www.pbasupply.net / Status :  Online                 Tel.(086)544-2684 สายด่วน


                         


                


                


เราจัดจำหน่ายสินค้าและอุปกรณ์กล้องวงจรปิดCCTV เน็ตเวิร์ค ไฟเบอร์ออฟติก(Fiber optic)และไฟฟ้าบ้าน,โรงาน อย่างครบครัน คุ้มค่าคุ้มราคา จงมั่นใจสินค้าและบริการของเรา พร้อมให้คำแนะนำสินค้าให้แก่ลูกค้า สินค้าที่โชว์ทุกชิ้นมีสต็อกสินค้า สินค้าหมดทางเราสามารถหาสินค้าได้อย่างเร่งด่วน

                   

สายไฟเบอร์มาใหม่ ยี้ห้อ PBA Optical Fiber  รุ่น G562D 
รับประกันคุณภาพของสาย คุ้มราคา    ดูข้อมูลคลิก



เปิดตัวสินค้ากล้องวงจรปิด!! แบนด์ PBCAM  โทรด่วน 098-265-6972 ติดตามโปรโมชั่นได้ที่ WWW.PBASUPPLY.NET หรือ Facebook : กล้องวงจรปิดสมุทรปราการ


สินค้าขายดี 


โปรโมชั่น 

► surprise1-10-59 ถึง 31-9-59 สาย LAN 100เมตร (Indoor ซื้อ5แถม1 & Outdoor ซื้อ3แถม1) YIDA & XLL

yes14-9-59 โปรโมชั่นสายLAN CAT5e CAT6 แบบมีสลิง ลดราคา แบบสุดขีดตลอดเดือน!!

yes11-8-59 โปรโมชั่นวันแม่ สายLAN 100เมตร ซื้อ10กล่องแถม1กล่อง , 305เมตร ซื้อ5กล่องแถม1กล่อง

yes5-7-59 ปรโมชั่นเดือนกรกฎาคม สายLAN+ไฟ ซื้อเยอะแถมเยอะ


Review

SMARTCHARGE หลอด LED

แบบพกพา 7W 180บาท

PowerSupply 12V แบบมีกล่องกันน้ำ

ขนาด 5A-30A

สินค้าผ่านการตรวจเช็คQCจากทางบริษัท สินค้าที่ส่งถึงมือลูกค้า ต้องมาตรฐานพร้อมใช้งาน100%

ขอบพระคุณที่ท่านเลือกเป็นลูกค้าของเรา  yes smiley

                                                   yes

ติดต่อสามถามสินค้าและบริการ

                        : (098)265-6972 พี (สอบถามสินค้า)

Line  :          @peeranun8336 เพิ่มเพื่อน

  

                                                   : (080)635-2686 คุณตี๋ (Sale) ID LINE : salepba

                                : (092)264-8007 คำไพ (เคลมสินค้า)

                   : (086)544-2684  (สายด่าน)

 Tel. 02-050-0699     

Fax : 02-705-8336  


            : pomnong9@gmail.com   ติดต่อสอบถามข้อมูลสินค้า

อปุกรณ์ กล้องวงจรปิด สมุทรปราการ

สินค้ามาใหม่ทั้งหมด


Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม PB-2P1000M (เดินสาย2core)

 Media Converter 2SC 2port 2ช่อง , 10/100/1000Mเดินสาย2core Simplex , 1RJ45 1port LANSCราคาถูก , LANส่งช่าง ,SM, Adapter , ตัวส่งสัญญาณ , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter fiber to rg6 , media converter 2 core , media converter link , media converters 2 port   Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม PB-2P1000M (เดินสาย2core) สินค้ามีหน้า TX-RJทั้ง2ฝั่ง สินค้าขายเป็นคู่ media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1Port SC ด้วยเรื่องการไหลผ่านของข้อมูล 2Port ข้อมูล (DATA)จะเดินได้สดวก 1Port SC เหมือนรถที่วิ่งผ่านถนนเส้นเดียว กับ ถนนสองเส้น การไหลของข้อมูลที่เสถียนกว่า และ log ที่วิ่งเยอะกว่า เท่านั้นเอง สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร   ราคาคู่ละ 1,100 บาท / คู่   ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100/1000M mode:single mode Power:5W       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684  , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม PB-2P100M (เดินสาย2core)

Media Converter 2SC 2port 2ช่อง , 10/100/1000Mเดินสาย2core Simplex , 1RJ45 1port LANSCราคาถูก , LANส่งช่าง ,SM, Adapter , ตัวส่งสัญญาณ , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter fiber to rg6 , media converter 2 core , media converter link , media converters 2 port   Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม PB-2P100M (เดินสาย2core) สินค้ามีหน้า TX-RJทั้ง2ฝั่ง สินค้าขายเป็นคู่ media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1Port SC ด้วยเรื่องการไหลผ่านของข้อมูล 2Port ข้อมูล (DATA)จะเดินได้สดวก 1Port SC เหมือนรถที่วิ่งผ่านถนนเส้นเดียว กับ ถนนสองเส้น การไหลของข้อมูลที่เสถียนกว่า และ log ที่วิ่งเยอะกว่า เท่านั้นเอง สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร   ราคาคู่ละ 800 บาท / คู่   ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100M mode:single mode Power:5W       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684  , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

อะไหล่หัว BNC-ทนความร้อนสูงแบบมีปีก แบบขาเหล็กปลั๊กBNCตัวเมีย Q9 คุณภาพ B ,BNC female

 อะไหล่หัวBNC-KWE บัดกรีเอง, RF เชื่อมต่อ BNC-75KY,ซ่อมหัวBNCปลั๊กBNCตัวเมีย,หัวBNCเสีย,จำหน่ายราคาถูกส่ง,หัวBNCใช้กับบอร์ด bord,หัวRG6 RG11 RG58 RG59 ,เชื่อมต่อหัวBNC Q9   อะไหล่หัว BNC-ทนความร้อนสูงแบบมีปีก แบบขาเหล็กปลั๊กBNCตัวเมีย Q9 คุณภาพ B ,BNC female   ราคา 30 / ตัว   อุณหภูมิอุณหภูมิ -65 ~ + 165 ° C (PE Cable -40 ~ + 85 ° C) การสั่นสะเทือน MIL-STD-202, 213 อิมพิแดนส์ลักษณะ50Ω, 75Ω ช่วงความถี่ DC ถึง 4GHz แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน 500 V สูงสุด (ค่าที่มีประสิทธิภาพ) ทนต่อแรงดันไฟฟ้า 1500V rms  ค่าความต้านทาน ≤ 1.5 mΩระหว่างตัวนำด้านใน ค่าความต้านทาน ≤ 1 mΩระหว่างตัวนำด้านนอก ความต้านทานฉนวน 5000 Ω มาตรฐานทางเทคนิค  MIL-C-39012; CECC 22120; IEC 60169-8 ใช้กับหัวเสาสัญญาณ ,เสาอากาศคลื่นวิทยุ ,เครื่องเล่นภาพmedia ,ช่องVIDEO converter,เครื่องบันทึกภาพแบบAnalog เป็นต้น       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684  , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

อะไหล่หัว BNC-ขัดยึดอุปกรณ์ RF เชื่อมต่อ BNC-75KY แบบขาเหล็กปลั๊กBNCตัวเมีย Q9

อะไหล่หัวBNC-KWE บัดกรีเอง, RF เชื่อมต่อ BNC-75KY,ซ่อมหัวBNCปลั๊กBNCตัวเมีย,หัวBNCเสีย,จำหน่ายราคาถูกส่ง,หัวBNCใช้กับบอร์ด bord,หัวRG6 RG11 RG58 RG59 ,เชื่อมต่อหัวBNC Q9   อะไหล่หัว BNC-ขัดยึดอุปกรณ์ RF เชื่อมต่อ BNC-75KY แบบขาเหล็กปลั๊กBNCตัวเมีย Q9 เส้นผ่านศูนย์กลางด้านนอก 9.2 - 9.3 มม ช่องสวมรู 10 มม. ขั้วต่อ 75 โอห์ม   ราคา 30 / ตัว   ใช้กับหัวเสาสัญญาณ ,เสาอากาศคลื่นวิทยุ ,เครื่องเล่นภาพmedia ,ช่องVIDEO converter,เครื่องบันทึกภาพแบบAnalog เป็นต้น       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684  , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

คีมบีบเม็ดเชื่อมสายแลน (UY) ด้ามเหลือง บีบง่ายถนัดมือราคาถูก ใช้ได้กับ UY / UY2 หรือมีขนาดที่ใหญ่กว่า K1-K5

คีมบีบเม็ดเชื่อมสายแลน,จำหน่ายคีมสำหรับบีบUY2,คีมด้ามเหลืองราคาถูก,เม็ดเชื่อมสายแลน(lan),เม็ดเชื่อมสายไฟ สายโทรศัพท์,เครื่องมือบีบเม็ดข้าวโพดต่อสาย   คีมบีบเม็ดเชื่อมสายแลน (UY) ด้ามเหลือง บีบง่ายถนัดมือราคาถูก ใช้ได้กับ UY / UY2 หรือมีขนาดที่ใหญ่กว่า K1-K5 อุปกรณ์บีบเม็ดบีบสายแลน(LAN) สายโทรศัพท์ สายไฟ เครื่องมือช่าง (Tool) คีมสำหรับบีบเม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ใช้ได้กับเม็ดเชื่อมสายแบบ UY, UY2 ใช้งานง่าย เป็นเครื่องมือขนาดเล็กถนัดมือ   ราคา 100 บาท/ตัว   ความยาว : 150 มม. น้ำหนัก : 200 (g) กันสนิม       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

อุปกรณ์เช็คสายสัญญาณสายโทรศัพท์ CABLE TRACKER TO PHONE (Tone Generator) ขนาดเล็กเช็คความผิดปกติของสาย ราคาถูก

จำหน่ายอุปกรณ์เช็คสายโทรศัพท์ ,cable tracker tester ราคาถูก,เช็คสายLAN,แบบมีเสียง ได้ยินเสียง,เช็คสายแบบไล่เสียง ,เช็คความผิดปกติสายโทรศัพท์สายไฟสายแลน,เสียงแจ้งเตือน   อุปกรณ์เช็คสายสัญญาณสายโทรศัพท์ CABLE TRACKER TO PHONE (Tone Generator) ขนาดเล็กเช็คความผิดปกติของสาย ราคาถูก เครื่องตรวจสอบสายสัญญาณ สามารถระบุและตรวจสอบสายที่มีปัญหาโดยมีฉนวนหุ้มอยู่ อุปกรณ์มีขนาดเล็กทำให้ตรวจสอบได้อย่างง่าย เมื่อตรวจเช็คจะได้ยินเสียงแจ้งเตือนประกอบด้วยเครื่องส่งสัญญาณและเครื่องรับ สถานะการตรวจสอบ - สายที่ใช้งานไม่ได้ - สายที่ขาดช่วงและมีความผิดปกติของสาย - สัญญาณแจ้งเตือนโดยเสียง dual-alternative   ราคา 400 บาท/ชุด   ขนาด : 255 * 120 * 38 มม น้ำหนัก : 255g รายการบรรจุ:  - ชุดเครื่องมือ 1 ชุด - คู่มือภาษาอังกฤษ 1 เล่ม - ถุงผ้าใบสีดำ 1 กล่อง       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

จำหน่าย คีมย้ำหัว BNC (แบบอัด) ตัวใหญ่อย่างดี อัด RG58 59/6 /FTYPE Compression Tool for F-Type, BNC, RCA, IEC

จำหน่ายอุปกรณ์ย้ำหัว BNCแบบอัด บีบเข้า,เครื่องมือสำหรับเข้าหัวสาย RG6แบบอัด ,RG6 ,RG59,คีมย้ำราคาถูก BNC, RCA, IEC,Ftype,อัดกันน้ำ,แบบเข้าด้วยมือ,BNC MALE CRIMP,BNC-F6C   จำหน่าย คีมย้ำหัว BNC (แบบอัด) ตัวใหญ่อย่างดี อัด RG58 59/6 /FTYPE Compression Tool for F-Type, BNC, RCA, IEC เครื่องมือสำหรับเข้าหัวสาย RG6 ,RG59 Multi Type Compression Tool รองรับการย้ำได้กับ F-CONNECTOR หลากหลายประเภท เช่น F, BNC, RCA, IEC   ราคา 400 บาท/ตัว   ใช้สำหรับย้ำหัว BNC แบบอัด (BNC MALE CRIMP / BNC-F6C) - ใช้สำหรับสาย RG-6 หรือ สาย RG-59  - ผลิตจากเหล็กกล้า อย่างดี แข็งแรง ทนทาน       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

คีมย้ำสายLAN (RJ45) หัวทะลุรูปแบบใหม่ ใช้งานง่าย เข้าหัว 4Pin และ 8Pin ใช้กับหัวโทรศัพท์ (RJ11)ได้

จำหน่ายคีมเข้าหัวLANแบบใหม่,CAT5e CAT6,คีมย้ำหัวโทรศัพท์,เข้าหัวแบบทะลุ เข้าสายแลน,เข้าหัวRJ45 RJ11 12 ,สายUTP ,หัวแลนแบบสายผ่านออกหัว,เข้าหัวLANแบบง่าย,เด็กเข้าหัวแลนได้,อุปกรณ์ย้ำหัวแลนราคาถูก,เครื่องมือช่างภานในบ้าน ครัวเรือน,ตัดปอก,ปลอกหัวแลน   คีมย้ำสายLAN (RJ45) หัวทะลุรูปแบบใหม่ ใช้งานง่าย เข้าหัว 4Pin และ 8Pin ใช้กับหัวโทรศัพท์ (RJ11)ได้ คีมย้ำหัว LAN (RJ45) หรือ หัวโทรศัพท์(RJ11) รูปแบบใหม่ ออกแบบมาเพื่อการใช้งานแบบง่าย ไม่ซับซ้อน มือใหม่ที่พึ่งเคยเข้าหัวสามารถทำได้ด้วยตัวเอง อุปกรณ์ตัวนี่เป็นเครื่องมือใช้งานในบ้านได้อย่างดี   ราคา 400บาท/ตัว   คีมตัดและปอกในตัวเดียวกัน ขนาด 220*53*21mm น้ำหนัก 525g ใช้งานเข้าหัวLANและหัวโทรศัพท์       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

จำหน่ายสาย Patch Cord SC Singlemode ยาว 20เมตร SC/UPC-FC/UPC ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1 ราคาถูก

จำหน่ายสายแพทคอร์ด ราคาถูก,Patch Cordยาว20เมตร 20m,สายสำหรับงานสไปร์ไฟเบอร์,สายไฟเบอร์แบบสำเร็จสาบสีเหลือง,สายสำเร็จเข้าหัว SC/UPC-FC/UPC,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC,รุ่น G657A1,ต่อตรงสายไฟเบอร์สีเหลือง,สายเชื่อต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์,fiber optic   จำหน่ายสาย Patch Cord SC Singlemode ยาว 20เมตร SC/UPC-FC/UPC ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1 ราคาถูก   ความยาว 20เมตร SC/UPC - FC/UPC ราคา 150บาท/เส้น SC/APC - SC/APC ราคา 150บาท/เส้น SC/UPC - SC/UPC ราคา 150บาท/เส้น FC/UPC - FC/UPC ราคา 150บาท/เส้น LC/UPC - LC/UPC ราคา 150บาท/เส้น   สายแพทคอร์ด (Patch Cord) เป็นสายสีเหลืองเข้าหัวสำเร็จใช้เชื่อมต่อเข้าอุปกรณ์แบบง่าย เป็นสายอ่อนงอโค้งได้ ปกติจะทำสายต่อเข้าตู้ wall mount เก็บอุปกรณ์ สายนี้เป็นรุ่นG657A1 ที่มาความลดทอนของค่าสัญญาณต่ำมาก เพื่อให้เสถียนภาพในการทำงาน ได้ดียิ่งขึ้น       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

สาย Patch Cord SC Singlemode ยาว10เมตร SC/UPC-FC/UPC ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1

จำหน่ายสายแพทคอร์ด ราคาถูก,Patch Cordยาว10เมตร 10m,สายสำหรับงานสไปร์ไฟเบอร์,สายไฟเบอร์แบบสำเร็จสาบสีเหลือง,สายสำเร็จเข้าหัว SC/UPC-FC/UPC,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC,รุ่น G657A1,ต่อตรงสายไฟเบอร์สีเหลือง,สายเชื่อต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์,fiber optic   สาย Patch Cord SC Singlemode ยาว10เมตร SC/UPC-FC/UPC ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1   ความยาว 10เมตร SC/UPC - FC/UPC ราคา 120บาท/เส้น SC/APC - SC/APC ราคา 120บาท/เส้น SC/UPC - SC/UPC ราคา 120บาท/เส้น FC/UPC - FC/UPC ราคา 120บาท/เส้น LC/UPC - LC/UPC ราคา 120บาท/เส้น   สายแพทคอร์ด (Patch Cord) เป็นสายสีเหลืองเข้าหัวสำเร็จใช้เชื่อมต่อเข้าอุปกรณ์แบบง่าย เป็นสายอ่อนงอโค้งได้ ปกติจะทำสายต่อเข้าตู้ wall mount เก็บอุปกรณ์ สายนี้เป็นรุ่นG657A1 ที่มาความลดทอนของค่าสัญญาณต่ำมาก เพื่อให้เสถียนภาพในการทำงาน ได้ดียิ่งขึ้น       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

สาย Patch Cord SC Singlemode ยาว 5เมตร SC/UPC-FC/UPC ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1

จำหน่ายสายแพทคอร์ด ราคาถูก,Patch Cordยาว5เมตร 5m,สายสำหรับงานสไปร์ไฟเบอร์,สายไฟเบอร์แบบสำเร็จสาบสีเหลือง,สายสำเร็จเข้าหัว SC/UPC-FC/UPC,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC,รุ่น G657A1,ต่อตรงสายไฟเบอร์สีเหลือง,สายเชื่อต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์,fiber optic   สาย Patch Cord SC Singlemode ยาว 5เมตร SC/UPC-FC/UPC ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1   ความยาว 5เมตร SC/UPC - FC/UPC ราคา 100บาท/เส้น SC/APC - SC/APC ราคา 100บาท/เส้น SC/UPC - SC/UPC ราคา 100บาท/เส้น FC/UPC - FC/UPC ราคา 100บาท/เส้น LC/UPC - LC/UPC ราคา 100บาท/เส้น   สายแพทคอร์ด (Patch Cord) เป็นสายสีเหลืองเข้าหัวสำเร็จใช้เชื่อมต่อเข้าอุปกรณ์แบบง่าย เป็นสายอ่อนงอโค้งได้ ปกติจะทำสายต่อเข้าตู้ wall mount เก็บอุปกรณ์ สายนี้เป็นรุ่นG657A1 ที่มาความลดทอนของค่าสัญญาณต่ำมาก เพื่อให้เสถียนภาพในการทำงาน ได้ดียิ่งขึ้น       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

สาย Patch Cord SC Singlemode ยาว 1เมตร SCเขียว-SCฟ้า ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1

จำหน่ายสายแพทคอร์ด ราคาถูก,Patch Cordยาว1เมตร 1m,สายสำหรับงานสไปร์ไฟเบอร์,สายไฟเบอร์แบบสำเร็จสาบสีเหลือง,สายสำเร็จเข้าหัว SCเขียว-SCฟ้า,,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC,รุ่น G657A1,ต่อตรงสายไฟเบอร์สีเหลือง,สายเชื่อต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์,fiber optic   สาย Patch Cord SC Singlemode ยาว 1เมตร SCเขียว-SCฟ้า ,SC/APC-SC-APC ,SC/UPC-SC/UPC ,FC/UPC-FC-UPC ,LC/UPC-LC/UPC รุ่น G657A1   ความยาว 1เมตร SC/APC - SC/UPC ราคา 80บาท/เส้น SC/APC - SC/APC ราคา 80บาท/เส้น SC/UPC - SC/UPC ราคา 80บาท/เส้น FC/UPC - FC/UPC ราคา 80บาท/เส้น LC/UPC - LC/UPC ราคา 80บาท/เส้น   สายแพทคอร์ด (Patch Cord) เป็นสายสีเหลืองเข้าหัวสำเร็จใช้เชื่อมต่อเข้าอุปกรณ์แบบง่าย เป็นสายอ่อนงอโค้งได้ ปกติจะทำสายต่อเข้าตู้ wall mount เก็บอุปกรณ์ สายนี้เป็นรุ่นG657A1 ที่มาความลดทอนของค่าสัญญาณต่ำมาก เพื่อให้เสถียนภาพในการทำงาน ได้ดียิ่งขึ้น       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

สายพิกเทล (Pigtail) 1core หัว SC/FC/LC / Singlemode รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม. ยาว 1.3เมตร

จำหน่ายสายสายพิกเทล SC ราคาถูก ,Pigtail 1core หัว sc lc fc ,รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม., ยาว 1.3เมตร,สายแพทคอทตัดครึ่ง,patch core ตัดพิกเทล,สไปร์สายไฟเบอร์ ,fiber optic ,ไฟเบอร์เชื่อมสายสไปทร์,สายสไเร็จไฟเบอร์แบบสไปร์สาย, Mechanical Splice,ใส่ถาดODF, CLUSURE สไปร์เท   สายพิกเทล (Pigtail) 1core หัว SC/FC/LC / Singlemode รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม. ยาว 1.3เมตร   SC/APC ราคา 30 บาท/เส้น SC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น FC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น LC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น   สายพิกเทล(Pigtail)เป็นสายไฟเบอร์แบบหัวสำเร็จ คล้ายกับสาย Patch core แต่ตัดครึ่ง การใช้งานสำหรับงานสไปร์สายไฟเบอร์ มีความยาว 1.5เมตร สายที่เป็นพิกเทลได้แก่หัว SC/APC SC/UPC FC/UPC LC/UPC ที่ใช้กันทั่วไป สายชนิดที่เรามีเป็นรุ่น G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง ค่าloss น้อยที่สุด เก็บงานในตู้ง่าย สายมีขนาดใหญ่พอดีจะทนแดงดึงได้ระดับหนึ่ง       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

POE surge protector 10M/100/Gigabit ทางผ่านสัญญาณและไฟในตัว อุปกรณ์กันไฟกระชาก สำหรับกล้องวงจรปิด / อุปกรณ์กระจายสัญญาณ กันฟ้าผ่า ฟ้าลง ลงกราวด์

จำหน่ายUnmanaged PoE+ Power Injectors ,กันฟ้าผ่า POEแบบมีไฟ,ฟ้าลง ไฟกระชากราคาถูก,สำหรับกล้องวงจรปิดcamera IP,POE injector ,POE switches ,Modem เราเตอร์ Router Wifi ,access point ,อุปกรณ์กระจายสัญญาณ ,วิ่ง 10/100/1000 ,Gigabit,ลงกราวด์   POE surge protector 10M/100/Gigabit ทางผ่านสัญญาณและไฟในตัว อุปกรณ์กันไฟกระชาก สำหรับกล้องวงจรปิด / อุปกรณ์กระจายสัญญาณ กันฟ้าผ่า ฟ้าลง ลงกราวด์ POE surge protectorเป็นอุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่า กันไฟกระชาก ฟ้าลง ที่เกิดจากความไม่เสถียนของไฟ หรือแรงดันไฟที่มากเกินไปที่จะส่งผ่านต่อ การใช้งานอุปกรณ์แค่เพียงต่อกราวด์ลงดินกระแสไฟที่ไม่ปกติจะไม่สามารถไหลผ่านต่อได้โดย ตัวกรองไฟจะส่งไปยังสายกราวด์ที่ต่อลงดิน ลดปัญหาการ SERVICE หน้างานบ่อย ป้องกันอุปกรณ์ เพื่อยืดอายุการใช้งานได้นานมากยิ่งขึ้น   ราคา 350บาท/ชุด *Applicable to 10M/100/Gigabit POE switches, camera, POE injector POE Ethernet Signal SPD Date: Ethernet 1000Mz POE Power: AC/DC48V Isn=5KA, Imax=10KA RJ45 interface  Data protection: 1.2.3.6.4.5.7.8  DC 48V power protection: (1/2 48V+) (4/5 48V+) (3/6 48V-) (7/8 48V-) Applicable scope POE Ethernet lines for the data lines and power supply to carry out complex lightning surge protection devices. Make sure your systems and equipment from electrostatic discharge due to lightning or surges caused damage. Main features 1.Flow capacity, fast response 2.Multi-level protection circuit, residual depression 3.Use the core components of international brand products, excellent performance 4.Take place through the special treatment to avoid signal interference single network SPD 5.Small size, easy installation Nominal voltage U n : (Data signals) 5V Maximum continuous operating voltage U c : 7.8V Nominal discharge current (8/20μs) I n : 5KA Maximum Flow Capacity (8/20μs) I max : 10KA Limit voltage U r : ≤15V Transmission rate Vs : 1000Mbps Response time Ta : ≤1ns Insertion loss AE : ≤0.5dB Pin Protection : 1/2/3/6 4/5/7/8 Connector Type : RJ45     ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

อุปกรณ์ป้องกันไฟ RS485 surge protector twisted-pair cable surge protector กันไฟกระชาก กันฟ้าผ่า ไฟตกไฟดับ

 RS485 surge protector ,จำหน่ายอุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าราคาถูก,กันไฟกระชาก กันฟ้าผ่า ไฟตกไฟดับ ,RS422,ถูกฟ้าผ่าโดย ฮาร์ดแวร์ ควบคุม,กล้องวงจรปิดIP CCTV,ควบคุมกล้อง speeddome ระยะไกล,ตัวป้องกันกระแสไฟสูง   อุปกรณ์ป้องกันไฟ RS485 surge protector twisted-pair cable surge protector กันไฟกระชาก กันฟ้าผ่า ไฟตกไฟดับ เป็นตัวป้องกันกระแสไฟสูง ที่เกิดจากฟ้าผ่า เข้ามาทางสาย RS485,ตัดวงจรด้วยความเร็วสูง ทั้งนี้เพื่อป้องกันความเสียหายให้กับ Device หรือบอร์ดที่ใช้งาน Surgeสามารถเกิดขึ้นได้ทั้งบนสายประเภทสายสัญญาณ และสายเพาเวอร์ไลน์ ต้องป้องกันบนสายฝั่งเพาเวอร์ไลน์ที่จ่ายไฟเลี้ยงแก่อุปกรณ์ด้วย   ราคา 300 บาท/ชุด * Suitable for RS485 or twisted-pair transmitter lightning protection Specifications: Nominal voltage : <5V Maximum continuous operating votage : 6.8 Nominal discharge current : 5KA Maximum Flow Capacity : 10KA Limit voltage: <8.8V Response time : <1ns transfer rate : 10Mbps Insertion loss : <0.5dB Protected lines : Two-wire (1 pair) การวางสาย RS485 หรือ RS422 ใกล้กับจุดเสี่ยงที่จะมี Surge เช่นวางสายสัญญาณบริเวณที่มีความเสี่ยงเกิดฟ้าผ่า หรือแม้ไม่เสี่ยงที่จะถูกฟ้าผ่าโดยตรงแต่อยู่ใกล้กับสายไฟที่อาจนำกระแส Surge มาได้ ซึ่งบางอย่างมีความสำคัญมากทั้งข้อมูลที่อยู่ในนั้นเช่นโปรแกรมการควบคุมหรือข้อมูลที่บันทึกไว้และตัวฮาร์ดแวร์       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

อุปกรณ์กันฟ้าผ่า Video Singnal SPD ภาพ HD Analog / TV โทรทัศน์ คลื่นดาวเทียม / สัญญาณเคเบิลทีวี

จำหน่ายอุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่ากล้องวงจรปิด,กันฟ้าผ่า CCTV กันฟ้าผ่าTV(CCTV Suger Protection Box) ราคาถูก,สำหรับกล้องวงจรปิดทุกชนิดเช่นกล้องอินฟาเรด,กล้องโดม กล้องสีขาวดำ,เครื่องบันทึกภาพ   อุปกรณ์กันฟ้าผ่า Video Singnal SPD ภาพ HD Analog / TV โทรทัศน์ คลื่นดาวเทียม / สัญญาณเคเบิลทีวี   ราคา 300 บาท/ชุด * Apply to all of the composite video signal over voltage protection Suger Protector / Single channel analog video Isn = 5KA Imax = 10KA Technical parameters Nominal voltage : <5V Maximum continuous operating votage : 6.8V Limit voltage: <8.8V Nominal discharge current : 5KA Maximum Flow Capacity : 10KA Response time : <1ns transfer rate : <10Mbps Insertion loss : <0.5dB Impedance : 75โอม Connector Type : BNC Dimension(mm) : 65*25*25 /85*25*25 Notes :(1-channel)       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

จำหน่ายสายดรอปวายด์ Drop wire แบบมีสลิง ทองแดงแท้100% ขนาด 2x0.9 SQ.MM ยาว 200เมตร DROP WIRE CABLE 2CORE x0.9mm. Sling steelx1 Outdoor 200m

จำหน่ายสายดรอปวายด์ Drop wire cable,สายไฟทองแดงแท้แบบมีสลิงราคาถูก,ขนาด 2x0.9 SQ.MM,สายไฟเดินบนเสาไฟฟ้า,สายภายนอก outdoor,สายลำโพงเดินเสียงตามสาย,สายโทรศัพท์สีดำมีลวดสลิง 2core คอ,ใช้ในงานติดตั้งระบบโทรศัพท์ true tot tt&t,ยาว200เมตร m ,แบบธรรมดาและตีเกลียว,ใช้กับสัญญาณอินเตอร์เน็ตADSL   จำหน่ายสายดรอปวายด์ Drop wire แบบมีสลิง ทองแดงแท้100% ขนาด 2x0.9 SQ.MM ยาว 200เมตร DROP WIRE CABLE 2CORE x0.9mm. Sling steelx1 Outdoor 200m   ราคา 1,300 บาท/ม้วน   สายดรอปวายด์ Drop wire เป็นชื่อที่ใช้เรียกกันแพร่หลาย ความหมายอาจจะต่างกันบางคนเข้าใจว่าเป็นสายโทรศัพท์ขนาดเหล็กหรือสายลำโพงที่ใก้เดินเสียงตามสาย แต่ถ้าสายมีขนาด 0.9 ขึ้นไปช่างบางคนนำมาเป็นสายนำไฟขนาดเล็กแบบลอยอากาศ สายสามารตึงหรือแขวนบนเสาไฟได้ สดวกสบายในการใช้งานเพราะเส้นมีขนาดไม่ใหญ่มาก เป็นทางเลือกนึงที่ช่างเลือกใช้ในแต่ละหน้างาน       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

Multi-Service Fiber Transmission System 4 Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11) ,1 PortสำหรับEthernet 10M/50M (RJ45) ใช้สายไฟเบอร์ FTTH FTTx SM 1core ต่อหัว FC ระยะการเดินสาย20กิโลเมตร

จำหน่ายTelephone to fiber ราคาถูก,เดินสายโทรศัพท์ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก,VOICE 2ช่อง 4ch 8poet 16 PHONE,หัวRJ45 หัวRJ11 หัวFC,Media Converter โทรศัพท์บ้าน,สัญญาณโทรศัพท์แปลงเป็นไฟเบอร์ออฟติก,อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ ,Telephone Fiber Optic PCM,สัญญาณโทรศัพท์ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,สายโทรศัพท์ผ่านสายFiber Optic   Multi-Service Fiber Transmission System โทรศัพท์ 4ทาง Multi-Service Fiber Transmission System 4 Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11) ,1 PortสำหรับEthernet 10M/50M (RJ45) ใช้สายไฟเบอร์ FTTH FTTx SM 1core ต่อหัว FC ระยะการเดินสาย20กิโลเมตร FIBER OPTIC TO PHONE อุปกรณ์สำหรับแปลงสื่อนำสัญญาณแบบใยแก้วนำแสง (Fiber Optic) เป็นสาย UTP หัวRJ45 และ แปลงสื่อนำสัญญาณผ่ารสายโทรศัพท์เป็นสาย UTP หัวRJ11 เพื่อช่วยในการเชื่อมต่อเครือข่าย เหมาะสำหรับงานที่ต้องการใช้โทรศัพท์ระยะไกลกว่าที่สายทองแดงทำงานได้ซึ่งการการเชื่อมต่อจะใช้เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว เป็นการลดท้นทุนสายและแรงงานได้ดีที่สุด กับความสามารถที่ได้จากอุปกรณ์ด้วยนี้ คุณจะต้องนึกถึงมันอีกในงานต่อไป   ราคา 2,600 บาท/คู่   ข้อมูล: ชื่อผลิตภัณฑ์ : โทรศัพท์ 4 ช่องพร้อมตัวรับส่งสัญญาณเครือข่าย รุ่น : 4PCM + 1E-S ความเร็ว 10/50 ไฟเบอร์อินเทอร์เฟซ : อินเทอร์เฟซแบบ Single Fiber Single Mode ระยะการส่งข้อมูล : 20 กม พลังงาน : แหล่งจ่ายไฟ 12V2A 3C อินเทอร์เฟซสำหรับโทรศัพท์ : อินเตอร์เฟซ RJ11 ขนาดผลิตภัณฑ์ : 180 มม. * 147 มม. * 28 มม ลักษณะสี : ดำ แหลงจ่ายไฟ : 12V รายละเอียดของอุปกรณ์ -พอร์ตเครือข่าย RJ45 -อินเทอร์เฟซระบบไฟฟ้า -อินเตอร์เฟสสายดิน -อินเตอร์เฟซโทรศัพท์ RJ11 -FC interface -ตัวรับสัญญาณ (พอร์ตเครือข่ายสีดำ) -เครื่องส่งสัญญาณ (พอร์ตเครือข่ายสีขาว)       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

จำหน่าย Patch cord ไฟเบอร์ออฟติก Outdoor สีดำ SC/UPC ,SC/APC ,FC/UPC SM Simplex 3.5mm รุ่นG657B3 LSZH/ 3M ราคาถูก

สายแพทคอร์ดภายนอก(outdoor),Fiber Optic Patch cordราคาถูก,สายสำเร็จไฟเบอร์ outdoor สีดำระยะสั้น,สายไฟเบอร์ต่อกล่องอินเตอร์เน็ต media converter ยาว3เมตร,เขียว น้ำเงิน,หัวSC/UPC ,SC/APC ,FC/UPC SM / 3M ยาว3เมตร สายแบบกลม,TOT 3BB True,ชนิดสายแข็ง,สายสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก,เข้าตู้กล่องRack,เข้าหัวสำเร็จภายนอก,เชื่อมต่อแบบภายนอก   จำหน่าย Patch cord ไฟเบอร์ออฟติก Outdoor สีดำ SC/UPC ,SC/APC ,FC/UPC SM Simplex 3.5mm รุ่นG657B3 LSZH/ 3M ราคาถูก สาย Patch Cord Outdoor(กลางแจ้ง) เป็น Fiber Opticแบบสำเร็จรูประยะสั้น จะมีความทนกว่าสายที่เป็น indoor เส้นสีเหลือง ขาดยากกว่าปกติ เดินเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบภายนอก จะใช้ในตู้ Rack หรือในอาคารเชื่อมต่อระยะใกล้ๆ โค้งงอได้ดี วัตถุดิบเกรด A มีคุณภาพจากโรงงาน   SC/UPC - SC/UPC (3เมตร) ราคา 100 บาท SC/APC - SC/APC (3เมตร) ราคา 100 บาท FC/UPC - FC/UPC (3เมตร) ราคา 100 บาท   รายละเอียดค่ามาตรฐาน ILA1: 0.8 dB RLA1: 56.4 dB ILA1: 0.14 dB RLA2: 57.2 dB       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป หัวFC/UPC ,สายไฟเบอร์FC 1CORE (คอร์),ภายนอกกลางแจ้ง outdoor,สายสำเร็จ 100เมตร 200m 300เมตร ,ใช้กับงาน video converter กล้องวงจรปิด,สัญญาณภาพ VGA HDMI เสียง Audio,แปลงสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จ,Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire1- 2 Core ,เชื่อมต่อเครือข่าย แทนการเดินสาย UTP,Fiber Optic Assembly,patch cord cable   จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m ใช้กับ Video converter กล้องวงจรปิดหรือ สัญญาณภาพโดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติก สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จจากโรงงาน Single mode Drop wire(แบบมีสลิง) ที่ใช้กันแพร่หลายและราคาไม่แพง เข้าหัวสำเร็จ FC SC ST LC สดวกในการใช้งานกับช่างมือใหม่ที่สามารถเดินสายและเสียบกับตัวอุปกรณ์รันได้เลย ตอนนี้เป็นที่นิยมใช้กันในหมู่ช่าง เพราะไม่ต้องเข้าหัวด้วยตัวเอง มีสลิงสามารถดึงสายตามเสาไฟได้เลย สายประเภทสำเร็จรูปแบบoutdoor สามารถนำมาใช้กับงานกล้องวงจรปิด สัญญาณภาพ และสัญญาณเสียง สายที่เรานำเข้ามาเป็นสาย สินค้าคุณภาพ มาตรฐานจากโรงงานซึ่งแน่นอนว่าค่าที่ได้คือมาตรฐานสากล   ม้วน 100m ราคา 600 บาท ม้วน 200m ราคา 1,000 บาท ม้วน 300m ราคา 1,300 บาท ม้วน 400m ราคา 1,500 บาท ม้วน 500m ราคา 1,700 บาท   ข้อมูล : ความยาว : 100เมตร 200เมตร 300เมตร แรงดัน : ระยะยาว 800 ระยะสั้น 2500 (N/100MM) ทนต่อแรงกระแทก : 8003 ครั้ง H=1M โหมดการจัดวาง : กลางแจ้งท่อหรือฝั่งโดยตรง วัสดุเสริมแรง : 1.ลวดเหล็ก, 2.ลวดเหล็กเสริม การสูญเสียการแทรก : ≤ 0.3dB วัสดุ : LSZH coat การทดลองของเส้นใย 1310NM: 0.26 ; 1550NM 0.17 อนุญาติดึง ระยะยาว800 ; ระยะสั้น2500 (N) อุณหภูมิในการทำงาน 1-40~+60 (°C) ขอบเขตการใช้งาน : เหมาะสำหรับการสื่อสารทางไกลและการสื่อสารระหว่างกัน ค่าสูญเสีย : ≥ 45dB สายกลางแจ้ง Outdoor มีลวดสลิง สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก Fiber Optic Drop Wire สำหรับใช้ดึงสาย รั้งสาย เช่น เดินสายตามเสาไฟ ทำหน้าที่ประคองสายไม่ให้สายตกท้องช้าง\       ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

สายสำเร็จรูปไฟเบอร์ออฟติก ภายนอก(Outdoor) หัว SC/APC - SC/APC สีเขียว หัวคู่ Duplex 2CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป หัวFC/UPC ราคาถูก,Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire2 Core,สายไฟเบอร์SC/APC สีเขียว 2CORE (คอร์),ภายนอกกลางแจ้ง outdoor,สายสำเร็จ 100เมตร 200m 300เมตร ,ใช้กับงาน video converter กล้องวงจรปิด,สัญญาณภาพ VGA HDMI เสียง Audio,แปลงสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จ ,เชื่อมต่อเครือข่าย แทนการเดินสาย UTP,Fiber Optic Assembly,patch cord cable   สายสำเร็จรูปไฟเบอร์ออฟติก ภายนอก(Outdoor) หัว SC/APC - SC/APC สีเขียว หัวคู่ Duplex 2CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ระยะสายที่แยกต่อ splitter เส้นละ 50cm x2ใช้กับ Video converter กล้องวงจรปิดหรือ สัญญาณอินเตอร์เน็ต media converter สัญญาณเสียง audio to fiber และสัญญาณภาพ HDMI VGA to Fiber สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จจากโรงงาน Single mode Drop wire(แบบมีสลิง) ที่ใช้กันแพร่หลายและราคาไม่แพง เข้าหัวสำเร็จ FC SC ST LC สดวกในการใช้งานกับช่างมือใหม่ที่สามารถเดินสายและเสียบกับตัวอุปกรณ์รันได้เลย ตอนนี้เป็นที่นิยมใช้กันในหมู่ช่าง เพราะไม่ต้องเข้าหัวด้วยตัวเอง มีสลิงสามารถดึงสายตามเสาไฟได้เลย สายประเภทสำเร็จรูปแบบoutdoor สามารถนำมาใช้กับงานกล้องวงจรปิด สัญญาณภาพ และสัญญาณเสียง สายที่เรานำเข้ามาเป็นสาย สินค้าคุณภาพ มาตรฐานจากโรงงานซึ่งแน่นอนว่าค่าที่ได้คือมาตรฐานสากล   ม้วน 100m ราคา 900 บาท ม้วน 200m ราคา 1,200 บาท ม้วน 300m ราคา 1,500 บาท   ข้อมูล : มาร์คเกอร์ : มีมาร์คบอกตำแหน่งของสายในแต่ละคอร์ ระยะแยกสาย : Splitter แยกออก2เส้น เส้นละ 50cm x2 ความยาว : 100เมตร 200เมตร 300เมตร แรงดัน : ระยะยาว 800 ระยะสั้น 2500 (N/100MM) ทนต่อแรงกระแทก : 8003 ครั้ง H=1M โหมดการจัดวาง : กลางแจ้งท่อหรือฝั่งโดยตรง วัสดุเสริมแรง : 1.ลวดเหล็ก, 2.ลวดเหล็กเสริม การสูญเสียการแทรก : ≤ 0.3dB วัสดุ : LSZH coat การทดลองของเส้นใย 1310NM: 0.26 ; 1550NM 0.17 อนุญาติดึง ระยะยาว800 ; ระยะสั้น2500 (N) อุณหภูมิในการทำงาน 1-40~+60 (°C) ขอบเขตการใช้งาน : เหมาะสำหรับการสื่อสารทางไกลและการสื่อสารระหว่างกัน ค่าสูญเสีย : ≥ 45dB สายกลางแจ้ง Outdoor มีลวดสลิง สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก Fiber Optic Drop Wire สำหรับใช้ดึงสาย รั้งสาย เช่น เดินสายตามเสาไฟ ทำหน้าที่ประคองสายไม่ให้สายตกท้องช้าง       ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

จำหน่ายMedia Converter Switch 1ออก4ch gigabit (1ออก4) ต้นทาง1ช่อง - ปลายทาง4ช่อง ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 25 กิโลเมตร

จำหน่ายmedia converter Fiber 4port , switch สวิตซ์ 4 ช่อง , speed 10/100/1000 , media switch 4ch ,fiber media 4ช่อง , มีเดีย สวิตซ์4ช่อง , media converter4port switch 4ch 4port , converter media 8ออก8 ,มีเดียคอนเวอเตอร์สวิตซ์ 8ช่อง ,10/100/1000 ,วิ่ง gigabit ,ระยะ25กิโลเมตร  , media converter 4 port , media converter 8 port , media converter sm , media converter 3bb , media converter sfp ราคา , cctv media converter , fiber optic media converter , netlink media converter , widen media converter ราคา , media converters , media converter fttx , media converter sm , media converter มือ สอง , media converter fc connector , media converter sys2u , industrial media converter ราคา , netlink gigabit media converter , PBA , PBA supply , FTTH , FTTX , Fiber , Fiber Optic , ไฟเบอร์  , ไฟเบอร์ออฟติก , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก   Media Converter Switch 1ออก4ch gigabit (1ออก4)  ต้นทาง1ช่อง - ปลายทาง4ช่อง ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 25 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่   ราคาคู่ละ 2,100 บาท / คู่   ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100/1000M mode:single Power:5W       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด  WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

ตู้Power supply 12v 20A 8slot พร้อมแบตเตอร์รี่ สำรองไฟในตัวเมื่อไฟดับ สำหรับ Power Supply คีย์การ์ด สแกนนิ้ว เครื่องสำรองไฟ และตู้ไฟอลาม ใช้แทน UPS

จำหน่ายตู้Power supplyพร้อมแบตเตอร์รี่(Battery),switchingแบบสำรองไฟราคาถูก,ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบUPSในตัว,ตู้ไฟกล้องวงจรปิด,กล่องไฟคีย์การ์ด ,เครื่องจ่ายไฟสแกนนิ้ว ,อุปกรณ์เครื่องสำรองไฟ ,สำรงไฟตู้ไฟอลาม,ตู้าวเวอร์ซัพพลายกันไฟดับ,แบตเตอร์รี่แห้งสำรองไฟ,ขนาด12V 20A,กันไฟกระชาก ไฟตก ไฟดับ,ฟ้าลง ลงกราว   ตู้Power supply 12v 20A 8slot พร้อมแบตเตอร์รี่ สำรองไฟในตัวเมื่อไฟดับ สำหรับ Power Supply คีย์การ์ด สแกนนิ้ว เครื่องสำรองไฟ และตู้ไฟอลาม ใช้แทน UPS Power supply มาพร้อมแบตเตอร์รี่(Battery) เป็นทางเลือกใหม่สำหรับการใช้ตู้ Power supply สวิทชิ่งที่จ่ายไฟมาพร้อมระบบสำรองไฟรูปแบบใหม่ หากเกิดเหตุฉุกเฉินอย่างเช่นไฟดับ แน่นอนว่าภาพที่มีไฟเลี้ยงโดยการสำรองไฟต้องดีกว่า รักษาตัวอุปกรณ์และยืดอายุการใช้งานให้กับตัวอุปกรณ์ ลดความเสี่ยงกับงานเซอร์วิสบ่อยในช่วงหน้าฝน เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับการเลือกใช้งาน อุปกรณ์ตัวนี้ใช้ได้ทั้ง กล้องวงจรปิด คีย์การ์ด สแกนนิ้ว เครื่องสำรองไฟ และตู้ไฟอลาม ใช้แทน UPS เป็นต้น   ราคา 1,700 บาท/ตู้   วัสดุ : โลหะเหล็ก (พร้อมกุญแจล็อก) ช่องการใช้งาน : 8ช่อง (สำรองไฟทุกช่อง) การจ่ายไฟ : input AV220 (แถมสาย AC Power) output 12v 20a แบตเตอร์รี่ : ความจุ แบตเตอรี่แห้งขนาด 12V/7.5 AH โดยรอบ : มีพัดลมในตัว พร้อมจุกยางกันน้ำ       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด  WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

Fiber Optic Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps) วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ระยะ 20 กิโลเมตร

จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,Media Fiber Optic Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome ,1Port Terminal blocks 1 port fiber ,SM,SINGLE FIBER FC,up tp 20Km , แบบ 4KV, 1-Ch Reverse data RS485 simplex   Fiber Optic Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps) วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ใช้สำหรับกล้องวงจรปิดโดยผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับ TVI/CVI/AHD to Fiber Converter ระยะ 20 กิโลเมตร   Video Coverter 5MPX 2CH ราคา x,500 บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-2V1D-T/RF   Video Coverter 5MPX 4CH ราคา x,500 บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-4V1D-T/RF   Video Coverter 5MPX 8CH ราคา x2,000 บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-16V1D-T/RF   *มี PORT RS485 ควบคุม SPEED DOME *Connector Type FC 1PORT *ขนาด 167x173x28mm สิ่งที่น่าสนใจ : ปัจจุบันเทคโนโลยีของกล้องวงจรปิดเร็วมาก จาก2-3ปีก่อนเป็นระบบ Analog TVL แต่ปัจจุบันนี้เป็น Hi-Definition ความละเอียดยิ่งชัดมากขึ้นตามยุคตามสมัย นวัตกรรมเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ตามกับอุปกรณ์ที่รองรับสามารถทำได้ยาก ยิ่งความละเอียดของกล้องสูงเท่าไหล่ ระยะการเดินสายจะมีข้อจำกันมากขึ้น Video Coverter 5MPX ตัวนี้ตอบโจทย์ให้กับคนที่ติดตั้งกล้องด้วยความชัดมากที่สุด และเดินได้ระยะไกลมากที่สุด โดยปกติกล้อง 5ล้านจะเดินได้ 100-200เมตรเท่านั้น แต่ในเมื่อมีอุปกรณ์ไฟเบอร์เข้ามารองรับตรงนี้ จะเดินได้ไกลถึง 20กิโลเมตรเลยทีเดียว Introduction  Handar's 8-Ch TVI/CVI/AHD to Fiber Converters is universal transceivers which supporting High  Definition Analog video format HD-TVI / HD-CVI / AHD up to 5MPX (2560 x 1920@25fps), can  simultaneously transmit 8 channels video and 1-ch RS485 over one core single-mode optical fiber. It  also supports the regular analog video format such as PAL / NTSC /SECAM , it is a kind of universal fiber  transmission solution / product for CCTV analog video/data signals . Devices are available for either  standalone or rack-mount installation, which is suitable for different working environment . Electronic  and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system  status.  Features  •Lossless non-compression real time transmission.  •Automatically identify formats of input video :AHD/TVI/CVI/PAL/NTSC/SECAM  •Support :720P/25/30/50fps@1MPX,  960P/25/30fps@1.3MPX,  1080P/30fps@2MPX, Remark :  •Optical transmission distance is limited to optical loss of the fiber and any additional loss introduced by  connectors, splices and patch panels.  •Maximum transmission distance is also limited by fiber bandwidth. •Power adapter for stand-alone units is manufactured by third party .Power adapter included US,  European, UK or Australian power plug.  •Please feel free to contact factory for any special requirement and customization  2048x1536/25fps@3MPX,  2560x1440/25fps@4MPX  2560x1920/25fps@5MPX  •Advanced lightning protection design ,Data interface (terminal blocks) support 4KV lightning  protection  •Through LED indicators to inform its functional mode  •Wide range of operating temperature -15 ºC to 60 ºC  •Stand-alone or Rack-mounted, simple installation.           ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba  

