www.pbasupply.net / Status :  Online                 Tel.(080)635-2686 สายด่วน


                         


                


                


เราจัดจำหน่ายสินค้าและอุปกรณ์กล้องวงจรปิดCCTV เน็ตเวิร์ค ไฟเบอร์ออฟติก(Fiber optic)และไฟฟ้าบ้าน,โรงาน อย่างครบครัน คุ้มค่าคุ้มราคา จงมั่นใจสินค้าและบริการของเรา พร้อมให้คำแนะนำสินค้าให้แก่ลูกค้า สินค้าที่โชว์ทุกชิ้นมีสต็อกสินค้า สินค้าหมดทางเราสามารถหาสินค้าได้อย่างเร่งด่วน PBASUPPLY เป็นมากกว่าแค่ร้านค้าออนไลน์ เราจำหน่ายสินค้าคุณภาพและยังมอบประสบการณ์การสั่งซื้อสินค้าออนไลน์ที่ดีให้แก่ลูกค้า คุณสามารถสั้งซื้อสินค้าออนไลน์แล้วให้เราจัดส่งให้ไปถึงหน้าประตูบ้าน เราใช้บริการจัดส่งสินค้าที่ดีที่สุดเพื่อให้แน่ใจว่าสินค้าที่คุณสั่งซื้อไปถึงคุณตรงเวลาและอยู่ในสภาพที่ดีเยี่ยม ระยะเวลาในการจัดส่งสินค้าอาจจะแตกต่างกันตามที่อยู่จัดส่ง ความพร้อมของสินค้า และระยะเวลาที่คุณทำรานการสั่งซื้อ

เราเป็นเจ้าขายส่ง HIKVISION แบนด์กล้องอันดับ1ของโลก

วีดีโอที่น่าสนใจ :

 

laugh สายแลน LINK ลดราคาพิเศษ 30-70% วันนี้ถึง 29กุมภาพันธ์ ดูข้อมูลเพื่มเติม..คลิก

laugh โคมไฟสปอตไลท์โซล่าเซลล์  / Solar light LED 25W-200W /IP67..คลิก

 

 

 

WWW.PBASUPPLY.NET

มั่นใจ ปลอดภัย ไร้กังวล ได้รับสินค้าแน่นอน

ติดต่อ Sale 

ติดต่อ(คุณธนาธิป) Saleธิป

 : @pbasupply (ใส่@ นำหน้า)   หรือกด ->> 

    : thanathip.pbasupply@gmail.com   ติดต่อสอบถาม สั่งซื้อสินค้า

 

ติดต่อ(คุณศราวุธ) Saleต็อป

 : @pbasupply2 (ใส่@ นำหน้า)   หรือกด ->> 

    : sarawut.pbasupply@gmail.com   ติดต่อสอบถาม สั่งซื้อสินค้า

 

 ติดต่อ(คุณพิชิต) Saleตี๋

: Salepba (คุณตี๋)                       หรือกด ->> 

    pichit.pbasupply@gmail.com   ติดต่อสอบถาม สั่งซื้อสินค้า

สินค้าทั้งหมด


HDMI Extender Over RJ45 + IR 150M (RX) เป็นอุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร รองรับความละเอียดสูงถึง1080P

  HDMI Extender Over RJ45 + IR 150M (RX) เป็นอุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร รองรับความละเอียดสูงถึง1080P ราคา 950 บาท / ตัว Features - Transmits HDMI Video and audio signals up to 250m over a single CAT5e/6 cable - Support video resolution up to 1920*1080P@60Hz - Support IR signal transmission - Support kepboard and mouse - Support over TCP/IP - Compliance with HDMI 1.3 and HDCP 1.2 standard - High compatibility, can auto-match source and display device - Built-in automatic adjustment system, make the image smooth, clear and stable - Built-in ESD protection system - Simple to install plug and play   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

HDMI Extender Over RJ45 + IR 150M (TX/RX) เป็นอุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร รองรับความละเอียดสูงถึง1080P

HDMI Extender Over RJ45 + IR 150M  (TX/RX) เป็นอุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ HDMI ผ่านสายแลน Cat5e/Cat6 ในระยะ 150 เมตร รองรับความละเอียดสูงถึง1080P ราคา 1,850 บาท / ชุด Features - Transmits HDMI Video and audio signals up to 250m over a single CAT5e/6 cable - Support video resolution up to 1920*1080P@60Hz - Support IR signal transmission - Support kepboard and mouse - Support over TCP/IP - Compliance with HDMI 1.3 and HDCP 1.2 standard - High compatibility, can auto-match source and display device - Built-in automatic adjustment system, make the image smooth, clear and stable - Built-in ESD protection system - Simple to install plug and play   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

เครื่องทดสอบกล้องวงจรปิด Tester CCTV IPC 5200Plus 5in1 with POE จอขนาด 5 นิ้ว หน้าจอทัชสกรีน FULL HD ทดสอบกล้องระบบ IP/HD-TVI/CVI/AHD/HD-SD/CVBS

เครื่องทดสอบกล้องวงจรปิด Tester CCTV IPC 5200Plus 5in1 with POE จอขนาด 5 นิ้ว หน้าจอทัชสกรีน FULL HD ทดสอบกล้องระบบ IP/HD-TVI/CVI/AHD/HD-SD/CVBS + อุปกรณ์เทสสายและค้นหาสายแลน + ฟังชั่นการจัดการสายสัญญาณ ราคา 8,300 บาท/ชุด คุณสมบัติ • หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้วความละเอียด 1920 x 1080 • การแสดงผลวิดีโอ H.265 / H.264, 4K ผ่านกระแสหลัก • การทดสอบกล้อง 4K IP และอนาล็อกการควบคุม PTZ • 8MP TVI, 8MP CVI, 8MP AHD ทดสอบกล้อง • เอาต์พุต DC12V 3A, 48V PoE • การทดสอบความผิดปกติของสาย LAN และหัวคริสตัล • ตัวติดตามสายดิจิตอล * • อินพุต 4K 30FPS HDMI และอินพุต VGA * • การทดสอบกล้อง 8MP EX-SDI, 3G-SDI, HD-SDI *   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง

SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 40 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco ราคา 1,150 บาท / ตัว Part Number: SFP-10G-BX40D-I/SFP-10G-BX40U-I Compatible: CISCO Data Rate: 10G Wavelength: 1270nm/1330nm Connector: Single LC Cable Type: SMF Reach Distance: 40km Digital Optical Monitoring (DOM):yes Operating Temperature Range: 0°C to 85°C Applications: MSA Compliant   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง

SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 40 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco ราคา 1,150 บาท / ตัว Part Number: SFP-10G-BX40D-I/SFP-10G-BX40U-I Compatible: CISCO Data Rate: 10G Wavelength: 1270nm/1330nm Connector: Single LC Cable Type: SMF Reach Distance: 40km Digital Optical Monitoring (DOM):yes Operating Temperature Range: 0°C to 85°C Applications: MSA Compliant   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

พัดลมระบายความร้อน CPU 4 ท่อทองแดง Deep Cool ไฟ LED 4 สี สำหรับ 1155, 1150, 1151, 1366, 2011, AMD อุปกรณ์ที่ช่วยในการระบายความร้อนให้แก่อุปกรณ์(32)

พัดลมระบายความร้อน CPU 4 ท่อทองแดง Deep Cool ไฟ LED 4 สี สำหรับ 1155, 1150, 1151, 1366, 2011, AMD อุปกรณ์ที่ช่วยในการระบายความร้อนให้แก่อุปกรณ์(32) ที่เมื่อทำงานแล้วทำให้เกิดความร้อนขึ้นในตัว ช่วยยืดอายุการทำงานของคอมพิวเตอร์ ให้แรงลมที่นิ่งคงที่และเงียบไม่สร้างเสียงรบกวน ราคา 230 บาท ​ขนาดพัดลม 9CM   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com