สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 1Core ความยาว 100-350 เมตร ยี่ห้อ Lumira ราคา 480.00 .-

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC-SC/APC, SC/APC, สายสำเร็จไฟเบอร์, สายสำเร็จไฟเบอร์ 1Core, 1Core, Lumira, สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป, Single Mode, ใช้งานภายนอก, Outdoor


สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 1Core ความยาว 100-350 เมตร ยี่ห้อ Lumira สายใช้ได้กับทุกอุปกรณ์ CCTV สัญญาณภาพ สัญญาณเสียง สัญญาณโทรศัพท์ สัญญาณไฟอลาม ความคุมตู้คอนโทรลระยะไกล
100M ราคา 480 บาท
150M ราคา 570 บาท
200M ราคา 650 บาท
250M ราคา 740 บาท
300M ราคา 830 บาท
350M ราคา 920 บาท






 

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET 

#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
 080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com
 090-987-3656 (saleธิป)    
​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com
 096-930-5237(sale ต๊อป)  
​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


เครื่องทดสอบสายแลน TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8209 จอ LCD สามารถวัดความยาวสายแลน ทดสอบความผิดพลาดของสายแลน

เครื่องทดสอบสายแลน, Tester LAN, NOYAFA, NF-8209, LAN, POE, Tester POE, PoE Splitter, เครื่องตรวจวัดสาย LAN,  เช็คสาย LAN Network POE เครื่องทดสอบสายแลน TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8209 จอ LCD สามารถวัดความยาวสายแลน ทดสอบความผิดพลาดของสายแลน และ POE ได้ ทดสอบได้ระยะไกลสุด 600 เมตร  ราคา 1,550 บาท Product Operation: 1. CONT--Test open, short, cross, etc. for STP, UTP cable. 2. Length--Measure length of lan cable, range is 2.5m~200m. 3. Scan--Analog/Digital/PoE mode to locate lan cables. 4. PoE--Available for standard or non-standard PoE switch (5~60V), identify AT or AF standard of PSE type. 5. Flash--Locate network port by the flashing port light on switch/ router.     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

หัวอิเล็คโทรด สำหรับเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น X-500 อุปกรณ์ชนิดนี้ถือว่าเป็นอุปกรณ์สิ้นเปลืองสำหรับเครื่องสไปรท์

หัวอิเล็คโทรด, เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, X-500, สไปรท์, Fusion Splicer Optical Fiber, Electrode หัวอิเล็คโทรด สำหรับเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น X-500 อุปกรณ์ชนิดนี้ถือว่าเป็นอุปกรณ์สิ้นเปลืองสำหรับเครื่องสไปรท์ เนื่องจากการใช้งานมีจำกัดพราะจะเกิดการเสื่อมสภาพลงหลังจากการใช้งานเกินจำนวนครั้งที่กำหนด  ราคา 1,150 บาท   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา