Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม PB-2P100M (เดินสาย2core) ราคา 800.00 .-

Media Converter 2SC 2port 2ช่อง , 10/100/1000Mเดินสาย2core Simplex , 1RJ45 1port LANSCราคาถูก , LANส่งช่าง ,SM, Adapter , ตัวส่งสัญญาณ , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter fiber to rg6 , media converter 2 core , media converter link , media converters 2 port


 

Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม PB-2P100M (เดินสาย2core)

สินค้ามีหน้า TX-RJทั้ง2ฝั่ง สินค้าขายเป็นคู่
media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1Port SC ด้วยเรื่องการไหลผ่านของข้อมูล 2Port ข้อมูล (DATA)จะเดินได้สดวก 1Port SC เหมือนรถที่วิ่งผ่านถนนเส้นเดียว กับ ถนนสองเส้น การไหลของข้อมูลที่เสถียนกว่า และ log ที่วิ่งเยอะกว่า เท่านั้นเอง สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร

 

ราคาคู่ละ 800 บาท / คู่

 

ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN
แถม Adapter ในกล่อง
Operating temperature :-40°C~85°C
Protection class: IP40
self-adaptive 10/100M
mode:single mode
Power:5W

 

 

 

ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684  , 080-635-2686
Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba
Email : pomnong9@gmail.com
เว็บไซต์ www.pbasupply.net

อปุกรณ์ กล้องวงจรปิด สมุทรปราการ | Create Your Badge

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม PB-2P1000M (เดินสาย2core)

 Media Converter 2SC 2port 2ช่อง , 10/100/1000Mเดินสาย2core Simplex , 1RJ45 1port LANSCราคาถูก , LANส่งช่าง ,SM, Adapter , ตัวส่งสัญญาณ , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter fiber to rg6 , media converter 2 core , media converter link , media converters 2 port   Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม PB-2P1000M (เดินสาย2core) สินค้ามีหน้า TX-RJทั้ง2ฝั่ง สินค้าขายเป็นคู่ media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1Port SC ด้วยเรื่องการไหลผ่านของข้อมูล 2Port ข้อมูล (DATA)จะเดินได้สดวก 1Port SC เหมือนรถที่วิ่งผ่านถนนเส้นเดียว กับ ถนนสองเส้น การไหลของข้อมูลที่เสถียนกว่า และ log ที่วิ่งเยอะกว่า เท่านั้นเอง สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร   ราคาคู่ละ 1,100 บาท / คู่   ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100/1000M mode:single mode Power:5W       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684  , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม PB-2P100M (เดินสาย2core)

Media Converter 2SC 2port 2ช่อง , 10/100/1000Mเดินสาย2core Simplex , 1RJ45 1port LANSCราคาถูก , LANส่งช่าง ,SM, Adapter , ตัวส่งสัญญาณ , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter fiber to rg6 , media converter 2 core , media converter link , media converters 2 port   Media Converter 2Port SC / 1Port LAN ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม PB-2P100M (เดินสาย2core) สินค้ามีหน้า TX-RJทั้ง2ฝั่ง สินค้าขายเป็นคู่ media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1Port SC ด้วยเรื่องการไหลผ่านของข้อมูล 2Port ข้อมูล (DATA)จะเดินได้สดวก 1Port SC เหมือนรถที่วิ่งผ่านถนนเส้นเดียว กับ ถนนสองเส้น การไหลของข้อมูลที่เสถียนกว่า และ log ที่วิ่งเยอะกว่า เท่านั้นเอง สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร   ราคาคู่ละ 800 บาท / คู่   ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100M mode:single mode Power:5W       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684  , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

จำหน่าย Media Converter Single mode 10/100/1000Mbps รุ่นยอดนิยม PB-1000M สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่ ราคาถูก

Media Converter 1port , 10/100M Simplex , SCราคาถูก , LANส่งช่าง ,SM, Adapter , ตัวส่งสัญญาณ , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter fiber to rg6 , media converter 1 core , media converter link , media converters 2 port    Media Converter ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม PB-1000M สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่   ราคาคู่ละ 1,100 บาท / คู่   ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100/1000M mode:single mode Power:5W       ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPlY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) line : @peeranun8336 หรือ line : Salepba

จำหน่าย Media Converter Single mode 10/100Mbps รุ่นยอดนิยม PB-100M สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่ ราคาถูก

Media Converter 1port, จำหน่าย 10/100M,SM ,Simplex , SC , LAN , Adapter ราคาถูกส่ง, ตัวส่งสัญญาณ , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter single mode , media converter fiber to rg6 , media converter ราคาถูก , อุปกรณ์ media converter , media converter link , media converter 1 core , media converter tp link ราคา Media Converter ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม PB-100M สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่   ราคาคู่ละ 800 บาท / คู่   ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100M mode:single mode Power:5W     ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) , 080-635-2686(ตี๋) Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba

Media converter SFP Gigabit Fiber SFP 1 Transceiver Fiber Optic Switch 10/100/1000BASE -FX

media converter 1port sfp ,sfp gigabit ,มีเดีย sfp , สำหรับเสียบ sfp โมดูล , media 10/100/1000, media converter รอบรับ sfp , edia converter 10/100/1000 ราคา , media converter link , media converter ราคา ถูก , มีเดีย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , การ ใช้ งาน media converter , มีเดีย คอน เวอร์ เตอร์ ระหว่าง สาย rg6 กับ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , media converter กล้อง วงจรปิด , netlink media converter , lan to fiber optic converter , fiber converter , rs485 to fiber optic converter ราคา , media converter single mode , media converter วิธี ใช้ Media converter SFP Gigabit Fiber SFP 1 Transceiver Fiber Optic Switch   ราคา 650 บาท / ตัว   10/100/1000BASE -FX RATE : Fiber 1.25G ขนาด 7cm x 10cm x 2.6cm น้ำหนัก 285g adapter 5v 2a DC 1port SFP + 1port RJ45 ความทนทาน -10 - 55C   ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : @peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

SFP Media converter Singlemode + SFP Gigabit LC (รุ่น GSH / 1E + SFP-2S) 20KM

sfp โมดูล ,แบบเสียบSFP ,media converter 10/100/1000 ,วิ้ง20กิโลเมตร , SM Singmode, media converter เสียบ SFP , media converter ราคา ถูก , sfp module ราคา , netlink media converter , sfp module single mode , sfp module link ราคา , sfp module multimode ราคา , ขาย sfp มือสอง , sfp module cisco ราคา , media converter 10/100/1000 ราคา , media converter single mode , media converter ราคา , media converter link , media converter วิธี ใช้ , media converter มีกี่แบบ , tp link media converter multimode , media converter fiber to utp ราคา   SFP Media converter Singlemode + SFP Gigabit LC  (รุ่น GSH / 1E + SFP-2S) 20KM   ราคา 2,200 บาท   ความเร็ว 10/100/1000Mbps ระยะการเดินสาย 20KM จ่ายไฟ 5V 2A สภาพอากาศ -35องศส - 75องศา ขนาด 70 x 95 x 26 mm Ingellen SFP Media Converters are designed to meet the massive needs for Gigabit network deployment and able to extend a copper based Gigabit network via fiber cable to a maximum distance up to 20KM. The SFP Ethernet media converters are fully compliant with IEEE802.3z & 802.3ab standards. It can be installed into a Standard Converter Chassis. The pluggable fiber optics port allows for flexible network configurations using SFP transceivers supplied by Ingellen, Cisco or other manufacturers of MSA compliant SFPs. Ingellen has an extensive range of Gigabit SFP Media Converters including 10/100Base-T and 10/100/1000Base-T to SFP Fiber Optic Media Converters to meet every fiber conversion need.   ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : @peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

rack mount to คอนวอร์เตอร์ ตู้สล็อตไฟฟ้า Media converter ยี้ห้อ NETLINK transceivers รับสัญญาณภายในและภายนอก ใช้ได้สูงสุด 14 slot ขนาด 2U

ตู้แรค มีเดีย คอนเวอเตอร์ , rack mount media converter , 14ช่อง 14slot , NETLINK , ตู้สล็อตไฟฟ้า มีเดีย , ตู้ไฟmedia converter / 10/100 , 10/100/1000 ,ตู้ไฟ 2u , PBA supply  , มีเดีย คอน เวอร์ เตอร์ ระหว่าง สาย rg6 กับ ไฟเบอร์ ออฟ ติก   rack mount to คอนวอร์เตอร์ ตู้สล็อตไฟฟ้า Media converter ยี้ห้อ NETLINK transceivers รับสัญญาณภายในและภายนอก ใช้ได้สูงสุด 14 slot ขนาด 2U   ราคา 1,500บาท / ชุด   *แถมฝายึดอุปกรณ์ และสาย AC Power รายละเอียดสินค้า: - การกำหนดค่าแหล่งจ่ายไฟหลักและสแตนด์บายเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของระบบ  - แหล่งจ่ายไฟ AC 220V ปรับให้เข้ากับความหลากหลายของสภาพแวดล้อมการทำงาน  - สามารถแทรกโดยตรง transceivers แสงสก์ท็อปเพื่ออำนวยความสะดวกเลือกของผู้ใช้  - สนับสนุนโมดูลหลายคนพร้อมกันและแต่ละโมดูลรองรับฟังก์ชั่นการสลับร้อน  - แหล่งจ่ายไฟมั่นคงและยาวนาน ข้อมูลทางเทคนิค: - อุณหภูมิในการทำงาน 0 ~ 50 ℃  ความชื้น 5% ถึง 9%  พลังงาน:  - แรงดันไฟฟ้าอินพุต: 100 ~ 240V AC  - แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการเอาท์พุท: 5V  - ไฟออกสูงสุด: 65W  สามารถติดตั้งประเภทนี้: 10 / 100M Single ,Multimode 10/100 / 1000M มัSingle ,Multimode ขนาด: 485 × 245 × 90mm (ความยาว×กว้าง×สูง) ไม่รวมแผ่นกั้น 425 × 245 × 90mm, . 19 นิ้วสูงภูเขา 2U) น้ำหนัก: เกี่ยวกับ 6.2KG คุณสมบัติ:  - ตัวถังมาตรฐาน, ชั้นวางที่สามารถติดตั้งในห้องเครื่องยนต์เพื่อความสะดวกในการบริหารจัดการแบบครบวงจรและการบำรุงรักษา  - ออกแบบโมดูลไฟ, การบำรุงรักษาง่ายและคุณสมบัติอุปสรรคที่ดีกว่าการป้องกันการทำงานปกติของสัญญาณรบกวนแม่เหล็กไฟฟ้าที่สร้างขึ้นโดยกลุ่มโมดูลแหล่งจ่ายไฟ.  - 14 slotสามารถแทรกพร้อมกันโมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงแต่ละโมดูลรับส่งสัญญาณแสงสามารถประเภทที่แตกต่างกัน  - ต่ละโมดูลอาจเป็นอิสระจากปลั๊กอื่นในกรอบการทำงาน, การทำงานสามารถร่วมมือกันเพื่อให้การวินิจฉัยเครือข่ายของตัวเอง  - slot แต่ละช่องมีอากาศร้อนชนิดถอดเปลี่ยน  - การตั้งค่าหลักและระบบสำรองพลังงาน ,เพื่อให้แน่ใจว่าการดำเนินงานอย่างต่อเนื่อง;  - แหล่งจ่ายไฟ AC 220V เพื่อให้ระบบที่เหมาะสมสำหรับความหลากหลายของสภาพแวดล้อมการทำงาน;  - อำนาจ modular, การบำรุงรักษาง่ายการป้องกันผลกระทบที่ดี  - สนับสนุนสำหรับโมดูลหลายคนพร้อมกันมากเพิ่มการประยุกต์ใช้ระบบ;  - แหล่งจ่ายไฟช่วงขนาดใหญ่ของพื้นที่  - สำหรับการสื่อสารโทรคมนาคม, เคเบิ้ลทีวี Ethernet ข้อมูลใยแก้วนำแสงการจัดการเครือข่ายส่วนกลาง  - นำไปใช้จัดการแบบรวมศูนย์ของเครือข่ายแสงอัจฉริยะ  - การจัดการและการควบคุมห้องส่วนกลาง  - ต้องการป้องกัน ของประสิทธิภาพสูงระบบรักษาความปลอดภัยเครือข่าย  - End ตอบสนองความต้องการของผู้ประกอบการโทรคมนาคมเวลาเฉลี่ยระหว่างความล้มเหลวของ 50,000 ชั่วโมง     ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : @peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

Media Converter 10/100M & 100/1000M SC 1ช่อง Single Mode Fiber Optics Components 25km Dual Netlink Fiber Media Converter Gigabit ethernet - ราคาถูกส่ง

Fiber Optic 1port,Media Converter ,Single Mode Fiber Optics, Components 25km Dual ,Netlink Fiber ,Media Converter Gigabit ethernet Media Converter ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม PB-1000M สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่ ราคาคู่ละ 1,100 บาท / คู่ ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100M mode:single mode Power:5W   Media Converter ความเร็ว 10/100/100M รุ่นยอดนิยม PB-100M สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 20 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่ ราคาคู่ละ 800 บาท / คู่ ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100M mode:single mode Power:5W Media Converter ความเร็ว 10/100M รุ่นยอดนิยม HTB-3100 สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 25 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่ ราคาคู่ละ 800 บาท / คู่ ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100M mode:single / multimode Power:5W Media Converter ความเร็ว 10/100/1000M รุ่นยอดนิยม HTB-GS-03 1000Base-SX/LX ความเร็ว gigabit สามารถส่งข้อมูลได้ได้ 25 กิโลเมตร สินค้ามีหน้า A หน้า B สินค้าขายเป็นคู่ ราคาคู่ละ 1,100 บาท / คู่ ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN แถม Adapter ในกล่อง Operating temperature :-40°C~85°C Protection class: IP40 self-adaptive 10/100M mode:single / multimode Power:5W   Trivia MC1000 Media Converter is 10/100/1000Mbps fast Ethernet converter. The converter mediates between a 10/100/1000Base-Tx segment and a 1000Base-FX segment. It is primarily designed for large, higher speed/bandwidth demanding workgroups that require expansion of the Ethernet network. It can extend the conventional 10M Ethernet or 100/1000M Fast Ethernet to 20Km+ via the fast Ethernet Fiber-optical Line. It is high-performance, cost effective and flexible solutions for a wide range of applications in the field of LAN campus network. ติดตามสินค้าทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) Line : @peeranun8336

ติดต่อเรา