟติก(Fiber optic)และไฟฟ้าบ้าน,โรงาน อย่างครบครัน คุ้มค่าคุ้มราคา จงมั่นใจสินค้าและบริการของเรา พร้อมให้คำแนะนำสินค้าให้แก่ลูกค้า สินค้าที่โชว์ทุกชิ้นมีสต็อกสินค้า สินค้าหมดทางเราสามารถหาสินค้าได้อย่างเร่งด่วน PBASUPPLY เป็นมากกว่าแค่ร้านค้าออนไลน์ เราจำหน่ายสินค้าคุณภาพและยังมอบประสบการณ์การสั่งซื้อสินค้าออนไลน์ที่ดีให้แก่ลูกค้า คุณสามารถสั้งซื้อสินค้าออนไลน์แล้วให้เราจัดส่งให้ไปถึงหน้าประตูบ้าน เราใช้บริการจัดส่งสินค้าที่ดีที่สุดเพื่อให้แน่ใจว่าสินค้าที่คุณสั่งซื้อไปถึงคุณตรงเวลาและอยู่ในสภาพที่ดีเยี่ยม ระยะเวลาในการจัดส่งสินค้าอาจจะแตกต่างกันตามที่อยู่จัดส่ง ความพร้อมของสินค้า และระยะเวลาที่คุณทำรานการสั่งซื้อ

เราเป็นเจ้าขายส่ง HIKVISION แบนด์กล้องอันดับ1ของโลก

วีดีโอที่น่าสนใจ :

 

laugh สายแลน LINK ลดราคาพิเศษ 30-70% วันนี้ถึง 29กุมภาพันธ์ ดูข้อมูลเพื่มเติม..คลิก

laugh โคมไฟสปอตไลท์โซล่าเซลล์  / Solar light LED 25W-200W /IP67..คลิก

 

 

 

WWW.PBASUPPLY.NET

มั่นใจ ปลอดภัย ไร้กังวล ได้รับสินค้าแน่นอน

ติดต่อ Sale 

ติดต่อ(คุณธนาธิป) Saleธิป

 : @pbasupply (ใส่@ นำหน้า)   หรือกด ->> 

    : thanathip.pbasupply@gmail.com   ติดต่อสอบถาม สั่งซื้อสินค้า

 

ติดต่อ(คุณศราวุธ) Saleต็อป

 : @pbasupply2 (ใส่@ นำหน้า)   หรือกด ->> 

    : sarawut.pbasupply@gmail.com   ติดต่อสอบถาม สั่งซื้อสินค้า

 

 ติดต่อ(คุณพิชิต) Saleตี๋

: Salepba (คุณตี๋)                       หรือกด ->> 

    pichit.pbasupply@gmail.com   ติดต่อสอบถาม สั่งซื้อสินค้า

สินค้าทั้งหมด


โมดูล SFP MODULE PORT LAN(RJ45) GIGABIT PORT ยี่ห้อLINK รุ่นUT-9125T

โมดูล SFP MODULE PORT LAN(RJ45) GIGABIT PORT ยี่ห้อLINK รุ่นUT-9125T โมดูล Sfp Lan รูเสียบ(sfp to rj45) เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณดาต้าจากช่องเสียบ Sfp ที่เป็นพอร์ตแลนความเร็ว Gigabit 10/100/1000 รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hubที่เสียบช่องSFPทุกรุ่น สามารถใช้งานร่วมกับ Switch L1 L2 L3 หรือแบนด์อื่นๆได้หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco เป็นต้น ราคา 750 บาท/ตัว ข้อมูลสินค้า รูปแบบการเชื่อมต่อ : SFP TO LAN สายแลนที่รองรับ : CAT5E, CAT6, CAT6A Data Rate : Gigabit พอร์ทเชื่อมต่อ : RJ45 มาตรฐานระบบแลน : IEE802.3ab/1000BASE-T รองรับระยะทางสายแลน : 100 เมตร แรงดันไฟ : 3.3V เป็นไปตามมาตรฐาน : ROSH อุณภูมิในการทำงาน : 0-70 องศา   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

กล้อง WIFI IMOU IPCamera Ranger2ติดตั้งภานในบ้านความละเอียด 2MP

กล้อง WIFI IMOU IPCamera Ranger2ติดตั้งภานในบ้านความละเอียด 2MP IMOUกล้องIPกล้องไร้ กล้องวงจรปิดไร้สาย (IPC-A22E) 2MP 360 Coverage with AI Human Detection and Privacy Mode By.Dahua ราคา 750 บาท/ชุด ข้อมูลสินค้า - กล้องIMOU Ranger2 (IPC-A22E) สำหรับWi-Fiภายในบ้าน - Image Sensor ขนาด 1/2.7" ความละเอียด 2 ล้านพิกเซล progressive CMOS - อัตราเฟรมเรทที่ 25/30fps @2MP(1920x1080) - รองรับระบบบันทึกภาพ H.265 / H.264 - ตรวจจับความเคลื่อนไหวเมื่อคนเดินผ่าน - ตรวจจับและติดตาม(หมุน)ตาม, เตือนเมื่อมีเสียงดังผิดปกติ - ส่งเหตุการณ์เตือนเข้ามือถือแบบอัตโนมัติ - สื่อสารโต้ตอบพูดคุย 2ทาง, มีลำโพงและไมค์ในตัว - หมุนรอบ 355องศา, ก้ม-เงย -5 ~ 80องศา - ขนาดเลนส์ 3.6มม, มุมมอง 93องศา - IRระยะมองเห็นภาพตอนกลางคืน 10เมตร - รับสัญญาณWIFI สูงสุด50เมตร(ในที่โล่ง) ขนาด 106.1x77.4x77.4mm น้ำหนัก 238g   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์ควบคุมหน้าจอแบบพกพา Air Mouse Rrmote T2 Android 2.4GHz Mini Wireless

อุปกรณ์ควบคุมหน้าจอแบบพกพา Air Mouse Rrmote T2 Android 2.4GHz Mini Wireless ควบคุม Monitor รองรับ จอSmart / คอมพิวเตอร์ทุกรุ่น / Android Box / และอื่นๆ โดยเสียบ USB ไร้สาย ราคา 170 บาท/ชุด ฟังชั่น - ควบคุมหน้าจอแทนเมาส์ ขยับเต็มจอ - กดขึ้น ลง ซ้าย และ ขวา - เข้าเมนูหลัก - กดปุ่มย้อนกลับ - เลื่อนขึ้นลงแบบย่อยขยาย - ปิดเปิดเสียง ลดและเพื่มเสียง ข้อมูลสินค้า - เซ็นเซอร์เร่งความเร็ว : ไจโรสโคป 3 แกน - การสื่อสาร : 2.4 Ghz - ระยะการทำงาน : 5-10m - ความถี่: 2.400-2.483Ghz - ทำงานปัจจุบัน: 20mA - แบตเตอรี่ : AAA 2 ก้อน (ไม่รวม) - ไฟแสดงสถานะ : ไฟ LED 1 ดวง - USB : 2.0 - ระบบ : รองรับ Windows, สำหรับ Mac OS, สำหรับ Linux, สำหรับ Android - ขนาดผลิตภัณฑ์ : 138 * 41 * 27 มม - สี : ดำ - น้ำหนัก : 48 กรัม   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 1 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 1 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM สำหรับกล่องมารตฐานขนาด 2x4 นิ้ว ราคา 15 บาท *สีขาว รองรับเต้ารับโมดูล่าแจ็ค : - RJ45 Modular Jack (พอร์ตแลน) - RJ11 Modular Jack (พอร์ตโทรศัพท์) คุณสมบัติ - เเข็งเเรง ทนทาน ใช้งานง่าย - ผลิตจากพลาสติกคุณภาพอย่างดี เหนียวและทนทาน - ในชุดมีป้ายไอคอน สัญลักษณ์สีในการแยกช่อง สีแดงและสีน้ำเงิน อุปกรณ์ประกอบด้วย 1.หน้ากากสีขาว ขนาด 7x11.4 เซนติเมตร (สี่เหลี่ยมผืนผ้า) 1ชิ้น 2.ไอคอนรูปโทรศัพท์ สีแดง 1ชิ้น 3.ไอคอนรูปคอมพิวเตอร์ สีน้ำเงิน 1ชิ้น 4.น็อตสกรู 2ชิ้น 5.แถบปิดใสกันน้ำ 2ชิ้น     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 2 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 2 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM สำหรับกล่องมารตฐานขนาด 2x4 นิ้ว ราคา 15 บาท *สีขาว รองรับเต้ารับโมดูล่าแจ็ค : - RJ45 Modular Jack (พอร์ตแลน) - RJ11 Modular Jack (พอร์ตโทรศัพท์) คุณสมบัติ - เเข็งเเรง ทนทาน ใช้งานง่าย - ผลิตจากพลาสติกคุณภาพอย่างดี เหนียวและทนทาน - ในชุดมีป้ายไอคอน สัญลักษณ์สีในการแยกช่อง สีแดงและสีน้ำเงิน อุปกรณ์ประกอบด้วย 1.หน้ากากสีขาว ขนาด 7x11.4 เซนติเมตร (สี่เหลี่ยมผืนผ้า) 1ชิ้น 2.ไอคอนรูปโทรศัพท์ สีแดง 2ชิ้น 3.ไอคอนรูปคอมพิวเตอร์ สีน้ำเงิน 2ชิ้น 4.น็อตสกรู 2ชิ้น 5.แถบปิดใสกันน้ำ 2ชิ้น   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 3 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 3 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM สำหรับกล่องมารตฐานขนาด 2x4 นิ้ว ราคา 16 บาท *สีขาว รองรับเต้ารับโมดูล่าแจ็ค : - RJ45 Modular Jack (พอร์ตแลน) - RJ11 Modular Jack (พอร์ตโทรศัพท์) คุณสมบัติ - เเข็งเเรง ทนทาน ใช้งานง่าย - ผลิตจากพลาสติกคุณภาพอย่างดี เหนียวและทนทาน - ในชุดมีป้ายไอคอน สัญลักษณ์สีในการแยกช่อง สีแดงและสีน้ำเงิน อุปกรณ์ประกอบด้วย 1.หน้ากากสีขาว ขนาด 7x11.4 เซนติเมตร (สี่เหลี่ยมผืนผ้า) 1ชิ้น 2.ไอคอนรูปโทรศัพท์ สีแดง 3ชิ้น 3.ไอคอนรูปคอมพิวเตอร์ สีน้ำเงิน 3ชิ้น 4.น็อตสกรู 2ชิ้น 5.แถบปิดใสกันน้ำ 2ชิ้น   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 4 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM

หน้ากากเต้ารับตัวเมีย 4 ช่อง (Face Plate) ขนาด 2x4 แบบมีป้ายชื่อ สินค้าOEM สำหรับกล่องมารตฐานขนาด 2x4 นิ้ว ราคา 16 บาท *สีขาว รองรับเต้ารับโมดูล่าแจ็ค : - RJ45 Modular Jack (พอร์ตแลน) - RJ11 Modular Jack (พอร์ตโทรศัพท์) คุณสมบัติ - เเข็งเเรง ทนทาน ใช้งานง่าย - ผลิตจากพลาสติกคุณภาพอย่างดี เหนียวและทนทาน - ในชุดมีป้ายไอคอน สัญลักษณ์สีในการแยกช่อง สีแดงและสีน้ำเงิน อุปกรณ์ประกอบด้วย 1.หน้ากากสีขาว ขนาด 7x11.4 เซนติเมตร (สี่เหลี่ยมผืนผ้า) 1ชิ้น 2.ไอคอนรูปโทรศัพท์ สีแดง 4ชิ้น 3.ไอคอนรูปคอมพิวเตอร์ สีน้ำเงิน 4ชิ้น 4.น็อตสกรู 2ชิ้น 5.แถบปิดใสกันน้ำ 2ชิ้น     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

LAN Marker EC-2 LAN Cable Sizeเล็ก ม้วน150ชิ้น ตัวเลข 0-9 แบบนิ่ม 4mm.

LAN Marker EC-2 LAN Cable Sizeเล็ก ม้วน150ชิ้น ตัวเลข 0-9 แบบนิ่ม 4mm. ยกชุด 0-9 ราคา 150 บาท / 10ม้วน 1,500 ชิ้น หมายเลขมาร์คสายเคเบิลแบบล้อส้ม Cable Marker EC-2 รองรับขนาดเส้นผ่าศุนย์กลางตั้งแต่ 3.6-7.4mm สายที่ใช้ได้ LAN Indoor,Outdoor CAT5e,CAT6 สายRG6 ชุดเลข 0-9 (150 ชิ้น/ม้วน) ไซส์เล็กคุ่มค่าคุ้มราคา ข้อมูลสินค้า Product : Cable Marker 0-9 Model : EC-2 Cable Dimension : 3.6mm - 7.4mm เลข 0 150 ชิ้น / ม้วน เลข 1 150 ชิ้น / ม้วน เลข 2 150 ชิ้น / ม้วน เลข 3 150 ชิ้น / ม้วน เลข 4 150 ชิ้น / ม้วน เลข 5 150 ชิ้น / ม้วน เลข 6 150 ชิ้น / ม้วน เลข 7 150 ชิ้น / ม้วน เลข 8 150 ชิ้น / ม้วน เลข 9 150 ชิ้น / ม้วน   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวFC/UPC - FC/UPC จำลองสายระยะ 2กิโลเมตร

กล่องสายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก,Dummy Load Fiber Optic,หัวFC-UPC,ใช้กับ Otdr Lunch Cable,จำลองระยะสาย 2กิโลเมตร ราคาถูก สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวFC/UPC - FC/UPC จำลองสายระยะ 2กิโลเมตร กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทดสอบสายสัญญาณโดยผ่านอุปกรณ์ OTDR Dummy Load เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบให้ไม่ยุ่งยาก อุปกรณ์ตัวนี้ยังเป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ทำงานได้ดีที่สุดและมีประสิทธิภาพ ราคา 3,200 บาท *หัว FC/UPC (สีดำ) 2ฝั่ง - ขนาดเล็กกะทัดรัด พกพาสดวก - มีน้ำหนักเบา - กันน้ำรอบทิศทาง - กันกระแทก - ความสามารถสดวกใช้งานบนที่สูง   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/APC - LC/APC จำลองสายระยะ 2กิโลเมตร

Box Dummy Load Fiber Optic,หัวSC/APC-LC/APC,สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode,จำลองระยะสาย2กิโลเมตร ราคาถูก สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/APC - LC/APC จำลองสายระยะ 2กิโลเมตร กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทดสอบสายสัญญาณโดยผ่านอุปกรณ์ OTDR Dummy Load เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบให้ไม่ยุ่งยาก อุปกรณ์ตัวนี้ยังเป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ทำงานได้ดีที่สุดและมีประสิทธิภาพ ราคา 3,200 บาท *หัว SC/APC (สีเขียว) - หัว LC/APC (สีเขียว) - ขนาดเล็กกะทัดรัด พกพาสดวก - มีน้ำหนักเบา - กันน้ำรอบทิศทาง - กันกระแทก - ความสามารถสดวกใช้งานบนที่สูง   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/APC - SC/APC จำลองสายระยะ 2กิโลเมตร

กล่องสายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก,Dummy Load Fiber Optic,หัวSC-APC,ใช้กับ Otdr Lunch Cable,จำลองระยะสาย 2กิโลเมตร ราคาถูก สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/APC - SC/APC จำลองสายระยะ 2กิโลเมตร กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทดสอบสายสัญญาณโดยผ่านอุปกรณ์ OTDR Dummy Load เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบให้ไม่ยุ่งยาก อุปกรณ์ตัวนี้ยังเป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ทำงานได้ดีที่สุดและมีประสิทธิภาพ ราคา 3,200 บาท *หัว SC/APC (สีเขียว) - หัว SC/APC (สีเขียว) - ขนาดเล็กกะทัดรัด พกพาสดวก - มีน้ำหนักเบา - กันน้ำรอบทิศทาง - กันกระแทก - ความสามารถสดวกใช้งานบนที่สูง   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวFC/UPC - FC/UPC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร

Box Dummy Load Fiber Optic,หัวFC/UPC-FC/UPC,สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode,จำลองระยะสาย1กิโลเมตร ราคาถูก สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวFC/UPC - FC/UPC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทดสอบสายสัญญาณโดยผ่านอุปกรณ์ OTDR Dummy Load เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบให้ไม่ยุ่งยาก อุปกรณ์ตัวนี้ยังเป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ทำงานได้ดีที่สุดและมีประสิทธิภาพ ราคา 2,500 บาท *หัว FC/UPC (สีดำ) 2ฝั่ง - ขนาดเล็กกะทัดรัด พกพาสดวก - มีน้ำหนักเบา - กันน้ำรอบทิศทาง - กันกระแทก - ความสามารถสดวกใช้งานบนที่สูง     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/UPC - SC/UPC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร

กล่องสายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก,Dummy Load Fiber Optic,หัวSC-UPC,ใช้กับ Otdr Lunch Cable,จำลองระยะสาย 1กิโลเมตร ราคาถูก สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/UPC - SC/UPC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทดสอบสายสัญญาณโดยผ่านอุปกรณ์ OTDR Dummy Load เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบให้ไม่ยุ่งยาก อุปกรณ์ตัวนี้ยังเป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ทำงานได้ดีที่สุดและมีประสิทธิภาพ ราคา 2,500 บาท *หัว SC/UPC (สีฟ้า) - หัว SC/UPC (สีฟ้า) - ขนาดเล็กกะทัดรัด พกพาสดวก - มีน้ำหนักเบา - กันน้ำรอบทิศทาง - กันกระแทก - ความสามารถสดวกใช้งานบนที่สูง   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/UPC - FC/UPC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร

Box Dummy Load Fiber Optic,หัวSC/UPC-FC/UPC,สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode,จำลองระยะสาย1กิโลเมตร ราคาถูก สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/UPC - FC/UPC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทดสอบสายสัญญาณโดยผ่านอุปกรณ์ OTDR Dummy Load เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบให้ไม่ยุ่งยาก อุปกรณ์ตัวนี้ยังเป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ทำงานได้ดีที่สุดและมีประสิทธิภาพ ราคา 2,500 บาท *หัว SC/UPC (สีฟ้า) - หัว FC/UPC (สีดำ) - ขนาดเล็กกะทัดรัด พกพาสดวก - มีน้ำหนักเบา - กันน้ำรอบทิศทาง - กันกระแทก - ความสามารถสดวกใช้งานบนที่สูง   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/UPC - SC/APC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร

กล่องสายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก,Dummy Load Fiber Optic,หัวSC-UPC-SC-APC,ใช้กับ Otdr Lunch Cable,จำลองระยะสาย 1กิโลเมตร ราคาถูก สายดัมมี่โหลดแบบพกพา (OTDR Lunch Box) SINGLE MODE หัวSC/UPC - SC/APC จำลองสายระยะ 1กิโลเมตร กล่องจำลองสายไฟเบอร์ออฟติก Dummy Load ทดสอบสายสัญญาณโดยผ่านอุปกรณ์ OTDR Dummy Load เป็นอุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบให้ไม่ยุ่งยาก อุปกรณ์ตัวนี้ยังเป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ทำงานได้ดีที่สุดและมีประสิทธิภาพ ราคา 2,500 บาท *หัว SC/UPC (สีฟ้า) - หัว SC/APC (สีเขียว) - ขนาดเล็กกะทัดรัด พกพาสดวก - มีน้ำหนักเบา - กันน้ำรอบทิศทาง - กันกระแทก - ความสามารถสดวกใช้งานบนที่สูง   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

Power supply จ่ายไฟ 48V/2.5A (120W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป

จำหน่าย Industrial Power Supply,สำหรับอุปกรณ์ไฟทุกชนิด,แบบDin Rail,แบบรางยึด 48V/2.5A (120W) ราคาถูก Power supply จ่ายไฟ 48V/2.5A (120W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป Industrial Din Rail Power Supply เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟที่นิยมใช้กันในอุตสาหกรรมเพราะเป็นอุปกรณ์ที่ทนความร้อนและอุณหภูมิติดลบสูง โดยใช้ประกอบร่วมด้วยกับ รางปีกนก (Din Rail) Power supply รุ่น EDR-120-48 จะเป็นรุ่นจ่ายไฟออก 48Vdc at 2.5A (120W) ซึ่งมีช่อง DC Output 2ชุด สามารถเลือกจ้ำสายเข้าหากัน ราคา 1,050 บาท Model : EDR-120-48 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 48V at 2.5A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 48V Output Rated Current : 2.5A Output Rated Power : 120W Input Voltage Range : 127~370VDC   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

Power supply จ่ายไฟ 24V/5A (120W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป

power supply,industrial rail ใช้กับงานอุตสาหกรรม,อุปกรณ์จ่ายไฟ (dc),power supply 12 volt,industrial power supply,24v/5a,120W,แบบใส่ตู้ไฟ,ราคาถูก,EDR-120-24 Power supply จ่ายไฟ 24V/5A (120W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป Industrial Din Rail Power Supply เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟที่นิยมใช้กันในอุตสาหกรรมเพราะเป็นอุปกรณ์ที่ทนความร้อนและอุณหภูมิติดลบสูง โดยใช้ประกอบร่วมด้วยกับ รางปีกนก (Din Rail) Power supply รุ่น EDR-120-24 จะเป็นรุ่นจ่ายไฟออก 24Vdc at 5A (120W) ซึ่งมีช่อง DC Output 2ชุด สามารถเลือกจ้ำสายเข้าหากัน ราคา 990 บาท Model : EDR-120-24 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 24V at 5A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 24V Output Rated Current : 5A Output Rated Power : 120W Input Voltage Range : 127~370VDC     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

Power supply จ่ายไฟ 12V/10A (120W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป

จำหน่ายอุปกรณ์จ่ายไฟ,POWER SUPPLY Industrial,Din Rail,Switching Power Supply DIYในตู้,แบบรางยึด,จ่ายไฟDCกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์อื่นๆ ราคาถูก,12V/10A (120W),รุ่นEDR-120-12 Power supply จ่ายไฟ 12V/10A (120W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป Industrial Din Rail Power Supply เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟที่นิยมใช้กันในอุตสาหกรรมเพราะเป็นอุปกรณ์ที่ทนความร้อนและอุณหภูมิติดลบสูง โดยใช้ประกอบร่วมด้วยกับ รางปีกนก (Din Rail) Power supply รุ่น EDR-120-12 จะเป็นรุ่นจ่ายไฟออก 12Vdc at 10A (120W) ซึ่งมีช่อง DC Output 2ชุด สามารถเลือกจ้ำสายเข้าหากัน ราคา 990 บาท Model : EDR-120-12 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 12V at 10A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 12V Output Rated Current : 10A Output Rated Power : 120W Input Voltage Range : 127~370VDC Model : EDR-120-12 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 12V at 10A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 12V Output Rated Current : 10A Output Rated Power : 120W Input Voltage Range : 127~370VDC   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

Power supply จ่ายไฟ 48V/1.6A (75W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป

จำหน่าย Industrial Power Supply,สำหรับอุปกรณ์ไฟทุกชนิด,แบบDin Rail,แบบรางยึด 48V/1.6A (75W) ราคาถูก Power supply จ่ายไฟ 48V/1.6A (75W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป Industrial Din Rail Power Supply เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟที่นิยมใช้กันในอุตสาหกรรมเพราะเป็นอุปกรณ์ที่ทนความร้อนและอุณหภูมิติดลบสูง โดยใช้ประกอบร่วมด้วยกับ รางปีกนก (Din Rail) Power supply รุ่น EDR-75-48 จะเป็นรุ่นจ่ายไฟออก 48Vdc at 1.6A (75W) ซึ่งมีช่อง DC Output 2ชุด สามารถเลือกจ้ำสายเข้าหากัน ราคา 900 บาท Model : EDR-75-48 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 48V at 1.6A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 48V Output Rated Current : 1.6A Output Rated Power : 75W Input Voltage Range : 127~370VDC Model : EDR-75-48 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 48V at 1.6A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 48V Output Rated Current : 1.6A Output Rated Power : 75W Input Voltage Range : 127~370VDC   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

Power supply จ่ายไฟ 24V/2.5A (60W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป

power supply,industrial rail ใช้กับงานอุตสาหกรรม,อุปกรณ์จ่ายไฟ (dc),power supply 12 volt,industrial power supply,24V/2.5A (60W),รุ่นMDR-60-24 Power supply จ่ายไฟ 24V/2.5A (60W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป Industrial Din Rail Power Supply เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟที่นิยมใช้กันในอุตสาหกรรมเพราะเป็นอุปกรณ์ที่ทนความร้อนและอุณหภูมิติดลบสูง โดยใช้ประกอบร่วมด้วยกับ รางปีกนก (Din Rail) Power supply รุ่น MDR-60-24 จะเป็นรุ่นจ่ายไฟออก 24Vdc at 2.5A (60W) ซึ่งมีช่อง DC Output 2ชุด สามารถเลือกจ้ำสายเข้าหากัน ราคา 800 บาท Model : MDR-60-24 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 24V at 2.5A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 24V Output Rated Current : 2.5A Output Rated Power : 60W Input Voltage Range : 127~370VDC   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

Power supply จ่ายไฟ 24V/1.7A (40W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป

จำหน่ายอุปกรณ์จ่ายไฟ,POWER SUPPLY Industrial,Din Rail,Switching Power Supply DIYในตู้,แบบรางยึด,จ่ายไฟDCกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์อื่นๆ ราคาถูก,24V/1.7A (40W),รุ่นMDR-40-24 Power supply จ่ายไฟ 24V/1.7A (40W) Industrial แบบใส่ตู้ไฟสำเร็จรูป Industrial Din Rail Power Supply เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟที่นิยมใช้กันในอุตสาหกรรมเพราะเป็นอุปกรณ์ที่ทนความร้อนและอุณหภูมิติดลบสูง โดยใช้ประกอบร่วมด้วยกับ รางปีกนก (Din Rail) Power supply รุ่น MDR-40-24 จะเป็นรุ่นจ่ายไฟออก 24Vdc at 1.7A (40W) ซึ่งมีช่อง DC Output 2ชุด สามารถเลือกจ้ำสายเข้าหากัน ราคา 700 บาท Model : MDR-40-24 Description : AC-DC Industrial DIN rail power supply; Output 24V at 1.7A Format : DIN rail Application : Installation UL 508, ITE EN/UL/IEC 60950 Output DC Voltage : 24V Output Rated Current : 1.7A Output Rated Power : 40W Input Voltage Range : 127~370VDC   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

ตลับปอกสายไฟเบอร์ออฟติก CABLE STRIPPER สำหรับสายขนาดใหญ่ 4.5mm - 11mm

อุปกรณ์ปอกทิ้ว slitter,ปอกสาย Fiber Cableด้านใน Stripperตัวใหญ่,คีมตัดสายใยแก้วนำแสง ขนาดสาย4.5mm, 6mm, 7mm, 8mm, 11mm,ตลับปอกสายไฟเบอร์ออฟติก CABLE STRIPPER,Ftth, Fttx,Miller Stripper ตลับปอกสายไฟเบอร์ออฟติก CABLE STRIPPER สำหรับสายขนาดใหญ่ 4.5mm - 11mm อุปกรณ์กรีดทิ้วสายไฟเบอร์ออฟติก Slitter-IIขนาดใหญ่ สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span)ใช้ผ่าเปลือกหุ้มของสายไฟเบอร์รองรับสาย 5 ขนาด 4.5mm, 6mm, 7mm, 8mm, 11mm หรือจะใช้ตัวมีดปากสายขนาดใหญ่ Loose Tube แบ่งคอร์ไฟเบอร์ออกมาก่อน และใช้STRIPPERผ่าสายแยกในพายหลัง เพื่อให้สดวกกับการใช้งาน ราคา 620 บาท -รองรับขนาดสาย ช่อง A (ขนาด 4.5 มิลลิเมตร) ช่อง B (ขนาด 6 มิลลิเมตร) ช่อง C (ขนาด 7 มิลลิเมตร) ช่อง D (ขนาด 8 มิลลิเมตร) ช่อง E (ขนาด 11 มิลลิเมตร)   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast SC/UPCปลอกสีขาว Fusion Splice แบบเข้าหัวด้วยมือ แพ็ค10หัว

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบปลอกสีขาวรุ่นใหม่, Fast SC/UPC Fusion Splice,แบบเข้าหัวด้วยมือ 10หัว,SC/UPC Fast Connector,เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Drop Cable Ftth Fttx,ค่าลดทอนสัญญาณ <0.3dB สำหรัับงานเน็ตเวิร์ค อินเทอร์เน็ต,กล้องวงจรปิด,Wifi,IP Phone หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast SC/UPCปลอกสีขาว Fusion Splice แบบเข้าหัวด้วยมือ แพ็ค10หัว หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast แบบเข้าหัวด้วยมือ SC/UPC Fast Connector Single Mode สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Drop Cable Ftth Fttx (Flat Style)ปลอกสีขาว ค่าลดทอนสัญญาณ <0.3dB สำหรัับงานเน็ตเวิร์ค อินเทอร์เน็ต,กล้องวงจรปิด,Wifi,IP Phone เป็นต้น ราคา 170 /แผง Product detail Fast Connector : SC/UPC (สีฟ้า) ชนิดสายที่รองรับ : Single Mode รองรับขนาดสาย : 2.0,3.0mm Drop Cable ขนาดปลายหัว : 2.5mm ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss) : <0.3dB ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss) : -55 dB Capsule Loock : Slide ขนาดบรรจุ : 10ชิ้น   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com  

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast SC/APCปลอกสีขาว Fusion Splice แบบเข้าหัวด้วยมือ แพ็ค10หัว

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบปลอกสีขาวรุ่นใหม่, Fast SC/APC Fusion Splice,แบบเข้าหัวด้วยมือ 10หัว,SC/APC Fast Connector,เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Drop Cable Ftth Fttx,ค่าลดทอนสัญญาณ <0.3dB สำหรัับงานเน็ตเวิร์ค อินเทอร์เน็ต,กล้องวงจรปิด,Wifi,IP Phone หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast SC/APCปลอกสีขาว Fusion Splice แบบเข้าหัวด้วยมือ แพ็ค10หัว หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast แบบเข้าหัวด้วยมือ SC/APC Fast Connector Single Mode สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Drop Cable Ftth Fttx (Flat Style)ปลอกสีขาว ค่าลดทอนสัญญาณ <0.3dB สำหรัับงานเน็ตเวิร์ค อินเทอร์เน็ต,กล้องวงจรปิด,Wifi,IP Phone เป็นต้น ราคา 200 /แผง Product detail Fast Connector : SC/APC (สีเขียว) ชนิดสายที่รองรับ : Single Mode รองรับขนาดสาย : 2.0,3.0mm Drop Cable ขนาดปลายหัว : 2.5mm ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss) : <0.3dB ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss) : -55 dB Capsule Loock : Slide ขนาดบรรจุ : 10ชิ้น   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Identifier บอกทิศทางและอัตราการสูญเสียสัญญาณแสง ยี่ห้อKomshine รุ่นKFI-40

อุปกรณ์วัดค่าสัญญาณแสงไฟเบอร์ด้วยมือ,Optical Fiber Identifier,Fiber Idenเครื่องมือแยกแยะแสงโดยไม่ต้องถอดสาย,วัดค่าแสงและทิศทางแสงราคาถูก,เครื่องตรวจจับสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Optical Fiber Identifierคุณภาพสูง,ยี่ห้อKomshine,รุ่นKFI-40 อุปกรณ์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Identifier บอกทิศทางและอัตราการสูญเสียสัญญาณแสง ยี่ห้อKomshine รุ่นKFI-40 Optical Fiber Identifier เครื่องมือวัดค่าสัญญาณแสงแบบหนีบสายไฟเบอร์ออฟติก วัดค่าแสงที่ได้รับการสูญเสียของสัญญาณแสง (dB) ตัวนี้เป็น 4-in-1 Fixture รองรับขนาดสาย 0.25mm Bare Fiber ,0.9mm, 2.0mm, 3.0mm สามารถบอกทิศทางของแสงที่เข้ามา กำหนดฝั่งทิศทางของแสงในช่วง -40dBm to 10dBm ได้แม่นยำมาก ราคา 4,300 - แบบเกลี่ยวมือเปิด - เป็นหัว Fixture ไม่ต้องเปลี่ยนหัว - หนีบสายวัดแสงเมื่อเจอค่าสัญญาณ   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์ยิงแสง Light Source คลื่นแสงทดสอบสัญญาณรองรับ (SM/MM)850/1300nm,1310/1550nm รุ่นTL-512

อุปกรณ์ยิงแสง Light Source,ปากกายิงแสงวัดค่าสัญญาณจริง,คลื่นแสงทดสอบสัญญาณรองรับสำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก,SM/MM,ความยาวคลื่น,850/1300nm,1310/1550nm,Optical Laser,รุ่นTL-512,ตัวกำเนิดแสง Light Sourceราคาถูกสำหรับไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ยิงแสง Light Source คลื่นแสงทดสอบสัญญาณรองรับ (SM/MM)850/1300nm,1310/1550nm รุ่นTL-512 TL-512 Fiber Light Source แบบพกพา (Full Function) เป็นอุปกรณ์เครื่องมือที่ใช้เป็นตัวปล่อยความยาวคลื่นแสงรองรับการยิงแสงไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ย่าน(1310/1550nm) และ Multi Mode ย่าน(850/1300nm) สำหรับการทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกหลังการเข้าหัวสาย ทดสอบค่าลดทอนช่วยอำนวยความสะดวกได้มากเพราะมันสามารถใช้เป็นตัวกำเนิดแสงแทนอุปกรณ์จริงของอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด ยกตัวอย่างเช่นปล่อยแสงแทน Media Converter ฝั่งAย่าน1310 และ Media Converter ฝั่งBย่าน1550 เป็นต้น ราคา 2,500 บาท ผลิตภัณฑ์มีความเสถียรสูงและความยาวคลื่นสูงสุดถึง 4ระดับ CW, 270Hz, 1KHz, 2KHz คุณสมบัติ : - เอาท์พุทความยาวคลื่นสูงสุด 4 - จอLCDขนาดใหญ่ใช้งานง่าย - ความเสถียรสูงของการยิงแสง - ขนาดกะทัดรัดและรูปลักษณ์ที่เหมาะสมพกพาสดวก - จอแสดงผล LCD Backlight สนับสนุนการทำงานกลางคืนมีแสงสว่าง - 10นาทีพักหน้าจอ ฟังก์ชั่นปิดอัตโนมัติประหยัดแบตเตอรี่ Applications: - Maintenance CATV,CCTV กล้องวงจรปิด , Telecom ,Network - Fiber Optic Lab Testing - Other Fiber Optic Measurements TL-512 Fiber Light Source Specifications: Model : TL-512 Emitter : FP-LD wavelength (nm) : 850/1300nm,1310/1550nm(Other wavelength can be offered on request) Connector : FC(SC/ST as optional) Output power : >=-7dBm@850/1300nm >=-7dBm@1310/1550nm Output stability(dBm) : +-0.04,@20 Degree,@15min Modulation : CW/270Hz/1KHz/2KHz@others Power : 3pcs AAA batteries Fiber type : SM,MM Working hours(h) : 40 Working temperature(Degree) : -10~+50, 0 to 95%RH (no condensing) Storage temperature(Degree) : -20~+70, 0 to 95%RH (no condensing) Dimension(mm) : 130×63×29 mm Weight (g) : 160 g     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

สายแลนแบบสำเร็จรูป Patch Cord CAT6 2M /Cable BLUE ยี่ห้อLINK รุ่นUS-5102-4

สายLAN(แลน)แบบสำเร็จรูป,Patch Cord CAT6,ยาว2M(เมตร),Cable WHITE,ยี่ห้อLINK,รุ่นUS-5102-4,UTPพร้อมเข้าหัว (สีฟ้า),ทองแดงแท้,รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000Mbps สายแลนแบบสำเร็จรูป Patch Cord CAT6 2M /Cable BLUE ยี่ห้อLINK รุ่นUS-5102-4 UTPพร้อมเข้าหัว RJ45 มาตรฐาน Cat6 ยาว2เมตร (สีฟ้า) ทองแดงแท้ 100% รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000Mbps ราคา 70 บาท/เส้น สายแลนสำเร็จรูปPatch Cord มีสีให้เลือก ขาว / แดง / เขียว / ฟ้า / เหลือง - ทองแดงแท้100%ใช้งานการนำสัญญาณเต็มประสิทธิภาพ - ยืดอายุการใช้งานของอุปกรณ์และช่องเสียบอุปกรณ์ เพราะหัวRJ45ออกแบบมาอย่างมาตรฐาน - สายทองแดงภายในไม่หักง่าย - สามาใช้งานกับ Switch POE สำหรับกล้องวงจรปิดได้ดีที่สุด - สินค้าเป็นของแท้และตัว Bootเข้าเป็นเนื้อเดียวกับ RJ45 Plugเพื่อเพิ่มความคงทน - ผลิตจากพลาสติก PVCเกรดพิเศษและคุณภาพดี   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com