รวมอุปกรณ์วีดีโอคอนเวอร์เตอร์(Video converter)แปลงกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติก(Fiber Optic)

Fiber Optic Media Video Coverter 1CH 2CH 4CH 8CH 16CH 32CH ความละเอียด LVT 1MP 2MP 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome ,1Port Terminal blocks 1 port fiber ,SM,SINGLE FIBER FC,up tp 20Km , แบบ 4KV, 1-Ch Reverse data RS485 simplex   รวมอุปกรณ์วีดีโอคอนเวอร์เตอร์(Video converter) แปลงกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติก(Fiber Optic) 1CH 2CH 4CH 8CH 16CH 32CH ความละเอียด LVT 1MP 2MP 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition ความละเอียดสูงสุด 2560P รองรับ5ระบบ CVBS/TVI/CVI/AHD to Fiber Converter ระยะ 20 กิโลเมตร (20KM)   Video converter Analog CVBS (TVL) 16Ch ราคา x,800 บาท 32Ch ราคา x,500 บาท   Video converter 1MP (1ล้านพิกเซล) 1Ch ราคา x,500 บาท 2Ch ราคา x,700 บาท 4Ch ราคา x,000 บาท 8Ch ราคา x,800 บาท   Video converter 2MP (2ล้านพิกเซล) 2Ch ราคา x,400 บาท 4Ch ราคา x,300 บาท 8Ch ราคา x,000 บาท 16Ch ราคา x5,000 บาท   Video converter 5MPX (5ล้านพิกเซล) 2Ch ราคา x,500 บาท 4Ch ราคา x,500 บาท 8Ch ราคา x2,000 บาท   Support : 720P/25/30/50fps@1MPX, 960P/25/30fps@1.3MPX, 1080P/30fps@2MPX, 2048x1536/25fps@3MPX, 2560x1440/25fps@4MPX, 2560x1920/25fps@5MPX สิ่งที่น่าสนใจ : Video converter เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องระยะไกลโดยการเดิินสายไฟเบอร์ออฟติกแล้วเสียบกับอุปกรณ์ converter หรือ Media ที่เป็นvideo converter ประโยชน์ของมันคือสามารถเดินได้ไกลหลายกิโลเมตร ช่างหลายๆคนเลือกใช้เพราะต้องเจอกับข้อจำกัดต่างๆเกี่ยวกับระยะทาง และการเดินสาย เพราะฉนันอุปกรณ์ตัวนี้เป็นใจความสำคัญสำหรับการเดินกล้องวงจรปิดในอนาคต     ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

Video Coverter 5MPX 8CH 8Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km

จำหน่ายvideo converter กล้องวงจรปิด,Fiber Optic Media Video Coverter 3MP 4MP 5MPX Hi-Definition (2560 x 1920@25fps),วีดีโอคอนเวอร์เตอร์ความละเอียด 5ล้านพิกเซล ราคาถูก ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดเป็นไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล ,รองรับบ4ระบบ TVI/CVI/AHDPAL/NTSC/SECAM ,Fiber Converter สำหรับกล้องวงจรปิด ,เดินสายไฟเบอร์ระยะไกล ,การใช้งานแบบง่ายติดตั้งง่าย, Type FC ,มีport RS485 ควบคุม speeddome   Video Coverter 5MPX 8CH 8Ports BNC / 1Port Terminal blocks 1 port fiber /SM/ SINGLE FIBER FC/up tp 20Km / แบบ 4KV / Hi-Definition (8ช่อง) / 1-Ch Reverse data RS485 simplex   ราคา 12,000บาท/ชุด รหัสสินค้า : PBA-AHD-8V1D-T/RF *มี PORT RS485 ควบคุม SPEED DOME *Connector Type FC 1PORT *ขนาด 167x173x28mm สิ่งที่น่าสนใจ : ปัจจุบันเทคโนโลยีของกล้องวงจรปิดเร็วมาก จาก2-3ปีก่อนเป็นระบบ Analog TVL แต่ปัจจุบันนี้เป็น Hi-Definition ความละเอียดยิ่งชัดมากขึ้นตามยุคตามสมัย นวัตกรรมเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ตามกับอุปกรณ์ที่รองรับสามารถทำได้ยาก ยิ่งความละเอียดของกล้องสูงเท่าไหล่ ระยะการเดินสายจะมีข้อจำกันมากขึ้น Video Coverter 5MPX ตัวนี้ตอบโจทย์ให้กับคนที่ติดตั้งกล้องด้วยความชัดมากที่สุด และเดินได้ระยะไกลมากที่สุด โดยปกติกล้อง 5ล้านจะเดินได้ 100-200เมตรเท่านั้น แต่ในเมื่อมีอุปกรณ์ไฟเบอร์เข้ามารองรับตรงนี้ จะเดินได้ไกลถึง 20กิโลเมตรเลยทีเดียว Introduction  Handar's 8-Ch TVI/CVI/AHD to Fiber Converters is universal transceivers which supporting High  Definition Analog video format HD-TVI / HD-CVI / AHD up to 5MPX (2560 x 1920@25fps), can  simultaneously transmit 8 channels video and 1-ch RS485 over one core single-mode optical fiber. It  also supports the regular analog video format such as PAL / NTSC /SECAM , it is a kind of universal fiber  transmission solution / product for CCTV analog video/data signals . Devices are available for either  standalone or rack-mount installation, which is suitable for different working environment . Electronic  and optical adjustments are never required. LED indicators are provided for instantly monitoring system  status.  Features  •Lossless non-compression real time transmission.  •Automatically identify formats of input video :AHD/TVI/CVI/PAL/NTSC/SECAM  •Support :720P/25/30/50fps@1MPX,  960P/25/30fps@1.3MPX,  1080P/30fps@2MPX, Remark :  •Optical transmission distance is limited to optical loss of the fiber and any additional loss introduced by  connectors, splices and patch panels.  •Maximum transmission distance is also limited by fiber bandwidth. •Power adapter for stand-alone units is manufactured by third party .Power adapter included US,  European, UK or Australian power plug.  •Please feel free to contact factory for any special requirement and customization  2048x1536/25fps@3MPX,  2560x1440/25fps@4MPX  2560x1920/25fps@5MPX  •Advanced lightning protection design ,Data interface (terminal blocks) support 4KV lightning  protection  •Through LED indicators to inform its functional mode  •Wide range of operating temperature -15 ºC to 60 ºC  •Stand-alone or Rack-mounted, simple installation.     ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba