เทอร์มินัลบล็อก แผงต่อสายไฟ 2512L 600V/25A/12P ราคา 50.00 .-

เทอร์มินอลต่อสาย 15A,20A,25A,30A,60A,80A,100A,เทอร์มินัลต่อแรงสูง,เทอร์มินัลบล็อก Terminal BOX,รางปีกนก,เทอร์มินัลกราวด์,Terminal Groung,เต๋าต่อสายไฟ,เทอร์มินัลสกรูแคล้มTerminal


เทอร์มินัลบล็อก แผงต่อสายไฟ 2512L 600V/25A/12P
รหัสสินค้า TB-2512

 

ราคา 50 บาท

 

 

ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป)
Line : @pbasupply หรือ Line : tippba
Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

อปุกรณ์ กล้องวงจรปิด สมุทรปราการ | Create Your Badge

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


ขาแขวนTV LCD LED ห้อยจากเพดานขนาดใหญ่ 32

จำหน่ายขาแขวนTV LCD LED,ห้อยจากเพดานขนาดใหญ่ 32นิ้ว-60นิ้ว ราคาถูก,แขวนจอภาพรับน้ำหนัก 50 กิโลกรัม,ฐานวางTVแบบแขวนTV,ห้อยหัวแขวนขอภาพ,แขวนจอ DVR NVR จอภาพ LCD TV, LED TV, ขนาดใหญ่ ขาแขวนTV LCD LED ห้อยจากเพดานขนาดใหญ่ 32"-60" นิ้ว แขวนจอภาพรับน้ำหนัก 50 กิโลกรัม แบบFIX ขายึดเพดานแข็งแรง ห้อยแขวนจอภาพขนาดใหญ่ วัสดุอย่างดีไม่แตกไม่หัก   ราคา 600 บาท /ชุด รุ่น : D02 ขนาดฐาน 400*400มม เหล็กหนา 1.5มม รับน้ำหนัก 50 กิโลกรัม สีดำ   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

กล้องจุลทรรศน์อิเล็กตรอน HD/WiFi x1000แบบพกพา รุ่นYQB01

ไมโครสโคปอิเล็กตรอนWi - Fiกล้องจุลทรรศน์ดิจิตอล Professional แบบพกพา, WiFi 1000X, กล้องจุลทรรศน์ wifi 2ล้าน HD WiFi ,ดิจิตอลไร้สายกล้องจุลทรรศน์อิเล็กตรอน การขยายภาพ1000 ครั้ง กล้องจุลทรรศน์อิเล็กตรอน HD/WiFi x1000แบบพกพา รุ่นYQB01   ราคา 1,380 บาท/ชุด รุ่น : YQB01 คุณสมบัติ: การออกแบบที่ยอดเยี่ยมสมรรถนะที่ยอดเยี่ยม ฐานสากลหลายมุมและรอบทิศทางหมุนได้ปราศจากสิ่งกีดขวาง วัสดุเงินโครเมี่ยมเนียนและเรียบ SNAP เป็นปุ่มรูปภาพเพื่อกดภาพปัจจุบัน การออกแบบ 8LED ปรับความสว่างได้ รายละเอียด: เซ็นเซอร์ CMOS เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB เพื่อรับภาพ ข้อมูลจำเพาะ: วัสดุ: กล่องพลาสติกสีดำ การขยาย: 1600x / 1000x (คุณสามารถเลือกได้) ขนาด : ความสูงของแท่นวาง: 12 mm ,กล้องจุลทรรศน์: 11x3 mm พิกเซล: 2MP LED: 8ดวง หมายเหตุ: เนื่องจากความแตกต่างระหว่างจอภาพที่ต่างกันรูปภาพอาจไม่สะท้อนสีจริงของรายการ เรารับประกันว่ารูปแบบจะเหมือนกับภาพที่ปรากฏในรูปภาพ   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

Fiber Optic Telephone Media Converter 2Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11)

จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,PCM ,จำหน่าย Fiber Optic Pcm Voice Phone, Lan ,multi service fiber transmission system , fiber phone sm ,fiber optic ,ไฟเบอร์ออฟติกโทรศัพย์ , เดินสายโทรศัพย์ทางไกล ,โทรศัพย์สำนักงาน rj11 ,ethernet ,pbx fiber optic ราคาถูก จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter 2Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11) ใช้สายไฟเบอร์ FTTH FTTx SM 1core ต่อหัว FC ระยะการเดินสาย20กิโลเมตร Multi-Service Fiber to Phone Transmission System   ราคา 1,500 บาท/ชุด ข้อมูล: modular, มีเสถียรภาพและประสิทธิภาพที่ดี บริการโทรศัพท์เส้นทางการส่ง 1-2 รองรับการโทร ID ความสามารถในการป้องกันการรบกวนที่แข็งแกร่งในตัวจัดการป้องกันฟ้าผ่า อินเตอร์เฟซ FC Fiber ข้อมูลทางด้านเทคนิค: เสียงแบนด์วิดท์ 8KHZ ตัวแปลงสัญญาณ PCM ทุกช่องเสียง 256KB / S ในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.711: Codec การส่งสัญญาณควบคุม: การสนับสนุนวงการส่งสัญญาณในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.732 สถานีสื่อสารอินเตอร์เฟซ: โทรศัพท์ธรรมดาหรือ PBX, PBX (PBX), การโทรศัพท์สาธารณะ PSTN เครือข่ายสาย จุดโทรศัพท์ PBX ไปยังโหมดการเชื่อมต่อ เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้า: 75V ความถี่เสียงเรียกเข้า: 25Hz / 50Hz (FXS) การสูญเสียย้อนกลับ: 40 เดซิเบล เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้าการตรวจสอบ: 35V ความถี่การตรวจสอบ: 17HZ-60HZ ความต้านทาน: 200Ω + 680Ω || 0.1μF (FXO) 200Ω + 560Ω || 0.1μF (FXS) การใช้พลังงาน: < 6W ประเภทโทรศัพท์อินเตอร์เฟซ: RJ11 LAN อินเตอร์เฟซ: อินเตอร์เฟซ 50BASE-T RJ45 ไฟเบอร์ประเภทอินเตอร์เฟส: หัวFCสีดำ ระยะการส่ง: มัลติ 0-2Km, singlemode 0-20KM (ชนิดมาตรฐานเท่าที่สามารถปรับแต่ง 80km) อัตราสายออฟติคัล: 155MHZ กำลังส่งแสง: ไม่น้อยกว่า -14dBm ความไวรับแสง: ดีกว่า -36dBm แรงดันไฟฟ้า: DC 12V 1A     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

Fiber Optic Telephone Media Converter 4Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11)

จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter ,อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,PCM ,จำหน่าย Fiber Optic Pcm Voice Phone, Lan ,multi service fiber transmission system , fiber phone sm ,fiber optic ,ไฟเบอร์ออฟติกโทรศัพย์ , เดินสายโทรศัพย์ทางไกล ,โทรศัพย์สำนักงาน rj11 ,ethernet ,pbx fiber optic ราคาถูก จำหน่ายอุปกรณ์แปลง Fiber Optic Telephone Media Converter 4Port สำหรับโทรศัพท์ (RJ11) ใช้สายไฟเบอร์ FTTH FTTx SM 1core ต่อหัว FC ระยะการเดินสาย20กิโลเมตร Multi-Service Fiber to Phone Transmission System   ราคา 1,900 บาท/ชุด ข้อมูล: modular, มีเสถียรภาพและประสิทธิภาพที่ดี บริการโทรศัพท์เส้นทางการส่ง 1-4 รองรับการโทร ID ความสามารถในการป้องกันการรบกวนที่แข็งแกร่งในตัวจัดการป้องกันฟ้าผ่า อินเตอร์เฟซ FC Fiber ข้อมูลทางด้านเทคนิค: เสียงแบนด์วิดท์ 8KHZ ตัวแปลงสัญญาณ PCM ทุกช่องเสียง 256KB / S ในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.711: Codec การส่งสัญญาณควบคุม: การสนับสนุนวงการส่งสัญญาณในแนวเดียวกันกับ ITU-T G.732 สถานีสื่อสารอินเตอร์เฟซ: โทรศัพท์ธรรมดาหรือ PBX, PBX (PBX), การโทรศัพท์สาธารณะ PSTN เครือข่ายสาย จุดโทรศัพท์ PBX ไปยังโหมดการเชื่อมต่อ เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้า: 75V ความถี่เสียงเรียกเข้า: 25Hz / 50Hz (FXS) การสูญเสียย้อนกลับ: 40 เดซิเบล เสียงเรียกเข้าแรงดันไฟฟ้าการตรวจสอบ: 35V ความถี่การตรวจสอบ: 17HZ-60HZ ความต้านทาน: 200Ω + 680Ω || 0.1μF (FXO) 200Ω + 560Ω || 0.1μF (FXS) การใช้พลังงาน: < 6W ประเภทโทรศัพท์อินเตอร์เฟซ: RJ11 LAN อินเตอร์เฟซ: อินเตอร์เฟซ 50BASE-T RJ45 ไฟเบอร์ประเภทอินเตอร์เฟส: หัวFCสีดำ ระยะการส่ง: มัลติ 0-2Km, singlemode 0-20KM (ชนิดมาตรฐานเท่าที่สามารถปรับแต่ง 80km) อัตราสายออฟติคัล: 155MHZ กำลังส่งแสง: ไม่น้อยกว่า -14dBm ความไวรับแสง: ดีกว่า -36dBm แรงดันไฟฟ้า: DC 12V 1A       ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

ขายึดจอ TV ขาแขวนทีวี 14

จำหน่ายขายึดจอ TV , ขาแขวนทีวีราคาถูก 14"- 27" นิ้ว , แบบ ปรับซ้ายขวา 360องศา , PDP TV WALL MOUNT , ขาแขวนจอราคาส่ง , LCD , TV, LED , TV, PLASMA TV , PLASMA , ขาแขวนทีวี , ขาตั้งจอคอม , ขายึดจอคอม , ขาตั้งจอ , ขาแขวนจอ ,ขายึดจอ, Distance from the wall : 7-30cm ขายึดจอ TV ขาแขวนทีวี 14" - 27" นิ้ว แบบ ปรับซ้ายขวาได้ PDP TV WALL MOUNT ขาแขวนจอ LCD TV, LED TV, PLASMA TV ขาแขวนทีวี ขาตั้งจอคอม ขายึดจอคอม ขาตั้งจอ ขาแขวนจอ   ราคา 190 บาท /ชุด รุ่น : F02 ขนาดฐาน 100x100cm หนา1.5mm รับน้ำหนัก 10 กิโลกรัม ปรับซ้ายขวา 150องศา ก้มเงยได้ 15องศา ขาTV ราคาส่งถูก ติดต่อกับ sale เท่านั้น Specification : Brand : Senjiang VESA : 100*100mm Suitable TV Size : 14"-27" Flat Panel Displays Max Load : 10kg Swivel Range : -90~+90 Degrees Tilt Range : -15~+15 Degrees Material : 1.8mm Cold Rolled Steel   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก4 (แบบสาย)

PLC Splitter ,หัวLC/UPC 1x4, Splitter Fiber Optic,1ออก4 ราคาถูก SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ   ราคา 390 บาท/ชุด รุ่น: FO-PLC-C15 OWIRE Splitter 1:4 P/N : 1X4-1260-1650nm Cable : 2.0mm SM L 1.0m Connector : LC/UPC     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก8 (แบบสาย)

PLC Splitter ,หัวLC/UPC 1x8, Splitter Fiber Optic,1ออก8 ราคาถูก SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก8 (แบบสาย) อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ   ราคา 490 บาท/ชุด รุ่น: FO-PLC-C16 OWIRE Splitter 1:8 P/N : 1X8-1260-1650nm Cable : 2.0mm SM L 1.0m Connector : LC/UPC           ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก16 (แบบสาย)

PLC Splitter ,หัวLC/UPC 1x16, Splitter Fiber Optic,1ออก16 ราคาถูก SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) LC/UPC 1ออก16 (แบบสาย) อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ   ราคา 620 บาท/ชุด รุ่น: FO-PLC-C17 OWIRE Splitter 1:16 P/N : 1X16-1260-1650nm Cable : 2.0mm SM L 1.0m Connector : LC/UPC           ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป) Line : @pbasupply หรือ Line : tippba Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา