SFP Module 1.26G BIDI DDM SC Single Mode T1660/R1310nm 60KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ราคา 1,150.00 .-

SFP Module, SFP, 1.26G, BIDI, SFP Single Mode, Single Mode, T1660nm, R1310nm, 60KM, Switch Hub, Tplink, Dlink, Ubiqiti, Cisco


SFP Module 1.26G BIDI DDM SC Single Mode T1660/R1310nm 60KM  เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 60 กิโลเมตร 
รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco

ราคา  1,150 บาท / ตัว


 

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET 

#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
 080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com
 090-987-3656 (saleธิป)    
​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com
 096-930-5237(sale ต๊อป)  
​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง

SFP Module, SFP, LC, Single Mode, 40KM, ไฟเบอร์ออฟติก, fiber optic, Tplink, Dlink, Ubiqiti, Cisco, 10G, SFP Module 10G, BIDI, 1270nm/1330nm SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 40 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco ราคา 1,150 บาท / ตัว รุ่น : PBA-SFP-10G-B (รหัสสินค้า : P02180)​ Part Number: SFP-10G-BX40D-I/SFP-10G-BX40U-I Compatible: CISCO Data Rate: 10G Wavelength: 1270nm/1330nm Connector: Single LC Cable Type: SMF Reach Distance: 40km Digital Optical Monitoring (DOM):yes Operating Temperature Range: 0°C to 85°C Applications: MSA Compliant   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง

SFP Module, SFP, LC, Single Mode, 40KM, ไฟเบอร์ออฟติก, fiber optic, Tplink, Dlink, Ubiqiti, Cisco, 10G, SFP Module 10G, BIDI, 1270nm/1330nm SFP Module 10G BIDI LC Single Mode 1270nm/1330nm 40KM เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 40 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco ราคา 1,150 บาท / ตัว รุ่น : PBA-SFP-10G-G (รหัสสินค้า : P02181)​ Part Number: SFP-10G-BX40D-I/SFP-10G-BX40U-I Compatible: CISCO Data Rate: 10G Wavelength: 1270nm/1330nm Connector: Single LC Cable Type: SMF Reach Distance: 40km Digital Optical Monitoring (DOM):yes Operating Temperature Range: 0°C to 85°C Applications: MSA Compliant   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Mini-GBIC LC Multi-mode(MM) 1.25 Gigabit Ethernet ระยะไกลสูงสุด 550 เมตร Interlink รุ่น UT-9125D-00

SFP, Mini-GBIC, SFP Module, อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อ,  MINI Gbic, Multi-mode, MM,  Interlink, UT-9125D-00, Duplex LC, Link Media Converter, Cisco, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE SFP Mini-GBIC LC Multi-mode(MM) 1.25 Gigabit Ethernet ระยะไกลสูงสุด 550 เมตร  Interlink รุ่น UT-9125D-00  อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล   รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Multi-mode (MM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 550 เมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า ราคา 580 บาท รุ่น : UT-9125D-00 (รหัสสินค้า : P01226)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Module LC Singlemode (SM) 1.25G 1550nm ระยะ 20Km Link รุ่น UT-9114WD-20 อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC

SFP Module, SFP LC, SFP Singlemode, SFP 20KM, Link, interlink, UT-9114WD-20, SFP Mini-GBIC, SingleMode, รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร SFP Module LC Singlemode (SM) 1.25G 1550nm ระยะ 20Km Link รุ่น UT-9114WD-20 อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูลรองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อเดี่ยว Single LC แบบ Single-Mode (SM) เทคโนโลยี WDM (Wavelength Division Multiplexing) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร ราคา 720 บาท / ตัว รุ่น : UT-9114WD-20 (รหัสสินค้า : P01224)​ Features: • Multi Data Rate : ftom 125M to 1.25Gbps, NRZ • Single +3.3V Power Supply • RoHS Compliant and Lead-free • AC/AC Differential Electrical Interface • Single power supply 3.3V • Compliant with Multi-Source Agreement (MSA) Small Form Factor Pluggable (SFP) • Compliant with SFF-8472 Digital Diagnostic • Compliance with specifications for IEEE-802.3z Gigabit Ethernet at 1.25 Gbps • Compliance with ANSI specifications for Fiber Channel applications at 1.06 Gbs • Eye Safety : Designed to meet Laser Class 1 comply with EN60825-1 • WDM (Wavelength Division Multiplexing)   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Module LC Singlemode (SM) 10G DDMI 1310nm ระยะ 10Km Link รุ่น UT-9310A-10 อุปกรณ์ SFP+ โมดูล

SFP Module, SFP LC, SFP Singlemode, SFP SM, SFP Module 10G, SFP 10KM, Link, Interlink, UT-9310A-10, รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร SFP Module LC Singlemode (SM) 10G DDMI 1310nm ระยะ 10Km Link รุ่น UT-9310A-10 อุปกรณ์ SFP+ โมดูล รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ราคา 1,330 บาท / ตัว รุ่น : UT-9310A-10 (รหัสสินค้า : P01223)​ Features: • Compliant with IEEE802.3ae 10Gigabit Ethernet standard • Compliant with Fiber Channel standard • Compliant with SFP+ Multi Source Agreenment (MSA) • 850nm VCSEL or 131nm DFB transmitter, PIN photo-detector • All-metal housing for superior EMI performance • Low power consumption, Single +3.3V Power supply • Duplex LC and Hot piuggable • Advanced firmware allow customer system encryption information to be stored in transceiver • Cost effective SFP+ solution, enables higher port densities and greater bandwidth • Plug and Play Installation   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Module LC Singlemode (SM) 1.25G 1310nm ระยะ 20Km รุ่น UT-9113WD-20 อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet

SFP Module, SFP Module LC Singlemode, LC, Single Mode, SFP LC 20KM, SFP 20KM, UT-9113WD-20, SFP Mini-GBIC, รองรับความเร็ว 1.25 Gb, Single LC, รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร SFP Module LC Singlemode (SM) 1.25G 1310nm ระยะ 20Km รุ่น UT-9113WD-20 อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อเดี่ยว Single LC แบบ Single-Mode (SM) เทคโนโลยี WDM (Wavelength Division Multiplexing) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ ราคา 570 บาท / ตัว รุ่น : UT-9113WD-20 (รหัสสินค้า : P01222)​ Features: • Multi Data Rate : ftom 125M to 1.25Gbps, NRZ • Single +3.3V Power Supply • RoHS Compliant and Lead-free • AC/AC Differential Electrical Interface • Single power supply 3.3V • Compliant with Multi-Source Agreement (MSA) Small Form Factor Pluggable (SFP) • Compliant with SFF-8472 Digital Diagnostic • Compliance with specifications for IEEE-802.3z Gigabit Ethernet at 1.25 Gbps • Compliance with ANSI specifications for Fiber Channel applications at 1.06 Gbs • Eye Safety : Designed to meet Laser Class 1 comply with EN60825-1 • WDM (Wavelength Division Multiplexing)   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

SFP Module To LAN 10 Gigabit RJ45 Port อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท SFP ออกมาเป็น Port LAN ความเร็ว 10Gbps

Gigabit SFP Module TO LAN ,sfp to rj45 ,ตัวแปลงช่องSFP เป็นพอร์ทแลน,ราคาถูกราคาส่ง, SFP To LAN 10 Gigabit, 10 Gigabit, 10 Gb, sfp module SFP Module To LAN 10 Gigabit RJ45 Port อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท SFP ออกมาเป็น Port LAN ความเร็ว 10Gbps รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงเครือข่ายที่มีช่องเสียบ Sfp Module ราคา 2,200 บาท รุ่น : PBA0019 (รหัสสินค้า : P01221)​ Product features: รูปแบบการเชื่อมต่อ : SFP TO LAN สายแลนที่รองรับ : CAT5E, CAT6, CAT7, CAT8, CAT9 Data Rate : 10 Gigabit พอร์ทเชื่อมต่อ : RJ45   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา