สายพิกเทล (Pigtail) 1core หัว SC/FC/LC / Singlemode รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม. ยาว 1.3เมตร ราคา 30.00 .-

จำหน่ายสายสายพิกเทล SC ราคาถูก ,Pigtail 1core หัว sc lc fc ,รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม., ยาว 1.3เมตร,สายแพทคอทตัดครึ่ง,patch core ตัดพิกเทล,สไปร์สายไฟเบอร์ ,fiber optic ,ไฟเบอร์เชื่อมสายสไปทร์,สายสไเร็จไฟเบอร์แบบสไปร์สาย, Mechanical Splice,ใส่ถาดODF, CLUSURE สไปร์เท


 

สายพิกเทล (Pigtail) 1core หัว SC/FC/LC / Singlemode รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม. ยาว 1.3เมตร

 

SC/APC ราคา 30 บาท/เส้น
SC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น
FC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น
LC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น

 

สายพิกเทล(Pigtail)เป็นสายไฟเบอร์แบบหัวสำเร็จ คล้ายกับสาย Patch core แต่ตัดครึ่ง การใช้งานสำหรับงานสไปร์สายไฟเบอร์ มีความยาว 1.5เมตร สายที่เป็นพิกเทลได้แก่หัว SC/APC SC/UPC FC/UPC LC/UPC ที่ใช้กันทั่วไป สายชนิดที่เรามีเป็นรุ่น G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง ค่าloss น้อยที่สุด เก็บงานในตู้ง่าย สายมีขนาดใหญ่พอดีจะทนแดงดึงได้ระดับหนึ่ง

 

 

 

ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686
Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba
Email : pomnong9@gmail.com
เว็บไซต์ www.pbasupply.net

อปุกรณ์ กล้องวงจรปิด สมุทรปราการ | Create Your Badge

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


สายพิกเทล (Pigtail) 1core หัว SC/FC/LC / Singlemode รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม. ยาว 1.3เมตร

จำหน่ายสายสายพิกเทล SC ราคาถูก ,Pigtail 1core หัว sc lc fc ,รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม., ยาว 1.3เมตร,สายแพทคอทตัดครึ่ง,patch core ตัดพิกเทล,สไปร์สายไฟเบอร์ ,fiber optic ,ไฟเบอร์เชื่อมสายสไปทร์,สายสไเร็จไฟเบอร์แบบสไปร์สาย, Mechanical Splice,ใส่ถาดODF, CLUSURE สไปร์เท   สายพิกเทล (Pigtail) 1core หัว SC/FC/LC / Singlemode รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม. ยาว 1.3เมตร   SC/APC ราคา 30 บาท/เส้น SC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น FC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น LC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น   สายพิกเทล(Pigtail)เป็นสายไฟเบอร์แบบหัวสำเร็จ คล้ายกับสาย Patch core แต่ตัดครึ่ง การใช้งานสำหรับงานสไปร์สายไฟเบอร์ มีความยาว 1.5เมตร สายที่เป็นพิกเทลได้แก่หัว SC/APC SC/UPC FC/UPC LC/UPC ที่ใช้กันทั่วไป สายชนิดที่เรามีเป็นรุ่น G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง ค่าloss น้อยที่สุด เก็บงานในตู้ง่าย สายมีขนาดใหญ่พอดีจะทนแดงดึงได้ระดับหนึ่ง       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 , 080-635-2686 Line : @peeranun8336 หรือ Line : Salepba Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท LC Connaught ยาว 1.5เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

จำหน่ายสายพิกเทล ,Pigtail SC LC FC ,สายไฟเบอร์สำเร็จรูปสำหรับ ,ทำการสไปรท์ด้วยเครื่อง Fusion Splicer,Mechanical Splice เป็นตัวต่อ จัดเก็บใน ถาด ODF ,ข้ากับอุปกรณ์Plate Snap In ,มีขนาด 0.9 มิลลิเมตร,เก็บในกล่องพักสายหรือ ODF, CLUSURE ได้ง่าย ,สามารถใช้สาย Patch Cord แทนได้,สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล,Fiber optic Pigtail,LC Connaught 12core สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท LC Connaught ยาว 1.5เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว   ราคา 350 บาท / ชุด   Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา IL <0.3dB , RL >35dB ค่าแสง 1310nm 1550nm 70N         ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : @peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท SC-APC Connaught ยาว 1.5เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล , สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล ประเภท SC-APC Connaught , สายไฟเบอร์ ออฟติก , Fiber optic Pigtail , Fiber optic , Fiber optic 12core , สายใยแก้ว , ใช้สำหรับงานสไปรท์ , เครื่องเข้าหัวไฟเบอร์ ราคา , สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปราคา , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก เมตรละ , fiber optic 12 core single mode ราคา , มีเดีย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , ราคาสาย fiber optic 48 core , รับเดินสายไฟเบอร์ออฟติก ราคา , ขาย อุปกรณ์ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 12 core , สายพิกเทล ราคา , สาย pigtail , สายพิกเทล ไฟเบอร์ , สายพิกเทล คือ , หัวไฟเบอร์ออฟติก ราคา , สาย fiber optic คือ , การเข้าหัว fiber optic สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท SC-APC Connaught ยาว 1.5เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว   ราคา 350 บาท / ชุด   Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา IL <0.3dB , RL >35dB ค่าแสง 1310nm 1550nm 70N       ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail OM3 10G ประเภท LC-12pin Multimode ODF ยาว 1.5เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล , สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล ประเภท LC-12pin Multimode ODF , Fiber optic , Fiber optic Pigtail , Fiber optic Pigtail OM3 10G , ใช้สำหรับงานสไปรท์ , สายใยแก้ว , ราคาสาย fiber optic 48 core , fiber optic 12 core single mode ราคา , ราคาสาย fiber optic 12 core , สายไฟเบอร์ออฟติก มีกี่คอร์ , สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปราคา , รับเดินสายไฟเบอร์ออฟติก ราคา , สายไฟเบอร์ออฟติก มีกี่ประเภท , ขาย อุปกรณ์ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 12 core , สายพิกเทล ราคา , สาย pigtail , สายพิกเทล ไฟเบอร์ , สายพิกเทล คือ , หัวไฟเบอร์ออฟติก ราคา , สาย fiber optic คือ , การเข้าหัว fiber optic สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail OM3 10G ประเภท LC-12pin Multimode ODF ยาว 1.5เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว   ราคา 400 บาท / ชุด   Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา IL <0.3dB , RL >35dB ค่าแสง 1310nm 1550nm 70N Multimode ODF Splicing Carrier Carrier-Class     ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 098-265-6972 , 086-544-2684 Line : peeranun8336 Email : pomnong9@gmail.com เว็บไซต์ www.pbasupply.net

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท SC-UPC Connaught ยาว 1.2เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

สายพิกเทล SC , สาย Fiber optic Pigtail SC, SC-UPC ,12core 12คอ,สายแยกสไปทร์ สไปร์ , singlemode SM, Fiber optic ,SC สายแพทคอล พิกเทล ,สายใยแก้ว พิกเทล , การเข้าหัว fiber optic , สาย pigtail , สาย patch cord fiber , ขั้นตอนการเข้าหัว fiber optic , หัว patch cord , closure fiber optic คือ , สายพิกเทล ราคา , สาย pigtail คือ , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 12 core , สายพิกเทล ราคา , สาย pigtail , สายพิกเทล ไฟเบอร์ , สายพิกเทล คือ , หัวไฟเบอร์ออฟติก ราคา , สาย fiber optic คือ , การเข้าหัว fiber optic สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท SC-UPC Connaught ยาว 1.2เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว ราคา 350 บาท / ชุด Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา ค่าต่ำสุด <0.2dB ค่าแสง 1310nm 70N   ติดตามสินค้าทั้งหมด  WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) Line : @peeranun8336

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท FC-UPC Connaught ยาว 1.2เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

สายพิกเทล , สาย Fiber optic Pigtail , FC-UPC ,12core 12คอ,สายแยกสไปทร์ สไปร์ , singlemode SM, Fiber optic ,สายแพทคอล พิกเทล ,สายใยแก้ว พิกเทล , การเข้าหัว fiber optic , สาย pigtail , สาย patch cord fiber , ขั้นตอนการเข้าหัว fiber optic , สายพิกเทล ราคา , หัว patch cord , closure fiber optic คือ , สาย pigtail คือ , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 12 core , สายพิกเทล ราคา , สาย pigtail , สายพิกเทล ไฟเบอร์ , สายพิกเทล คือ , หัวไฟเบอร์ออฟติก ราคา , สาย fiber optic คือ , การเข้าหัว fiber optic สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท FC-UPC Connaught ยาว 1.2เมตร ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว ราคา 350 บาท / ชุด Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง SC/ST/LC ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา ค่าต่ำสุด <0.2dB ค่าแสง 1310nm 70N   ติดตามสินค้าทั้งหมด  WWW.PBASUPPLY.NET ติดต่อสอบถาม 098-265-6972(พี) Line : @peeranun8336  

ติดต่อเรา