สินค้าทั้งหมด


ขาแขวนTV LCD LED ห้อยจากเพดานขนาดใหญ่ 32

จำหน่ายขาแขวนTV LCD LED,ห้อยจากเพดานขนาดใหญ่ 32นิ้ว-60นิ้ว ราคาถูก,แขวนจอภาพรับน้ำหนัก 50 กิโลกรัม,ฐานวางTVแบบแขวนTV,ห้อยหัวแขวนขอภาพ,แขวนจอ DVR NVR จอภาพ LCD TV, LED TV, ขนาดใหญ่ ขาแขวนTV LCD LED ห้อยจากเพดานขนาดใหญ่ 32"-60" นิ้ว แขวนจอภาพรับน้ำหนัก 50 กิโลกรัม แบบFIX ขายึดเพดานแข็งแรง ห้อยแขวนจอภาพขนาดใหญ่ วัสดุอย่างดีไม่แตกไม่หัก   ราคา 600 บาท /ชุด รุ่น : D02 ขนาดฐาน 400*400มม เหล็กหนา 1.5มม รับน้ำหนัก 50 กิโลกรัม สีดำ   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

กล้องจุลทรรศน์อิเล็กตรอน HD/WiFi x1000แบบพกพา รุ่นYQB01

ไมโครสโคปอิเล็กตรอนWi - Fiกล้องจุลทรรศน์ดิจิตอล Professional แบบพกพา, WiFi 1000X, กล้องจุลทรรศน์ wifi 2ล้าน HD WiFi ,ดิจิตอลไร้สายกล้องจุลทรรศน์อิเล็กตรอน การขยายภาพ1000 ครั้ง กล้องจุลทรรศน์อิเล็กตรอน HD/WiFi x1000แบบพกพา รุ่นYQB01   ราคา 1,380 บาท/ชุด รุ่น : YQB01 คุณสมบัติ: การออกแบบที่ยอดเยี่ยมสมรรถนะที่ยอดเยี่ยม ฐานสากลหลายมุมและรอบทิศทางหมุนได้ปราศจากสิ่งกีดขวาง วัสดุเงินโครเมี่ยมเนียนและเรียบ SNAP เป็นปุ่มรูปภาพเพื่อกดภาพปัจจุบัน การออกแบบ 8LED ปรับความสว่างได้ รายละเอียด: เซ็นเซอร์ CMOS เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB เพื่อรับภาพ ข้อมูลจำเพาะ: วัสดุ: กล่องพลาสติกสีดำ การขยาย: 1600x / 1000x (คุณสามารถเลือกได้) ขนาด : ความสูงของแท่นวาง: 12 mm ,กล้องจุลทรรศน์: 11x3 mm พิกเซล: 2MP LED: 8ดวง หมายเหตุ: เนื่องจากความแตกต่างระหว่างจอภาพที่ต่างกันรูปภาพอาจไม่สะท้อนสีจริงของรายการ เรารับประกันว่ารูปแบบจะเหมือนกับภาพที่ปรากฏในรูปภาพ   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

Fiber Optic Telephone Media Converter 2Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11)

จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,PCM ,จำหน่าย Fiber Optic Pcm Voice Phone, Lan ,multi service fiber transmission system , fiber phone sm ,fiber optic ,ไฟเบอร์ออฟติกโทรศัพย์ , เดินสายโทรศัพย์ทางไกล ,โทรศัพย์สำนักงาน rj11 ,ethernet ,pbx fiber optic ราคาถูก จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter 2Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11) ใช้สายไฟเบอร์ FTTH FTTx SM 1core ต่อหัว FC ระยะการเดินสาย20กิโลเมตร Multi-Service Fiber to Phone Transmission System   ราคา 1,500 บาท/ชุด ข้อมูล: modular, มีเสถียรภาพและประสิทธิภาพที่ดี บริการโทรศัพท์เส้นทางการส่ง 1-2 รองรับการโทร ID ความสามารถในการป้องกันการรบกวนที่แข็งแกร่งในตัวจัดการป้องกันฟ้าผ่า อินเตอร์เฟซ FC Fiber ข้อมูลทางด้านเทคนิค: เสียงแบนด์วิดท์ 8KHZ ตัวแปลงสัญญาณ PCM ทุกช่องเสียง 256KB / S ในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.711: Codec การส่งสัญญาณควบคุม: การสนับสนุนวงการส่งสัญญาณในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.732 สถานีสื่อสารอินเตอร์เฟซ: โทรศัพท์ธรรมดาหรือ PBX, PBX (PBX), การโทรศัพท์สาธารณะ PSTN เครือข่ายสาย จุดโทรศัพท์ PBX ไปยังโหมดการเชื่อมต่อ เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้า: 75V ความถี่เสียงเรียกเข้า: 25Hz / 50Hz (FXS) การสูญเสียย้อนกลับ: 40 เดซิเบล เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้าการตรวจสอบ: 35V ความถี่การตรวจสอบ: 17HZ-60HZ ความต้านทาน: 200Ω + 680Ω || 0.1μF (FXO) 200Ω + 560Ω || 0.1μF (FXS) การใช้พลังงาน: < 6W ประเภทโทรศัพท์อินเตอร์เฟซ: RJ11 LAN อินเตอร์เฟซ: อินเตอร์เฟซ 50BASE-T RJ45 ไฟเบอร์ประเภทอินเตอร์เฟส: หัวFCสีดำ ระยะการส่ง: มัลติ 0-2Km, singlemode 0-20KM (ชนิดมาตรฐานเท่าที่สามารถปรับแต่ง 80km) อัตราสายออฟติคัล: 155MHZ กำลังส่งแสง: ไม่น้อยกว่า -14dBm ความไวรับแสง: ดีกว่า -36dBm แรงดันไฟฟ้า: DC 12V 1A     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

Fiber Optic Telephone Media Converter 4Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11)

จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,PCM ,จำหน่าย Fiber Optic Pcm Voice Phone, Lan ,multi service fiber transmission system , fiber phone sm ,fiber optic ,ไฟเบอร์ออฟติกโทรศัพย์ , เดินสายโทรศัพย์ทางไกล ,โทรศัพย์สำนักงาน rj11 ,ethernet ,pbx fiber optic ราคาถูก จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter 4Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11) ใช้สายไฟเบอร์ FTTH FTTx SM 1core ต่อหัว FC ระยะการเดินสาย20กิโลเมตร Multi-Service Fiber to Phone Transmission System   ราคา 1,900 บาท/ชุด ข้อมูล: modular, มีเสถียรภาพและประสิทธิภาพที่ดี บริการโทรศัพท์เส้นทางการส่ง 1-4 รองรับการโทร ID ความสามารถในการป้องกันการรบกวนที่แข็งแกร่งในตัวจัดการป้องกันฟ้าผ่า อินเตอร์เฟซ FC Fiber ข้อมูลทางด้านเทคนิค: เสียงแบนด์วิดท์ 8KHZ ตัวแปลงสัญญาณ PCM ทุกช่องเสียง 256KB / S ในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.711: Codec การส่งสัญญาณควบคุม: การสนับสนุนวงการส่งสัญญาณในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.732 สถานีสื่อสารอินเตอร์เฟซ: โทรศัพท์ธรรมดาหรือ PBX, PBX (PBX), การโทรศัพท์สาธารณะ PSTN เครือข่ายสาย จุดโทรศัพท์ PBX ไปยังโหมดการเชื่อมต่อ เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้า: 75V ความถี่เสียงเรียกเข้า: 25Hz / 50Hz (FXS) การสูญเสียย้อนกลับ: 40 เดซิเบล เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้าการตรวจสอบ: 35V ความถี่การตรวจสอบ: 17HZ-60HZ ความต้านทาน: 200Ω + 680Ω || 0.1μF (FXO) 200Ω + 560Ω || 0.1μF (FXS) การใช้พลังงาน: < 6W ประเภทโทรศัพท์อินเตอร์เฟซ: RJ11 LAN อินเตอร์เฟซ: อินเตอร์เฟซ 50BASE-T RJ45 ไฟเบอร์ประเภทอินเตอร์เฟส: หัวFCสีดำ ระยะการส่ง: มัลติ 0-2Km, singlemode 0-20KM (ชนิดมาตรฐานเท่าที่สามารถปรับแต่ง 80km) อัตราสายออฟติคัล: 155MHZ กำลังส่งแสง: ไม่น้อยกว่า -14dBm ความไวรับแสง: ดีกว่า -36dBm แรงดันไฟฟ้า: DC 12V 1A       ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

ขายึดจอ TV ขาแขวนทีวี 14

จำหน่ายขายึดจอ TV , ขาแขวนทีวีราคาถูก 14"- 27" นิ้ว , แบบ ปรับซ้ายขวา 360องศา , PDP TV WALL MOUNT , ขาแขวนจอราคาส่ง , LCD , TV, LED , TV, PLASMA TV , PLASMA , ขาแขวนทีวี , ขาตั้งจอคอม , ขายึดจอคอม , ขาตั้งจอ , ขาแขวนจอ ,ขายึดจอ, Distance from the wall : 7-30cm ขายึดจอ TV ขาแขวนทีวี 14" - 27" นิ้ว แบบ ปรับซ้ายขวาได้ PDP TV WALL MOUNT ขาแขวนจอ LCD TV, LED TV, PLASMA TV ขาแขวนทีวี ขาตั้งจอคอม ขายึดจอคอม ขาตั้งจอ ขาแขวนจอ   ราคา 190 บาท /ชุด รุ่น : F02 ขนาดฐาน 100x100cm หนา1.5mm รับน้ำหนัก 10 กิโลกรัม ปรับซ้ายขวา 150องศา ก้มเงยได้ 15องศา ขาTV ราคาส่งถูก ติดต่อกับ sale เท่านั้น Specification : Brand : Senjiang VESA : 100*100mm Suitable TV Size : 14"-27" Flat Panel Displays Max Load : 10kg Swivel Range : -90~+90 Degrees Tilt Range : -15~+15 Degrees Material : 1.8mm Cold Rolled Steel   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก4 (แบบสาย)

PLC Splitter ,หัวLC/UPC 1x4, Splitter Fiber Optic,1ออก4 ราคาถูก SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ   ราคา 390 บาท/ชุด รุ่น: FO-PLC-C15 OWIRE Splitter 1:4 P/N : 1X4-1260-1650nm Cable : 2.0mm SM L 1.0m Connector : LC/UPC     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก8 (แบบสาย)

PLC Splitter ,หัวLC/UPC 1x8, Splitter Fiber Optic,1ออก8 ราคาถูก SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก8 (แบบสาย) อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ   ราคา 490 บาท/ชุด รุ่น: FO-PLC-C16 OWIRE Splitter 1:8 P/N : 1X8-1260-1650nm Cable : 2.0mm SM L 1.0m Connector : LC/UPC           ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก16 (แบบสาย)

PLC Splitter ,หัวLC/UPC 1x16, Splitter Fiber Optic,1ออก16 ราคาถูก SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก16 (แบบสาย) อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ   ราคา 620 บาท/ชุด รุ่น: FO-PLC-C17 OWIRE Splitter 1:16 P/N : 1X16-1260-1650nm Cable : 2.0mm SM L 1.0m Connector : LC/UPC           ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

สายแปลง USB 3.0 to HDD SATA SSD Adapter สำหรับฮาร์ดดิสก์ภายนอกขนาด 2.5 / 3.5 นิ้ว

SATA to USB 3.0 2.5/3.5 inch HDD SSD, Hard Drive Converter ,CableLine Adapter,สายแปลง USB 3.0 to HDD SATA SSD Adapter สายแปลง USB 3.0 to HDD SATA SSD Adapter สำหรับฮาร์ดดิสก์ภายนอกขนาด 2.5 / 3.5 นิ้ว   ราคา 300 บาท/ชุด *ไม่รวม Adapter* Details: * SATA to USB3.0 hard disk driver adapter allows you to connect 2.5/3.5 inches SATA hard disk driver of any standard to computer * USB 3.0 speed can up to 5Gbps. * Plug and play, supports hot plugging. * Ideal to backup file or upgrade notebook computer hard disk. * Able to connect to 3.5 inches of large power driver with 12V power supply port.(power adapter is not included) * Compatible with for Win98/ME/2000/XP/VISTA/Win7/Mac OS9.X/10X/Linux. * Color: Black (as pictures show) Package contents: 1* SATA to USB 3.0 Hard Drive Adapter Note: The real color of the item may be slightly different from the pictures shown on website caused by many factors such as brightness of your monitor and light brightness           ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com  

ท่อหดความร้อน 1KV ป้องกันฉนวนสายเคเบิ้ลขนาด1mm-8mm 5สี

ท่อหดHeat-Shrinkable,ท่อหดแบบหนา,ท่อหดแบบมีกาวเบอร์1-100m,ท่อหดสีแดงแบบบาง,ท่อหดหุ้มสายไฟ,ท่อหดใส,ท่อหดขนาด 1mm-100mm,ท่อหดสีน้ำเงิน,เหลือง เขียว ดำ,ยาว 200m,400mm,ท่อหดกันความร้อน ท่อหดความร้อน 1KV ป้องกันฉนวนสายเคเบิ้ลขนาด1mm-8mm 5สี เลือกสีได้ แดง,เหลือง,ฟ้า,เขียว,ดำ ท่อหดขนาด 1mm ยาว 4cm 100เส้น / 15.00 บาท ท่อหดขนาด 2mm ยาว 4cm 100เส้น / 17.00 บาท ท่อหดขนาด 4mm ยาว 4cm 100เส้น / 20.00 บาท ท่อหดขนาด 6mm ยาว 5cm 50เส้น / 20.00 บาท ท่อหดขนาด 8mm ยาว 5cm 50เส้น / 25.00 บาท     ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Gigabit SFP Module TO LAN ,sfp to rj45 ,ตัวแปลงช่องSFP เป็นพอร์ทแลน,ราคาถูกราคาส่ง SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปลงพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน ความเร็ว Gigabit รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงเครือข่ายที่มีช่องเสียบ Sfp Module สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco (บางรุ่น) และอื่นๆ   ราคา 690 บาท/ตัว รูปแบบการเชื่อมต่อ : SFP TO LAN สายแลนที่รองรับ : CAT5E, CAT6, CAT6A Data Rate : Gigabit พอร์ทเชื่อมต่อ : RJ45 มาตรฐานระบบแลน : IEE802.3ab/1000BASE-T รองรับระยะทางสายแลน : 100 เมตร แรงดันไฟ : 3.3V เป็นไปตามมาตรฐาน : ROSH อุณภูมิในการทำงาน : 0-70 องศา             ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com  

POE SFP switch 24ch 10/100/1000 (2SFP)

POE SFP switch 24ch 10/100/1000 (1SFP/2RJ45), CCTV, Access Point, Ip phone, ข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก POE SFP switch 24ch 10/100/1000 (2SFP) Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อมระบบ Protech ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูล LAN Gigabit 2 Port + 2 Sfp Slot เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากกว่า 5MP (5 ล้านพิกเซล) มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย   ราคา 4,800 /ชุด แรงดันไฟฟ้าขาเข้า : 220VAC แรงดันไฟขาออก : 48VDC กำลังไฟฟ้าขาออก : 15.4W / 30W (AF/AT) จำนวนพอร์ทที่จ่ายไฟ :24 พอร์ท (10/100/1000 Mbps.) พอร์ทสำหรับลิ้งข้อมูล : 2SFP Port ระยะจ่ายไฟ (สายแลน cat 5e, cat 6):CAT5E@150 เมตร / CAT6@160 เมตร มาตรฐานการจ่ายไฟ : IEEE 802.3af/at คู่สายที่ใช้จ่ายไฟ : (1,2) ไฟบวก (3,6) ไฟลบ           ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

POE SFP switch 16ch 10/100/1000 (2SFP)

POE SFP switch 24ch 10/100/1000 (1SFP/2RJ45), CCTV, Access Point, Ip phone, ข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก POE SFP switch 16ch 10/100/1000 (2SFP) Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วพอร์ทแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูลแบบ SFP Gigabit 2 Port รองรับการ Link ข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก POE Switch เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากว่า 5MP หรือ 5 ล้านพิกเซลได้สบาย มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย   ราคา 3,800 /ชุด แรงดันไฟฟ้าขาเข้า : 220VAC แรงดันไฟขาออก : 48VDC กำลังไฟฟ้าขาออก : 15.4W / 30W (AF/AT) จำนวนพอร์ทที่จ่ายไฟ :16 พอร์ท (10/100/1000 Mbps.) พอร์ทสำหรับลิ้งข้อมูล : 2SFP Port ระยะจ่ายไฟ (สายแลน cat 5e, cat 6):CAT5E@150 เมตร / CAT6@160 เมตร มาตรฐานการจ่ายไฟ : IEEE 802.3af/at คู่สายที่ใช้จ่ายไฟ : (1,2) ไฟบวก (3,6) ไฟลบ               ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com