อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT ราคา 650.00 .-

Gigabit SFP Module TO LAN ,sfp to rj45 ,ตัวแปลงช่องSFP เป็นพอร์ทแลน,ราคาถูกราคาส่ง


SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน
Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปลงพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน ความเร็ว Gigabit รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงเครือข่ายที่มีช่องเสียบ Sfp Module สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco (บางรุ่น) และอื่นๆ

ราคา 650 บาท/ตัว

รูปแบบการเชื่อมต่อ : SFP TO LAN
สายแลนที่รองรับ : CAT5E, CAT6, CAT6A
Data Rate : Gigabit
พอร์ทเชื่อมต่อ : RJ45
มาตรฐานระบบแลน : IEE802.3ab/1000BASE-T
รองรับระยะทางสายแลน : 100 เมตร
แรงดันไฟ : 3.3V
เป็นไปตามมาตรฐาน : ROSH
อุณภูมิในการทำงาน : 0-70 องศา

 

 

 

 

 

 

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้

เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป)080-635-2686(sale ตี๋)
Line : @pbasupply หรือ Line : salepba 
Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

 

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


โมดูล SFP หัวLC 1.25G Duplex SM 1310nm / 10KM ยี่ห้อLINK รุ่นUT-9125D-10

จำหน่ายFiber SFP Module,หัวLC 1.25G,Duplex,สำหรับสายไฟเบอร์ระยะไกล ,Single Mode และ Multi Mode,รองรับ Cisco Switch ราคาถูก,Fiber SFP Module, SFP Transceiver เชื่อมต่อสาย Fiber Optic เข้ากับ Switch,ยี่ห้อLINKยี่ห้อLINK รุ่นUT-9125D-10รุ่นUT-9125D-10 โมดูล SFP หัวLC 1.25G Duplex SM 1310nm / 10KM ยี่ห้อLINK รุ่นUT-9125D-10 อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูลเสียบกับสวิตช์เน็ตเวิร์คต่างๆ รองรับความเร็วสูงสุด 1.25Gigabit หัวต่อเป็นDuplex LCหัวคู่ Type Single-Mode รับส่งข้อมูลระยะ10 กิโลเมตร ฟังก์ชัน DDMIแสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time รองรับกับอุปกรณ์ทุกประเภท Link, Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และอื่นๆ ราคา 650/ตัว Features : - Compliant with IEEE802.3z Gigabit Ethernet standard - Compliant with Fiber Channel standard - Supported Digital Diagnostic Monitoring Interface (DDMI) - Industry standard small form pluggable (SFP) package - Duplex LC connector - Compliant with multi Source Agreement - Single power supply 3.3V - TTL signal detect indicator - Hot Pluggable - Class 1 laser product complies with EN 60825-1 - Plug and Play Installation - RoHS Compliant Environmental and Compliances : - Temperature Operating : 0° C to 70° C - Temperature Storage : -40° C to 85° C - HumidityOperating : 10% to 95% RH - HumidityStorage : 5% to 95% RH     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋), 096-930-5237(sale ต๊อป) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba หรือ Line : pbasupply2 Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email :sarawut.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Gigabit SFP Module TO LAN ,sfp to rj45 ,ตัวแปลงช่องSFP เป็นพอร์ทแลน,ราคาถูกราคาส่ง SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT อุปกรณ์แปลงสัญญาณพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปลงพอร์ท Sfp ออกมาเป็นพอร์ทแลน ความเร็ว Gigabit รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub หรืออุปกรณ์เชื่อมโยงเครือข่ายที่มีช่องเสียบ Sfp Module สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco (บางรุ่น) และอื่นๆ ราคา 650 บาท/ตัว รูปแบบการเชื่อมต่อ : SFP TO LAN สายแลนที่รองรับ : CAT5E, CAT6, CAT6A Data Rate : Gigabit พอร์ทเชื่อมต่อ : RJ45 มาตรฐานระบบแลน : IEE802.3ab/1000BASE-T รองรับระยะทางสายแลน : 100 เมตร แรงดันไฟ : 3.3V เป็นไปตามมาตรฐาน : ROSH อุณภูมิในการทำงาน : 0-70 องศา             ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com  

จำหน่าย SFP Module Gigabit dual โมดูล 1.25G หัวSC หัวเดียว 1000Base-Tx1550nm/Rx1310nm 20KM ใช้งานได้กับ Huawei ,H3C ,Hua San ,Cisco ราคาถูก ราคาส่งช่าง

SFP Module Gigabit dual  จำหน่าย, SC , Huawei , H3C , Hua San , Cisco , Rx1310nm , โมดูล ราคาถูกส่ง, ไฟเบอร์ออฟติก , Fiber optic , FTTH , FTTx , pba supply , SFP Module ราคา , จำหน่าย SFP Module,ขาย SFP Module ,ตัวแทนจำหน่าย SFP Module ทุกรุ่น ,CISCO SFP Module ราคา , จำหน่าย CISCO SFP Module,ขาย CISCO SFP Module ,ตัวแทนจำหน่าย CISCO SFP Module ทุกรุ่น ,เสียบโมดูล Switch HUB , router ,mikrotik SFP Module Gigabit dual โมดูล 1.25G หัวSC หัวเดียว 1000Base-Tx1550nm/Rx1310nm ใช้งานได้กับ Huawei ,H3C ,Hua San ,Cisco   ราคา 900 บาท /คู่ ราคา 500 บาท /ตัว   หัวต่อแบบ SC (SC Connector) รุ่น SFP-GE-BX03-D / Class 1 Laser Prduct 21CFR(1) โมดูลออปติคอล SFP โมดูล Single-fiber SC / Single-core 20KM  ค่าแสงตั้งต้น 1550nm สภาพอากาศ 0-70 องศา 1.25G/s       ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

จำหน่ายอุปกรณ์ SFP Module Gigabit dual โมดูล 1.25G หัวSC หัวเดียว 1000Base-Tx1310nm/Rx1550nm 20KM ใช้งานได้กับ Huawei ,H3C ,Hua San ,Cisco ราคาถูกมาก

SFP Module Gigabit dual จำหน่าย  , SC , Huawei , H3C , Hua San , Cisco , Rx1550nm , โมดูล ราคาถูก ราคาส่งช่าง , ไฟเบอร์ออฟติก , Fiber optic , FTTH , FTTx , pba supply , มีเดีย คอน เวอร์ เตอร์ ระหว่าง สาย rg6 กับ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , cctv fiber optic converter , เครื่องมือ fiber optic , media converter กล้อง วงจรปิด , มีเดีย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , video converter cctv ราคา , การ ใช้ งาน media converter , sfp module คืออะไร , sfp module ราคา , sfp module link ราคา , sfp module multimode ราคา , sfp module cisco ราคา , หัว sfp ราคา , sfp mikrotik ราคา , sfp module single mode , sfp cisco module , sfp module datasheet SFP Module Gigabit dual โมดูล 1.25G หัวSC หัวเดียว 1000Base-Tx1310nm/Rx1550nm ใช้งานได้กับ Huawei ,H3C ,Hua San ,Cisco   ราคา 900 บาท /คู่ ราคา 500 บาท /ตัว   หัวต่อแบบ SC (SC Connector) รุ่น SFP-GE-BX03-U / Class 1 Laser Prduct 21CFR(1) โมดูลออปติคอล SFP โมดูล Single-fiber SC / Single-core 20KM  ค่าแสงตั้งต้น 1310nm สภาพอากาศ 0-70 องศา 1.25G/s       ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

จำหน่าย SFP Module Gigabit dual โมดูล LC/Duplex 1.25G Up to 500 m.3.3V สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิลโหมด (Singlemode) dual 20km /1000 Mbps Gigabit ราคาถูก

SFP Module  LC Gigabit dual , โมดูล  Singlemode LC , 1000 Mbps Gigabit ,LC คู่โมดูล 1.25G, SFP โมดูล , เอสเอฟพี โมดูล SM , SM Singlemode , LC ,H3C TP-LINK , huawei ,cisco , sfp module ราคา , sfp module multimode ราคา , ขาย sfp มือสอง , sfp module คือ , sfp module link ราคา , sfp module cisco ราคา , sfp single mode ราคา , sfp module single mode ราคา , sfp cisco module , sfp module datasheet SFP Module Gigabit dual โมดูล 1.25G 20KM Up to 500 m.3.3V สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิลโหมด (Singlemode) dual 20km /1000 Mbps Gigabit   ราคา 900 / คู่ ราคา 500 / ตัว   หัวต่อแบบ LC (LC Connector) รุ่น SFP-GE-LX-SM1310-A ใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ H3C TP-LINK , huawei ,cisco เป็นต้น ค่าแสง 1310nm สภาพอากาศ 0-70 องศา 1.25G/s วิ่ง 20KM     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

SFP Module Gigabit dual โมดูล LC/Duplex 1.25G Up to 500 m.3.3V สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multimode) dual 550เมตร /1000 Mbps Gigabit

SFP Module  LC Gigabit dual , โมดูล  Multimode LC , 1000 Mbps Gigabit ,LC คู่โมดูล 1.25G, SFP โมดูล , เอสเอฟพี โมดูล MM , MM Multimode , LC ,H3C TP-LINK , huawei ,cisco , sfp cisco module , sfp module datasheet , sfp module ราคา , sfp module คือ , sfp module cisco , sfp module link ราคา , sfp module multimode ราคา , sfp module single mode , sfp module cisco ราคา , sfp module หน้าที่ SFP Module Gigabit dual โมดูล 1.25G Up to 500 m.3.3V สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multimode) dual 550เมตร /1000 Mbps Gigabit   ราคา 900 / คู่ ราคา 500 / ตัว หัวต่อแบบ LC (LC Connector) รุ่น GE-SX-MM850-A ใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ H3C TP-LINK , huawei ,cisco เป็นต้น ค่าแสง 850nm สภาพอากาศ 0-70 องศา 1.25G/s     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา